HYIP Cryptodouble.com- Site đầu tư kiếm gấp đôi coin ảo trong 100h (có proof)

Status
Not open for further replies.
bác xem địa chỉ này đi 50 btc pending từ hôm mồng 5
Nhiều quá nó lấy gì trả:D, thằng đó thì cứ pending cho tới khi scam:D. Mà thấy thím cũng hên thật đc pay ngày thứ 6, tới ngày thứ 7, cn thì em nó gặp vấn đề:D
Peer coin của mình trễ hạn 1 ngày rồi, chưa thấy pay :(
Em nó đang có vấn đề, chờ xem sao. Mà bạn dep có nhiều peercoin ko. Thường mấy site trc khi scam hay dở chứng thế này:D

Nhiều quá nó lấy gì trả:D, thằng đó thì cứ pending cho tới khi scam:D. Mà thấy thím cũng hên thật đc pay ngày thứ 6, tới ngày thứ 7, cn thì em nó gặp vấn đề:D

Em nó đang có vấn đề, chờ xem sao. Mà bạn dep có nhiều peercoin ko. Thường mấy site trc khi scam hay dở chứng thế này:D
hì . site scam nào lúc pay chẳng có vấn đề thế mà vẫn nhiều bác dep quá

nó pay bằng tay rồi . nhìn của bạn mình này, 1 btc thì pay. cái it gửi vào trước thì chưa pay hài ko

Attachments

23.3 KB · Views: 50
Bạn của thím ăn 1 BTC ngon dữ:oops:. Có vẻ cổng pay dogecoin có vấn đề, chờ nó gom doge pay:D
bác vào payouts đi . có mỗi bạn mình đc pay tiền btc. mà phát 0.0167 chưa đc pay mặc giù gửi trước số ló đỏ thật.

bác vào payouts đi . có mỗi bạn mình đc pay tiền btc. mà phát 0.0167 chưa đc pay mặc giù gửi trước số ló đỏ thật.
Mình check thử rồi. Lạ ghê. Hóa ra là của cậu :D cái này cũng có thể là lỗi API

1MxafQhLfkLupxUJLFrfH8cahrWc8LXz6A ông này ăn nhiều nhưng mất cũng ko ít

Mình check thử rồi. Lạ ghê. Hóa ra là của cậu :D cái này cũng có thể là lỗi API
bác để ý từ chiều ko ? btc pay rất ít nhé :D thỉnh thoảng lại pay. à còn 1 btc của bạn mình ko phải mình

Site đã chính thức scam rồi nha ae:eek:. Chia buồn với ae chơi đợt sau này:oops:. Có site mới hiện đang test, nếu pay thành công sẽ lập hội khác chiến:)
Mod ngang qua close topic giùm:rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week