HYIP Cryptodouble.com- Site đầu tư kiếm gấp đôi coin ảo trong 100h (có proof)

Status
Not open for further replies.
thằng cry này sau 100h nó tự trả hay mình cần phải vào with vậy bác
mà lần sao có gì hay tag thêm mình vô nữa nha ;)

thằng cry này sau 100h nó tự trả hay mình cần phải vào with vậy bác
mà lần sao có gì hay tag thêm mình vô nữa nha ;)
Uhm, cái này khi hết 100h là nó tự pay về ví. Nhưng hiện h thì ko nên chơi, nếu chơi thì chỉ nên hạn chế ở 1-2$ thôi, thua cũng ko tiếc
Thì ăn 1 nnháy lên 0.4
Lỡ phóng lao thì phải theo lao thôi:confused:. Có gì báo cho ae biết tình hình nhé:confused:
http://www.litecoinpuddle.com/

Thì ăn 1 nnháy lên 0.4
Up thêm cái proof mới nhận hôm qua cho thím đỡ buồn

Sao thím máu thế, tính đc ăn cả ngã về 0 à:oops:. Để 0,1 BTC làm vốn trong khi chờ 0,8 BTC về đi:confused:
đây em vẫn đang đợi. nhưng càng ngày lượng dep càng lơn . lên nghĩ mình mà là admin thì để thêm 1-2 tuần cho lượng dep nhnhèu hơn nữa. lên mới định dep nốt

mới về thêm 250 doge, còn 250 doge nữa, mà cũng lười dep tiếp, lãi được có hơn 0,047 satoshi à :(

mới về thêm 250 doge, còn 250 doge nữa, mà cũng lười dep tiếp, lãi được có hơn 0,047 satoshi à :(
250 doge dep 4 lần à, mình win đợt trc đc 2k doge dep vào luôn rồi. Nếu mà nó vẫn pay thì có lẽ nghỉ quá sớm rầu:D (miss 1 lượt rồi). Mà thôi chơi ít đỡ hồi hộp:D
H hóng thím longdk đc pay thôi, còn bao nhiêu h đc pay thế

250 doge dep 4 lần à, mình win đợt trc đc 2k doge dep vào luôn rồi. Nếu mà nó vẫn pay thì có lẽ nghỉ quá sớm rầu:D (miss 1 lượt rồi). Mà thôi chơi ít đỡ hồi hộp:D
Em đến thứ 6. Chiều

Mỗi ngày em dep 0.02btc vô để xem có scam ko

các bác tìm địa chỉ này đi vãi cực . 1MxafQhLfkLupxUJLFrfH8cahrWc8LXz6A

Cryptodouble hôm nay có lúc vô đc có lúc ko:confused:. Có thể nó sắp scam rồi, ae ko nên chơi nữa. Hy vọng site còn sống đến tối thứ 6 để thím longdk thu hồi tiền:)

Cryptodouble hôm nay có lúc vô đc có lúc ko:confused:. Có thể nó sắp scam rồi, ae ko nên chơi nữa. Hy vọng site còn sống đến tối thứ 6 để thím longdk thu hồi tiền:)
Em đi rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week