Cư dân mạng đồng loạt tẩy chay Yahoo! Messenger

Status
Not open for further replies.

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Giật tít tí :binhsua146:

Yahoo! càng ngày càng lỗi thời, mặc dù vẫn có update nhưng chẳng đi đến đâu, lỗi vẫn đầy ra đấy.
Qua topic này mình muốn kêu gọi các bạn, hãy chuyển sang dùng Skype, đồng thời hãy loan tin khắp nơi như facebook và các diễn đàn khác. Toàn bộ thành viên MMO4ME chuyển sang dùng Skype cũng là thành công của cuộc cách mạng :)

//Vì sao không phải GTalk, bảo mật tốt hơn?
Skype phổ biến hơn, bạn bè ngoài MMO cũng dùng nhiều.

Thời gian đầu chắc chúng ta vẫn cần phải mở cả Yahoo Skype.

Mong nhận được góp ý của các bạn.

This webpage is not available
The webpage at http://vn.mail.yahoo.com/ might be temporarily down or it may have moved permanently to a new web address.
Error 137 (net::ERR_NAME_RESOLUTION_FAILED): Unknown error.

trong khi vps thì zô bt >.<""

Upvote 0
Investervn <-- ai cần add nick nhé :m021:
Nick skype đây :m146:

Upvote 0
cái gì cũng từ từ chứ :m021: Giờ thay Yh bằng skype đi :m131: Từ từ cũng nhiều người add à :m146:

Upvote 0
các dịch vụ yahoo phục vụ giao lưu giải trí ngon các bác kiếm tiền thì cứ việc tẩy chay, chúng ta cần yahoo hơn là yahoo cần chúng ta

Upvote 0
:m146: vãi OC quá , giật tung chảo

Upvote 0
Chat chít với bạn bè thì dùng yh :m021:
Nhưng khi liên quan đến MMO thì vui lòng PM Skype :m146:

Upvote 0
Giật tít tí :binhsua146:

Yahoo! càng ngày càng lỗi thời, mặc dù vẫn có update nhưng chẳng đi đến đâu, lỗi vẫn đầy ra đấy.
Qua topic này mình muốn kêu gọi các bạn, hãy chuyển sang dùng Skype, đồng thời hãy loan tin khắp nơi như facebook và các diễn đàn khác. Toàn bộ thành viên MMO4ME chuyển sang dùng Skype cũng là thành công của cuộc cách mạng :)

//Vì sao không phải GTalk, bảo mật tốt hơn?
Skype phổ biến hơn, bạn bè ngoài MMO cũng dùng nhiều.

Thời gian đầu chắc chúng ta vẫn cần phải mở cả Yahoo Skype.

Mong nhận được góp ý của các bạn.
từ lúc đk thanh vien 4me đến giờ mới thấy nick của Admìn nè
skype tớ toàn dùng chém gió với vợ. keke xem video cực chất vợ mặc gì thấy hít kaka

Upvote 0
ai mua bán trên mạng thì liên lạc qua yahoo nhiều, còn bạn bè mình giờ toàn chat qua facebook hết rùi, skype thì thuận lợi cho các cty

Upvote 0
SR nhưng em k ủng hộ cái này vì nhiều người quen dùng yahoo rùi chuyển wa sky rất khó :|
Còn nếu treo 2 cái sẽ rất lag (vì máy em cùi )

Upvote 0
Vấn đề là Skype bác remove tin nhắn được bác àh, nó mất đi bằng chứng chat chit nên ít người dùng là vậy

Mình chat giao dịch thì phải giữ lại để làm bằng chứng về sau chứ xoá chi :D. Yahoo lên webmail xoá được mà :D

Upvote 0
Ông admin này có thù oán gì với yahoo à =)), trong list friend 80% - 90% dùng yahoo là chính, bạn bè dùng skype tui thấy nó vẫn dùng yahoo kèm theo vì bạn bè của nó cũng 90% dùng yahoo =)). Chat chit là cho vui chủ yếu còn ko alo cho lẹ, chat làm gì cho mỏi tay =))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week