Help Cung Cấp Acc Coingeneration Free Cắm máy nhận tiền LR Số Lượng Lớn cho mọi người

Rút thì báo như thế này
400You are trying to send money to a limited account. Please contact account owner for more information.
Có cách nào khắc phục không

Cho mình 1 acc nhé chủ topic
Mà mình treo trên vps US. có cần chỉnh lại Time gì không :(

Rút thì báo như thế này
400You are trying to send money to a limited account. Please contact account owner for more information.
Có cách nào khắc phục không

hết tiền rồi vì VN ta quá đông và nguy hiểm nên nó hết tiền , đợi vậy hoặc rút qua PM xem sao

Cho mình 1 acc nhé chủ topic
Mà mình treo trên vps US. có cần chỉnh lại Time gì không :(

InBoxxxxxxxxxxxxxxxxx nhé , ko cần chỉnh time gì đâu

Tơ làm y hệt như này mà sao vẫn ko đc
bước 1 Login vào Web , chọn đến mục Profile ( 1 ) , Tiếp theo CLick vào chữ Refesh token ( 2 ) , sau khi Wep nó loa xong thì nhìn sang bên phải sẽ có mã Token mới , copy mã đó bật phần mềm lên

bước 2 ta xóa mã Token cũ và dán mã Token vừa copy vào (3) tiếp theo ta ấn Save Toke (4)

để phần mềm đó 10 phút là lại ngon , lưu ý thời gian trong máy tính và ngày phải chỉnh đúng giờ GMT +7 của VN nhé

Tơ làm y hệt như này mà sao vẫn ko đc
bước 1 Login vào Web , chọn đến mục Profile ( 1 ) , Tiếp theo CLick vào chữ Refesh token ( 2 ) , sau khi Wep nó loa xong thì nhìn sang bên phải sẽ có mã Token mới , copy mã đó bật phần mềm lên

bước 2 ta xóa mã Token cũ và dán mã Token vừa copy vào (3) tiếp theo ta ấn Save Toke (4)

để phần mềm đó 10 phút là lại ngon , lưu ý thời gian trong máy tính và ngày phải chỉnh đúng giờ GMT +7 của VN nhé

đợi 15 phút xem sao nhé vì có lúc nó điên điên lâu lâu mới nhận Acc

:m190: đại gia ơi cho mềnh xin 1 acc nhé -inbox :m003: mà cho hỏi là cái auto của ban ct ou dùng đc ko nhỉ - mà 1 ngày cắm thông 24 tiếng đc tầm nhiêu vậy ta

cho xin 1 acc nhé !!!! một ngày treo khoảng mấy tiêng vậy !!! xài tool là tool gì vậy down ỡ đâu ???
newbie tập tành kiếm tí cháo có gì hướng dẫn cụ thể giùm nha

Để reset đúng ngày thì các ban setting thời gian về giờ của nó luôn
11h vào Profile ---> refresh token---> lấy mã token mới pass vào soft.
Mình cũng găp tình trang trên soft có $ , vào balane không có, mới thử thì $ đã về Balane , thử xem thế nào nhé

Các bạn đóng băng ổ cứng khi tắt máy mở lên laij cũng mất $, chay trên máy khác thì $ tính lại. ---> chỉnh giờ về đúng giờ của nó, chạy nhầm ngày cũng không có $ vào Balane
tiện hỏi luôn thớt là cái này nghĩa là sao - tức là mình đặt theo time của nó à - vậy 7hAm bên mình là mấy giờ bên nó vậy

:m190: đại gia ơi cho mềnh xin 1 acc nhé -inbox :m003: mà cho hỏi là cái auto của ban ct ou dùng đc ko nhỉ - mà 1 ngày cắm thông 24 tiếng đc tầm nhiêu vậy ta

tầm đc 20k VND = 1$ Lờ Rờ :))

cho xin 1 acc nhé !!!! một ngày treo khoảng mấy tiêng vậy !!!

treo nhiều ăn nhiều 1 ngày đc 1$ trả tiền điện đc đấy
Inboxxxxxxxxxxxxxxxxxxx nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,160
173,255
Latest member
Digitalmarket9

Most viewed of week

Most discussed of week