Help Cung Cấp Acc Coingeneration Free Cắm máy nhận tiền LR Số Lượng Lớn cho mọi người

Để reset đúng ngày thì các ban setting thời gian về giờ của nó luôn
11h vào Profile ---> refresh token---> lấy mã token mới pass vào soft.
Mình cũng găp tình trang trên soft có $ , vào balane không có, mới thử thì $ đã về Balane , thử xem thế nào nhé

Các bạn đóng băng ổ cứng khi tắt máy mở lên laij cũng mất $, chay trên máy khác thì $ tính lại. ---> chỉnh giờ về đúng giờ của nó, chạy nhầm ngày cũng không có $ vào Balan

mình ko hỉu phần này là sao cả hix!!! mình đang xài máy đang đóng băng có sao không hay sử dụng mấy ko có deepfreeze mới được vậy có thể hướng dẫn cụ thễ phần này ko
:binhsua53: em gà lắm mới tập chơi thôi

Để reset đúng ngày thì các ban setting thời gian về giờ của nó luôn
11h vào Profile ---> refresh token---> lấy mã token mới pass vào soft.
Mình cũng găp tình trang trên soft có $ , vào balane không có, mới thử thì $ đã về Balane , thử xem thế nào nhé

Các bạn đóng băng ổ cứng khi tắt máy mở lên laij cũng mất $, chay trên máy khác thì $ tính lại. ---> chỉnh giờ về đúng giờ của nó, chạy nhầm ngày cũng không có $ vào Balan

mình ko hỉu phần này là sao cả hix!!! mình đang xài máy đang đóng băng có sao không hay sử dụng mấy ko có deepfreeze mới được vậy có thể hướng dẫn cụ thễ phần này ko
:binhsua53: em gà lắm mới tập chơi thôi

cái này chỉ dành cho máy cài ko lên tiền thôi nếu cậulogin và cài phần mềm nó nhảy tiền rồi thì ko chứ sao

:m098: đc cấp acc nhưng dow soft về thì chạy ko hiện acc à :m098: ko biết thớt đăng ký từ đâu - mình dow từ firefox 20 à

:m098: đc cấp acc nhưng dow soft về thì chạy ko hiện acc à :m098: ko biết thớt đăng ký từ đâu - mình dow từ firefox 20 à

bật Phần mềm lên để khoảng 10 phút cho nó cập nhật phần mềm , nếu sau hơn 10 phút ko nhận Acc từ phần mềm thì chơi kiểu Token ở cuối bài 1 hướng dẫn hết rồi nhé

1.không chạy phần mềm nữa thì tắt nó đi không cần stop gi phải không :binhsua166:
2.treo phần mềm tắt web có được không???
3. đang treo máy này tắt treo máy khác mà cũng được phải ko???

1.không chạy phần mềm nữa thì tắt nó đi không cần stop gi phải không :binhsua166:
2.treo phần mềm tắt web có được không???
3. đang treo máy này tắt treo máy khác mà cũng được phải ko???

1 cái này chạy ẩn nhé dù có ấn dấu [X] thì nó sẽ chìm xuống Start Task

2 phần mềm này là nó chạy phần mềm ko liên quan đến web nên tắt vô tư chỉ cần khi nào rút tiền vào web rút

3 cái này chơi Mutil Acc có nghĩa là treo nhiều máy ok

Có tiền trong tools rùi thì chớ có refret token nha a e. hqua 1$ refret token hnay còn 0.4$ mà bland vẫn 0.00000000000 hic :binhsua21:

Có tiền trong tools rùi thì chớ có refret token nha a e. hqua 1$ refret token hnay còn 0.4$ mà bland vẫn 0.00000000000 hic :binhsua21:

tầm 11h trưa nay nó sẽ cập nhật cho cậu nhé

mình đã đợi cả đêm, sáng nay thử 1 lần nữa vẫn ko dc
Khi add token nó cũng có thông báo đã chập nhận token nhưng đợi dể nó syn j đó đã

xóa phần mềm đi nhé xóa lịch sử duyệt web có dính dáng đến site đấy khởi động lại máy , vào lại tải về cài đặt bình thường và đợi :D

tầm 11h trưa nay nó sẽ cập nhật cho cậu nhé

xóa phần mềm đi nhé xóa lịch sử duyệt web có dính dáng đến site đấy khởi động lại máy , vào lại tải về cài đặt bình thường và đợi :D

đã xóa lịch sử xóa PM nhưng vẫn ko dc
mình sài vps sao restart máy đc:binhsua53: mới mua cái vps 6$ ko lẽ bỏ dỡ thế naỳ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,158
173,253
Latest member
kotoro17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week