Status
Not open for further replies.
Lụm kèo Arsenal, lại tạm thời đầu bảng :D

đập all tiền win vào đây 1 phát 1 , sáng ăn bào ngư hay nhịn là nhờ nó

MU Over 0.5 FT

ko lẽ 2 thằng thủ môn cứu dc hoài

Chia buồn ku em, sáng dậy ăn mì tôm rồi

người ta ăn kèo mình cũng ăn kèo :D:D:D:D

Anh em nào muốn kèo hôm nay thì cứ pm ya hú nhé :cool:

Thủ hòa với MU, xem ra Chelsea vẫn ko muốn phá dớp '1 tháng thắng 1 trận' từ đầu mùa đến giờ :D

Arsenal cmn, bữa all in lợi nhuận cả tháng cho nó thì tạch, bữa nay cho là nó thua thì lại ăn :x

Thủ hòa với MU, xem ra Chelsea vẫn ko muốn phá dớp '1 tháng thắng 1 trận' từ đầu mùa đến giờ :D

Arsenal cmn, bữa all in lợi nhuận cả tháng cho nó thì tạch, bữa nay cho là nó thua thì lại ăn :x
sân nhà, với lại cơ hội lên đầu mà sao nó thua đc :cool:

Anh em nào muốn kèo hôm nay thì cứ pm ya hú nhé :cool:
Muốn share kèo thì post lên nhé bạn, dù thua hay thắng anh em đều chào mừng. Forum trước đây từng xuất hiện nhiều mem sau 1 thời gian post kèo, dính được dây xanh bắt đầu câu kéo newbie ra yahoo để bán tip lung tung. Nếu bạn còn yêu cầu người khác pm yahoo mới lòi kèo 1 lần nữa thì đừng hỏi tại sao nick bị bug màu nhé ;)

Muốn share kèo thì post lên nhé bạn, dù thua hay thắng anh em đều chào mừng. Forum trước đây từng xuất hiện nhiều mem sau 1 thời gian post kèo, dính được dây xanh bắt đầu câu kéo newbie ra yahoo để bán tip lung tung. Nếu bạn còn yêu cầu người khác pm yahoo mới lòi kèo 1 lần nữa thì đừng hỏi tại sao nick bị bug màu nhé ;)
Sao dọa ak ??? Đây chả thèm bán tip nhưng cũng chẳng sợ cậu dọa đâu. Có giỏi thì ban đi, Đây ghét nhất mấy thằng bán tip nhé, có thì nói có không thì nói không chứ đừng có đi mà đe dọa vu khống người khác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,372
172,477
Latest member
nguyenhoanghau

Most discussed of week

Most discussed of week