Matrix Cũng Nhau Vote Để Cứu Zeek Nào!!!!

Status
Not open for further replies.
Up lên cho anh em nào chưa biết để vào vote cho nó đủ 10k. còn hơn 4k nữa thôi :m098: cố lên cả nhà ơi. :binhsua162::binhsua157:

đã cố găng LH với all bạn bè, móa fb có 5k friend mà nó hk cho lun 1 lần mà limit theo day

Up lên cho anh em nào chưa biết để vào vote cho nó đủ 10k. còn hơn 4k nữa thôi :m098: cố lên cả nhà ơi. :binhsua162::binhsua157:

lên 15 k thì no lai đá len 20k...25k..30k...tới 1trieu thì thôi :binhsua29:

lên 15 k thì no lai đá len 20k...25k..30k...tới 1trieu thì thôi :binhsua29:
Còn nước còn tát, bạn bè trên fb đầy all cùng nhau vận động chắc hk đến nông nỗi nào (riêng t 5k friends rồi)

AE đi quá nhớ đá lên cho ai chưa vote

Dù cho Vote không thể can thiệp vào quá trình điều tra,nhưng đây là hành động cần thiết vì Zeek đã cho ta nhìu & Zeek đang cần chúng ta.
Mong Zeek sẽ tai qua nạn khỏi!!!

Bác tonghieu nói đúng, tuy mình vừa tham gia mmo và cũng chưa kiếm được đồng nào từ zeek nhưng thấy anh em VN kiếm được tiền từ zeek nên cũng ủng hộ theo hết mình. Mong zeek sẽ qua được giai đoạn khó khăn này.

P/S: Hết cơn bi kịch đến hồi thái lai!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Vì anh em MMO VN.

Đang vào vuốt em nó mà không vào được :D
Yên tâm đi. nếu Zeek không làm gì sai thì sẽ không sao đâu. Còn nếu Zeek làm sai thì ra đi cũng bình thường thôi mà :)

quá ghê... lên 17.000 Signed rồi... dự đoán sẽ lên đến 50.000.... chắc zeek sẽ được cứu... :binhsua25:

Gửi 1 phiếu bầu mang đầy hy vọng nào
Mong zeek quay về
Cố lên !!!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member