Matrix Cũng Nhau Vote Để Cứu Zeek Nào!!!!

Status
Not open for further replies.
ông thớt vẫn là mod hả, cứ tưởng bi hạ xuống làm member roj chứ. Cha này hay del bài viết của ng khác nếu ai viết bài cạnh tranh ref. Anh e có tuyển ref thì xem thớt nó lập topic chưa, nếu lập roj thì minh ko nên lập.

ông thớt vẫn là mod hả, cứ tưởng bi hạ xuống làm member roj chứ. Cha này hay del bài viết của ng khác nếu ai viết bài cạnh tranh ref. Anh e có tuyển ref thì xem thớt nó lập topic chưa, nếu lập roj thì minh ko nên lập.
cẩn thận ổng cho ra đảo................

OMG. còn chút xíu nữa thôi. :)

with 8,825 supporters

Cậu có bị đui mù không thế?
Cậu vào cái topic đó coi lại cái xem cái cậu kia nói ntn?

http://mmo4me.com/showthread.php?71225-tonghieu-Tuyen-Ref-MultipleGain-Bonus-10-Free-Rua-eGoPay-sang-LR-Site-Moi-Trien-Vong/page5

Originally Posted by tonghieu
1.Cái Rule ở Box này k dc tuyển Ref khi chưa có PRoof.
2.Tôi giới thiêu ở Box New Site nhé.Box Newsite cho phép đặt link refer.
3.Khi có PRoof tôi mới tuyển Ref ở Box IR này.
4.Không đẹp ở chỗ nào?Các cậu đã sai rule thì chớ lại còn muốn đẹp sao?

P/s : Tôi có check qua 1 lượt nhé,không có cái topic nào về MG bị xóa ở box RI này.

Tôi đã tìm và đọc rules cùa box Matrix Investment, NewSite. Xin lỗi bạn về những hiểu lầm ở bài post trước. Mong bạn vẫn công tâm trong việc điều hành box để box ngày càng vững mạnh. Sẵn đây tôi có vài ghóp ý như sau:

1. Rule của box nên được sticky lên nằm ở thread đầu tiên cho dễ thấy, hiện tại đang nằm sau mấy thread của Zeek và JSS được cập nhật liên tục nên hơi khó thấy.
2. Rule của box cũng nên được cập nhật vào sub forum rules của forum announcement để mem dễ nắm bắt và cập nhật, sẽ hạn chế được những thread sai rule như vừa qua
Thân

Đã không hiểu đầu cua tai nheo ra sao thì im cái mồm cái cho người khác nhờ!!!
Không nói bộ người khác nghĩ cậu k có mồm sao?

nửa tiếng nữa là đủ with 9,251 supporters :m121:

Cậu có bị đui mù không thế?
Cậu vào cái topic đó coi lại cái xem cái cậu kia nói ntn?

http://mmo4me.com/showthread.php?71...-Rua-eGoPay-sang-LR-Site-Moi-Trien-Vong/page5

Đã không hiểu đầu cua tai nheo ra sao thì im cái mồm cái cho người khác nhờ!!!
Không nói bộ người khác nghĩ cậu k có mồm sao?
Bác dễ bị khích thế này là ko tốt đâu, đã là "người của công chúng" rồi thì phải có cái đầu lạnh bác ạ :|

Bác dễ bị khích thế này là ko tốt đâu, đã là "người của công chúng" rồi thì phải có cái đầu lạnh bác ạ :|

Hờ hờ,tớ nghĩ cũng k cần phải lạnh làm cái gì cho nó mệt mỏi và xì - trét.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week