Help cùng thảo luận về làm offer không cheat

Các bác chờ em tí để em tìm cách cách làm offer ko cheat và cũng ko cần vất vả để seo
cái này tìm dc trên mạng, giờ chờ lục lại cái đã, proof của nó hình như 13$/day tùy vào sự sáng tạo :D:D
hóng :D

Off nát là xu thế của thời đại....:D....

Nát thật rồi...

mình làm offer chưa bao giờ nghĩ đến việc cheat nek :)

Muốn chơi traffic thực trước hết cần học 1 khóa tiếp thị online ...:rolleyes:.... rồi tính tiếp.

ngồi đó mà đợi mấy ông tây vào làm....cheat mấy 8 năm nay có sao đâu vẫn đủ ăn nè bạn, nát gì , làm offfers cũng cần một cái đầu rắn..(Cũng giống xử lý thuật toán , hoặc lập trình vậy). Tiếp tục tuyển mem làm offers vào htx ,, chấp nhận AOL, HMA, SOCK , SSH...CÁI GÌ CŨNG CHO LÀM NGOẠI TRỪ ANDROID, ***, CHEATLINK:)

ngồi đó mà đợi mấy ông tây vào làm....cheat mấy 8 năm nay có sao đâu vẫn đủ ăn nè bạn, nát gì , làm offfers cũng cần một cái đầu rắn..(Cũng giống xử lý thuật toán , hoặc lập trình vậy). Tiếp tục tuyển mem làm offers vào htx ,, chấp nhận AOL, HMA, SOCK , SSH...CÁI GÌ CŨNG CHO LÀM NGOẠI TRỪ ANDROID, ***, CHEATLINK:)
dm cu nhu gioi lam day ma khoe, lam cheat con cho cung lam dc

Mình tuy cheat nhưng ăn đủ là thôi. KO cố và cũng cẩn thận trong việc cheat. Có những net mình ăn đủ min paid là thôi ko cày nữa :D

ko cheat cạp đất mà ăn! đôi lời cùng chủ thớt. offer vn mà ko cheat thì tui đi = đầu. mà các member cheat nhiều nhất là những thằng pro offer nhất đấy chủ thớt ak

ak bác soncpa mình cũng bik đây, ngày xưa cũng rules cho bác 1lần.

chém gió. thằng nào cheat dc là nhừng thằng pro đó. *** phải chơi đâu. code off rui fake này nọ chứ tưởng newbie như mày cả đời *** ăndc đâu.
ơ dm mày bị ngu ah, tao bảo cheat có gì mà hoan nghênh, cheat làm bt, fake ip ko phải cheat hả, ngu mà cũng ra phết nhỉ.

ko cheat cạp đất mà ăn! đôi lời cùng chủ thớt. offer vn mà ko cheat thì tui đi = đầu. mà các member cheat nhiều nhất là những thằng pro offer nhất đấy chủ thớt ak
thế mày tin là nhiều người làm op ko cheat ko? hay đầu óc mày chỉ biết mấy người cheat thôi, kiểu như ếch ngồi đáy giếng chẳng biết caisd đếch gì:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week