Cùng xem mỘt ĐỨa khỐn nẠn nhẤt trong giỚi mmo vietnam

chưa biết đến đâu đừng đoán bậy bạ, đợi bị cáo lên đối chứng hãy quăng gạch [-( quăng bậy bạ u đầu đấy [-x

Từ bài viết của SuperLove đã xác định dc:N
_ NhanHui ít vốn ko tranh dc ref nên ghen tị, dùng thủ đoạn bỉ ổi ( gửi ticket cho admin ) nhằm hạ bệ chủ topic.,
_ Hành vi ko trong sáng, ko xứng đáng đấng mày râu, phát ngôn bừa bãi, mục đích bêu rếu, quấy phá chủ topic tuyển ref.
_ Dựa hơi T-Mod hăm he nhiều điều.
--> tẩy chay vĩnh viễn nhân vật nguy hiểm ích kỷ hẹp hòi xấu xa.
ko comment ko làm ref ko ủng hộ ko giao lưu

Vải bạn quá, đọc pót 1 chưa mà nói dựa hơi trial mod :((. Mình nhắc nhở cả 2 bạn chứ không riêng 1 bạn nào hết, mình đã mời 2 bạn vào phòng chat nhưng không bạn nào hợp tác=> ghét, ban nào vi phạm rule thì xữ lí, khỏi nhắc nhở :))

---------- Post added at 11:46 AM ---------- Previous post was at 11:43 AM ----------

Và mình đã xóa các pót nói tục 2 đợt,khi xóa mình cũng hỏi bạn nào không đồng ý thì pm yahoo mình nói chuyện mà cũng có bạn nào pm đâu :), còn mấy pót mà pót sau này thì để đó không xóa nữa.

Sao dạo này tên mình xuất hiện nhiều thế nhỉ :binhsua146:

nãy giờ măm măm không vào...hôm nay lại có gió bắc nữa à..nhưng hơi nhẹ à ta.không thấy bác nào chém mạnh..cũng không thấy bóng dáng nhân vật chính đâu ta..

sau vụ này mình không lập topic tuyển ref ở box jobmaket nữa mọi người không cần chém đối phó gì đâu
thanks

Yêu cầu Mod thiensuvoly phục hồi lai tất cả những comment đã xóa , bạn xóa hết cm nó vu khống mình scam , vu khống mình lừa member đầu tư chung , vu khống mình vụ ptcbuxx , bây giờ k còn gì nó lật lọng kìa , bạn hãy phục hồi lại đi .

Tôi chỉ nói với chú 1 lời nhé SuperLove : nếu chú mà k nói tôi scam trước mà tôi vào topic của chú thì tôi ra đường bị xe cán chết . Danh dự bị chó tha . Chết mồ mã k có chỗ chôn

Còn chú hãy thề là chưa từng vu không tôi scam đi ??? Rồi tôi nhờ admin phục hồi lại comment . Lấy danh dự ra mà thề đi .

PS: xin Mod hãy phục hồi lại comment . Lúc đó xem thằng này nói gì nữa không ?? Xin mod .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week