• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Cùng xem mỘt ĐỨa khỐn nẠn nhẤt trong giỚi mmo vietnam

từ trước đến giờ topic của super love tôi k vào cm lấy 1 câu , tự nhiên trong thớt của nó ở FPIbux nó vu khống tôi scam tiền của mem đầu tư , vu khống tôi k trả tiền ptcbuxx . Tối hôm qua mod xóa hết comment nó vu khống tôi rồi , giờ chỉ mong phục hồi lại cm xem nó còn nói gì nữa k ??? Chứ bằng chứng bị xóa rồi k còn gì để nói

SuperLove : Chú tố cáo tôi , thì hãy thề 1 câu độc địa là chú k vu khống tôi scam mà tự nhiên tôi vào mấy topic của chú phá đi . Chỉ thề 1 câu duy nhất thế thôi .

PS : đừng có nghĩ là hôm qua cm chú vu khống tôi mod xóa thì hôm nay có thể tố cáo tôi . Mod có thể xóa có thể khôi phục lại đó nhé

Thật chứ vụ này hổng biết xử lí sao luôn. Lúc đầu nói xóa,2 bạn không chửi nhau nữa,ban nào cũng không có thắc mắc gì, đeenf lúc sau lại cãi nhau nói lật lọng rồi tùm lum này nọ,h lại bắt khôi phục lại comment.
Mod nào có kinh nghiệm cho 1 lời khuyên cái :(

Chỉ cần phục hồi lại cm của nó vu không tôi scam thôi , và xem trước khi nó vu khống tôi scam thì tôi có vào topic của nó nói 1 tiếng nào k ??? Nó vu khống tôi , hạ uy tín tôi trước .

Thật ra nhanhui nói không coment thì cũng ko đúng vì mình cũng đã từng chơi Hội SuperLove thấy bạn có 1 vài Coment về chuyện Bình luận 1 Site nào đó thôi. Mình cũng chơi 2 site của nhanhui và cũng thấy có bonus refback đầy đủ?

Buxsis scam, bác nhanhui bonus sao. ??
Còn FPIbux nữa, em cũng reg cho bác 6 ngày rồi đã nhận đc reback đâu.

Tiếp tục hóng chờ xem đánh nhau.

Quên hết link rồi, bạn supper love và bạn nhanui muốn khôi phục lại cm ở topic nào thì cho mình cái link nhé
xóa đi rồi, khôi phục bằng niềm tin à traidmod , hay khôi phục cả forum vào mấy ngày đấy luôn , chắc bác này giỏi IT lắm nhỉ

xóa đi rồi, khôi phục bằng niềm tin à traidmod , hay khôi phục cả forum vào mấy ngày đấy luôn , chắc bác này giỏi IT lắm nhỉ

Bác motngaymoi thành viên sáng lập Ptc4vn hả, =)), vừa ghé qua thấy bác đứng đầu top poster với 167 post, hé hé.:binhsua53:

Proof nè mấy ông bạn không có niềm tin và hi vọng :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom