Cùng xem mỘt ĐỨa khỐn nẠn nhẤt trong giỚi mmo vietnam

dm, mà chủ hội thì có vi phạm tos đ.éo đâu mà nó ban nick nhỉ, giờ cứ gửi ticket phát là bị ban nick thì loạn cm nó lên còn gì.

t.o.s là k dc tuyển ref nhé mà phải đặt banner nhé

quả thật vừa đi có việc về và chưa đọc hết comment nhưng thằng này diêu quá ko thể chịu đc topic FPI chửi nó scam đâu nhỉ chụp hình lên hộ cái . còn nó toàn vô phá mình rồi đủ kiểu , 1 lần chưa biết nó là ai nó đã send ngay mấy câu chủi mình mà mình ko hiểu gì nó rồi
còn topic FPI gì đó mình đâu chửi nó trước nhỉ đọc hết topic đi rồi hãy nói . 2 topic mới lập nó vô nói nhảm rồi chửi mình súc vật các kiêu mod phục hồi thì phục hồi đoạn đó coi
thật sự là tất cả là nó vồ lấy mình để chiến mình chứ mình đâu muốn dây dưa gì với nó

tất cả các site của tôi đều bi bannick nhưng tất cả các site của nó chẳng site nào sống đâu , con chó

thực sự mày ko phải l;à 1 con ngừoi nữa rồi site mày bị làm sao và tao đã làm gì mầy mày chơi những site gì
trò bẩn thỉu chỉ có mày nghĩ ra 1 người như tao ko bao h chơi cái laọi trò như mày và ai banned mày ?
mày nhìn coi các topic mày tố cáo tao có site snaof tao bị banned ko hay chỉ bị xáo ref hoặc bị hạ ultimate

---------- Post added at 04:09 PM ---------- Previous post was at 04:06 PM ----------

mẹ thăng đểu ra khốn nạn này site mày bị banned kiểu gì đưa id nhanhui và pass ra cho mọi người kiểm chứng
tao chưa bao h chơi send support đểu như mày nhung 100% là ko có kiểu chỉ vì tội tuyển ref là bị banned
thật tình mình dây phải 1 laọi khốn nạn nhất mà mình tưng gặp
suôt ngày nó chỉ ngồi đọc tưng comment ở từng topic để tìm cách phá hoại

http://mmo4vn.com/showthread.php?21527-SuperLove-1-thang-loi-dung-ha-uy-tin-nguoi-khac

vào đây đối chứng nè mày , những cái report của mày toàn những cái mày lấy ở đâu đâu ra chứ thực chất mày chẳng có bằng chứng gì cả , mày nói là k làm gì tao tự nhiên tao vào nói mày mà , dzi vao đay xem những cai coment vu khống nhằm hạ uy tín của tao đi mày , k biết mày có danh dự k nữa chờ trực mod xóa cm 1 cái thì lật lòng những lời đã nói , giờ mod đã khôi phục lại cm rồi đó , mày vào đây mà nói nè cái thằng ngụy quân từ , tao k hiểu mày ăn cái gì mà sống nhục nhã như thế k biết cha mẹ mày chết có nhắm mắt nổi k nữa , vào đây đối chứng nhé cái thứ k phải là người

http://mmo4vn.com/showthread.php?21527-SuperLove-1-thang-loi-dung-ha-uy-tin-nguoi-khac

Bây giờ ra Yahoo cùng với MOD Lập room nói chuyện đi. Đừng chửi nhau như thế. Giải quyết xong vào cho kết quả :)

chắc nó cố tình cheat hôm qua để bị banned nói cho mày biết tao đang check các TOS của các site và thứ 1 là site FPI bux ko cấm tuyển ref
mày đã thử send rồi đó và acc tao có bvij banned đâu
mọi nguòi thử send topic coi tôi có bị banned ko nào

chắc nó cố tình cheat hôm qua để bị banned nói cho mày biết tao đang check các TOS của các site và thứ 1 là site FPI bux ko cấm tuyển ref
mày đã thử send rồi đó và acc tao có bvij banned đâu
mọi nguòi thử send topic coi tôi có bị banned ko nào

Chẳng nhẽ bác nhanhui lại tự sướng ch.eat acc để bị ban ư.

thế này mà nó nói nó k vu khống scam nè , vào mà xem nó nói kìa , k biết nó ăn phải bả đậu hay sao mà nó còn cãi chày cãi cối , mình chỉ chửi mấy thằng cheater thế mà nó report , mấy bác chưa thấy thằng này nó chửi ref của nó như thế nào đâu , những lời lẽ bỉ ổi nhất , đê tiện hèn hạ mà chỉ có những dân chợ búa , giang hồ sử dụng nó đều sử dụng hết mà nó bày đặt như là có văn hóa lắm ấy .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week