Cùng xem mỘt ĐỨa khỐn nẠn nhẤt trong giỚi mmo vietnam

Đọc xong mình có cảm nhận
SuperLove là một kẻ chuyên đi chửi người khác.
Có 1 lần mình yêu cầu cậu ấy RB thì cậu ta tìm mọi lý do để không đáp ứng. sau đó lại ra topic chửi mình.
Theo ý kiến của mình (từng làm ref cho cả hai người này) thì nhanhui là người làm được như những gì mình đã nói. còn superLove thì ... Đúng thật là bó tay với hạng người này.

Last edited by a moderator:
Mình nghĩ 2 bác này nên hòa giải với nhau. Tránh đc tranh trấp hiểu lầm thì tốt quá. Gì chứ a e cũng cùng là ng` viet nam ta sao phải chặn nhau đường làm ăn như vậy cho mệt? Còn ảnh hưởng tới cả nền mmoVN nữa chứ. Có máu chiến thì chiến với mấy bọn Tàu khựa kia kìa cho nó chết mịa hết chúng nó đi.Hôm qua thấy báo đăng chúng nó đánh đập ngư dân Viet Nam ngay tại hoàng sa.Mịa điên hết cả tiết. Còn mình đã ref cho cả 2 bác này rồi và vẫn thấy các bác bn và rb đều mỗi tội hơi lâu thôi nên mình muốn hai bác giảng hòa với nhau thì tốt hơn. THân!

Đáng lẽ ra Mod Thiensu ko nên mở lại những comment làm gì ,giờ thì hay rồi kìa ,dân spam đc mùa 2 ngày nay quá :)

Đáng lẽ ra Mod Thiensu ko nên mở lại những comment làm gì ,giờ thì hay rồi kìa ,dân spam đc mùa 2 ngày nay quá :)

Bạn nói đúng, mình cũng chẳng muốn mở đâu nhưng không mở thì các bạn lại nói là bênh vực 1 bên,và thật sự các bạn thì ai cũng muốn mở. Nếu bạn là mình bạn sẽ làm thế nào?
THân!

Bạn nói đúng, mình cũng chẳng muốn mở đâu nhưng không mở thì các bạn lại nói là bênh vực 1 bên,và thật sự các bạn thì ai cũng muốn mở. Nếu bạn là mình bạn sẽ làm thế nào?
THân!

Phải mở chứ cho chuyện nào minh bach chuyện ấy
để còn biết đường phân giải

THân!

Bác thiensu nói đúng. Cái gì cũng phải sòng phẳng ko thiên vị. Mod như bác thiên sứ chứ như hp thì .....

Chào bạn, mình thấy topic này chỉ liên quan đến 2 bạn, nên mình chỉ ohucj hồi lại những việc liên quan đến 2 bạn.
Thân!

phục hồi lại để xem nó chửi nhau với ref của nó như thế nào , xem những lời lẽ tục tỉu nhất có thể thốt ra nó cũng đã thốt ra hêt như thế nào , trong khi tôi chỉ chửi " dcm cheater " nó cũng vào report tôi vô văn hóa ne

Phải mở chứ cho chuyện nào minh bach chuyện ấy
để còn biết đường phân giải
Các cụ có câu này : Cái xấu thì nên giấu đi còn cái đẹp , tốt thì mới đem ra khoe
Tóm lại mình hôm qua cũng đã theo dõi 2 bác này comment với nhau rồi và thực sự thì nó cũng chẳng hay ho tí nào ,chẳng ai chịu kém ai 1 lời ,ai cũng cho là mình đúng thì làm sao mà minh bạch đc
Các cụ lại có câu nữa : Người trong 1 nhà có chuyện thì đóng cửa bảo nhau :)
Xét thấy người xưa luôn có những cách xử trí để vẹn cả đôi đường mà sao ko thấy ai áp dụng :D

@ Mod Thiensu : Nếu mình là Mod thì sẽ ko mở lại comment và chắc chắn sẽ cho 2 bác này vào kho suy nghĩ :D , nhắc nhở ko đc thì phải dùng đến quyền lực để trấn áp hihi , tất cả cũng chỉ là muốn tốt cho mọi người thôi ;)

Đúng rồi, về nhà đóng cừa bảo nhau hay hơn không, lập thread ra nhưng có mấy lần vào đây đọc, có đọc thì chắc gì đã đọc hết
Cuối cùng lại soi mói tìm sơ hở của đối phương mà cho lên thớt, kéo dài mãi chả hay ho gì cả :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week