Cuộc đời mmo gần 2 năm của mình.

TuyetVong

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Cách đây gần 2 năm.mình vô tình biết đến mmo qua 1 mảnh quảng cáo kiếm tiền trên mạng.lòng thì k tin lắm.lò mò vào forum thì lúc đó mới biết được kiếm tiền trên mạng có thật.thế rồi bén duyên với MMO.tập tọe mmo được 1 năm mà chẳng thu được gì.cuối năm ngoái (2012) lúc đó mình cầm hơn 2k$ nhưng rồi đùng 1 cái bão payza nó quét hết cả :(.hic.vừa bực vừa tức thế rồi lại nghỉ mmo 1 tháng vì nản.lọ mọ tìm hiểu về pz thì được biết nó fund lên từ cc.:D.học hỏi 1 thời gian,bỏ bê công việc+thức đêm thì cuối cùng cũng tự tay fund được pz (bẩn đấy).gom mãi được 1 số vốn cũng kha khá.rồi mua đồ nghề chiến pz.tưởng ngon lành ai dè bị reserve hết---->càng nản hơn.quyết định đi học nghề nhưng bây giờ cứ đụng vào mmo cũng chẳng biết làm gì.hic.offer thì k ai chỉ dạy,ptc thì scam,invest thì k có vốn.trong lòng mình bây giờ cứ nản và nản.tiền vào từ mmo thì k đáng bao nhiêu nhưng tuần vừa rồi thì hết cmn 4tr.chả biết làm thế nào nữa.mmo lấy đi của mình nhiều thứ quá,time,tiền bạc.bộ dạng thì xuống cấp trầm trọng.đến giờ cũng chẳng biết làm cái gì nữa.chán quá.
Ai cùng cảnh ngộ vào chém gió chơi nhé.

Ai kêu bạn đầu tư tg và công sức vào con đường tà đạo chi để rùi nhận cái kết như bây giờ ;)) Nếu lutc đó chịu khó đi theo 1 hướng khác thì bạn sẽ ko như bây giờ.Riêng đối với mình mmo đã cho mình nhiều thứ từ trước cho đến tận hôm nay cũng vậy :D

Cố lên bạn, chúc bạn thành công trên con đường mình đã chọn!

Đi vào con đường sai lệch của mmo nên mất nhiều là đúng, mmo đâu phải đâm PZ bẩn để xài....không làm việc bằng sức mình cứ dựa vào đâm chọc thì theo mình bạn chưa biết mmo là gì:|

Do ăn ở thôi :)) fund tiền cc của người khác thì qở báo nà đúng rồi

vãi thread biết fund pz bẩn thì phải hiểu pz bẩn nó ko tồn tại lâu đc chứ

Cố lên bạn, chúc bạn thành công trên con đường mình đã chọn!
tks cậu.
giờ mình cũng đã nghỉ với pz.vừa mới nghỉ học nghề lun rồi.nản k chịu đc.đang mún tìm 1 cái gì đó có thể làm ổn định.ai tư vấn giúp tớ với :(.offer thì càng tốt.

- - - Updated - - -

Do ăn ở thôi :)) fund tiền cc của người khác thì qở báo nà đúng rồi
hic.có đến nỗi vậy k hả e?mà a cũng nghỉ lun rồi.k đâm chọt gì pz nữa mà.
dạo này e làm off đc k?

Gieo gió gặt bão
Như mình làm ăn chân chính nên theo mmo 4 năm qua cũng kiếm được khá khá: sắm được 2 chiếc xe AB, 4 cái laptop, 1 cái iphone và còn dư cũng tầm 500 triệu, chưa kể tiền tiêu vặt

Kinh nguyệt, lộn , kinh nghiệm là ko bao giờ bỏ hết trứng vào 1 rổ, chơi những thứ có tỉ lệ rủi ro ít, lâu dài, và mình có thể kiểm soát dc. Vd vấn đề ở đây, cậu fund pz, mà cậu chỉ tính dc là fund vào đem bán lấy tiền ra nhưng chưa tính đến chuyện lỡ có biến thì giải quyết thế nào nên giờ cậu trắng tay là phải rồi.

Kinh nguyệt, lộn , kinh nghiệm là ko bao giờ bỏ hết trứng vào 1 rổ, chơi những thứ có tỉ lệ rủi ro ít, lâu dài, và mình có thể kiểm soát dc. Vd vấn đề ở đây, cậu fund pz, mà cậu chỉ tính dc là fund vào đem bán lấy tiền ra nhưng chưa tính đến chuyện lỡ có biến thì giải quyết thế nào nên giờ cậu trắng tay là phải rồi.
mình biết là vậy.nhưng thời gian trước.mình chỉ lấy pz chơi invest chứ không có bán.mình hoạt động 1 mình.không có sell,buy cái gì cả cậu à.mọi thứ cái gì cũng biết chút ít nhưng....giờ nản quá.chỉ còn offer là chưa thử sức.

PZ bẩn có sao mà phải học . cc vbv + vps clear -> ok . Nếu cứ đâm đầu theo hướng ug tiền mua cc còn thấy mệt nữa là . Bạn nên chuyển qua làm offer

Bạn có thể ra ngoài xin đi làm, đi làm ở ngoài học được nhiều thứ mà MMO không bao giờ dạy cho bạn được. Ngược lại MMO cũng thế :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back