Cuộc đời mmo gần 2 năm của mình.

Gieo gió gặt bão
Như mình làm ăn chân chính nên theo mmo 4 năm qua cũng kiếm được khá khá: sắm được 2 chiếc xe AB, 4 cái laptop, 1 cái iphone và còn dư cũng tầm 500 triệu, chưa kể tiền tiêu vặt
:binhsua07: ước gì mình được như anh ấy ! mỗi năm hơn 100 triệu :D lại còn tự mua được 2 con AB , 4 con laptop ..... à đấy là chưa kể tiền tiêu vặt nhé ;))

Bạn có thể ra ngoài xin đi làm, đi làm ở ngoài học được nhiều thứ mà MMO không bao giờ dạy cho bạn được. Ngược lại MMO cũng thế :D
tks cậu.tớ vừa đi học nghề ô tô cách đây 1 tuần.nhưng rồi cũng phải nghỉ học vì lí do xưởng k có xe để sửa chữa nên tớ thôi.đúng là ra ngoài khác biệt ở trên mạng.nhưng cái chính là bây giờ mmo đã ngấm vào máu rồi.bỏ đi cũng k đc.:(.

:binhsua07: ước gì mình được như anh ấy ! mỗi năm hơn 100 triệu :D lại còn tự mua được 2 con AB , 4 con laptop ..... à đấy là chưa kể tiền tiêu vặt nhé ;))

trời đang nóng mà bạn.bạn ý đang giúp chúng ta bớt nóng đó mà.
:binhsua16:

mình mới theo mmo được có 4 tháng cũng kiếm được in ít :D sắm được 2 con audi R8 , 10 con iMAC , 2 con iphone , 2 con SS S4 , 5 con iPAD , 1 căn nhà 3 tầng nằm ở Hồ Hoàn Kiếm :binhsua08:

mình mới theo mmo được có 4 tháng cũng kiếm được in ít :D sắm được 2 con audi R8 , 10 con iMAC , 2 con iphone , 2 con SS S4 , 5 con iPAD , 1 căn nhà 3 tầng nằm ở Hồ Hoàn Kiếm :binhsua08:
Sao mà ít thế, sao không cho cả máy bay vào

MMO là Make Money Online
Còn con đường bạn chọn là UG tức Under Ground (có thể gọi là đường tà đạo của MMO)
Chúc bạn đi đúng hướng, nếu thất bại với thế giới ảo, bạn nên quay về công việc đời thực hoặc đi ngược lại con đường mình đi sai, rẽ sang đúng hướng, có thể bắt đầu bằng Captcha rồi tìm tòi đến ptu, offer, invest...

MMO là ba chữ nghĩa rất rộng nhé :D . Đâu phải chỉ có captcha , offer , ptu ,ptc ..... Phải nói là rất nhiều , mình thì chủ yếu làm VA cho tụi nước ngoài và sell vcc , cũng đang nghiên cứu chơi aff . Hãy làm những việc phù hợp với bạn nhất , tránh xa UG , cheat ,hack :binhsua03:

ngu quá giờ phải biết tí ug mới giàu đc, mấy thằng chơi invest pro toàn dùng đồ bẩn:binhsua04:

Của thiên trả địa , cứ chờ mà xem UG NHÉ , ông trời không cho không bạn cái gì cũng ko lấy đi của bạn cái gì mà ko có lý do

chỗ tôi có thằng ug, sn 94 thôi, kiếm khá nhiều tiền rồi 1 ngày ca sờ gáy, và gd nó mất 200 củ tiền cho ca, nhưng thằng đấy cũng đã mua đc 1 con sh và 1 lốt đất, + tiền tiêu vặt trong khoảng thời gian làm:binhsua17:

:m121: iêm là iêm may mắn trên con đường MMO mới đâm đầu vô quen dc lão phồng với 1 ca ca trên HCM nên cũng khá

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back