Cuộc đời mmo gần 2 năm của mình.

Mình thì đi con đường chân chính nên giơ thuận lợi lắm :binhsua07:

Thôi bỏ u gờ theo con đường chân chính đi, tớ cũng đi con đường chân chính nên sống tới giờ :hihi:

Thấy bọn chơi tiền bẩn lên đời mà GATO vãi :binhsua04:

không GATO lắm đâu :), đời ai cho không ai cái gì bao giờ đâu bạn. Cứ cái kiểu 1 phút huy hoàng rồi vụt tắt này mình chả ham hố gì. Mỗi người có một con đường khác nhau, chả biết ai đúng, ai sai nhưng đó cũng là một cách kiếm tiền, lợi nhuận luôn đi đôi với rủi ro :binhsua09:

MMO đã 2 năm rồi nè từ lúc báo PTU cũng thấy chán nên bỏ chới HYIP và giờ đã sắp cạn đạn rồi hix . đành phải PTC kiếm cháo hjx

iem hỏi ngu chút, các pro chơi 3x (no CP) thì cũng là MMO xịn ạ? Với lại chiến cái đó mà sao CA ko túm gáy nhể @@

Em cũng đang định theo PTU mà ko có sư phụ lên cứ suốt ngày mò cua ko ah..:binhsua160:. Bác nào hảo tâm nhận em đệ tử với..:binhsua12:

Đây mà MMO hả chưa thấy topic nào nhãm shjt hơn topic này Thớt đang nói điều gì về mmo hay là UG
Vì pz bẩn mà em đang khốn đốn với cái acc pz của em đây

Bac nao muon lam an voi e moj ngay mjnh kiem khoang hon 10$ von dau tu phaj co vaj cu lam an sau nay cang ngay se dj len va se $$$ inbox nhe

Trước mình cũng đã từng UG. kiếm cũng không ít. Nhưng niềm vui đạt được chẳng bao nhiêu. Tiền cũng chẳng giữ được nhiều :D

Giờ mình chuyển sang mmo rùi. Kiếm tiền sạch vẫn hơn bạn à. Lâu dài, Vui vẻ. Sống thoải mái.

UG theo mình thấy toàn người ích kỷ.
Còn MMO thì anh em chia sẻ rất nhiệt tình :D

Quan niệm riêng của mình thùi. Chúc bạn thành công.

Trước mình cũng đã từng UG. kiếm cũng không ít. Nhưng niềm vui đạt được chẳng bao nhiêu. Tiền cũng chẳng giữ được nhiều :D

Giờ mình chuyển sang mmo rùi. Kiếm tiền sạch vẫn hơn bạn à. Lâu dài, Vui vẻ. Sống thoải mái.

UG theo mình thấy toàn người ích kỷ.
Còn MMO thì anh em chia sẻ rất nhiệt tình :D

Quan niệm riêng của mình thùi. Chúc bạn thành công.
chĩnh xác! tớ quen 1 UG gặp mặt ngoài đời nó nhận tớ làm đệ! đi ô tô tướng ngạo mạng,tỏ vẻ khinh người *** thèm theo luôn!

chĩnh xác! tớ quen 1 UG gặp mặt ngoài đời nó nhận tớ làm đệ! đi ô tô tướng ngạo mạng,tỏ vẻ khinh người *** thèm theo luôn!
Giờ ug lên đây cũng nhiều lắm đó bác.
:binhsua11:

Thớt thảm quá, lấy acc là tuyệt vọng lun, theo mình thì cứ kiên trì và quan trọng là không tham, thì sẽ thành công mà ^^

MMO là ba chữ nghĩa rất rộng nhé :D . Đâu phải chỉ có captcha , offer , ptu ,ptc ..... Phải nói là rất nhiều , mình thì chủ yếu làm VA cho tụi nước ngoài và sell vcc , cũng đang nghiên cứu chơi aff . Hãy làm những việc phù hợp với bạn nhất , tránh xa UG , cheat ,hack :binhsua03:
bác này nói câu dưới đá câu trên vãi :))
Mình 1 năm tay không trắng tay lại về không :)) ĐƯợc khá nhiều kinh nghiệm + thất bại, thành công thì đếm trên đầu ngón tay. Không lỗ, không lãi :-<

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back