cuong_cancel

Vẫn đè tài muôn thưở này à =))
Khổ thân bác Thủy , bị thằng dog ấy nói xấu kìa :binhsua146::binhsua50:

Mẹ ỷ là tổng thống bắt dân đóng thuế nhiu là đóng sao . Rừng nào luật đó , anh em mình sống không được thì đết j phải ở đó , đi hết rồi coi thủ nó sống nổi không . Nước mà không có dân thì chính phủ là cức gì . Chính phủ là do dân nuôi , vì quyền lợi của dân thằng này thì lấy đó làm danh nghĩa mà bóc lột chả khác gì 1 thằng tư bản xảo trá . Tớ nghe nhiều người report thằng này rồi . Càng ngày càng gớm . Thằng này *** phải là người giỏi thì ăn tiền bọn nước ngoài đấy . Giởi cái di bóc lột người nhà . Ngu không tả , nhục khỏi chê

Đoàn chát này lâu rùi. Từ tháng 1 mà kềm nén đến giờ mới post à :)
Ôi có tên mình đc nhắc đi nhắc lại kìa! :)

giờ thì hiểu tại sao không chứa chấp cái loại rác này vào 4rum rồi chứ hả
nhảm shjts,forum giờ thì như cục Shjts!,event này nọ!

sắp có 1 diễn đàn bị xóa sổ

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:14 PM ----------

Đoàn chát này lâu rùi. Từ tháng 1 mà kềm nén đến giờ mới post à :)
Ôi có tên mình đc nhắc đi nhắc lại kìa! :)

bác thuy nổi tiếng rồi nhé, giờ có nhiều người đang đi trên vết xe của bác đó!

ôi con ngƯỜi công an thỜi ĐẠi công nghỆ là cƯỜngc....Ứt :)) chia buỒn vỚi bẠn. 6 tháng mỗi tháng 100k to lắm sao? bố thí đi bạn. ko bằng mình hôm wa *** trận mu mất hơn 300$ dù biết Mu sẽ thua nhưng em vẫn chọn tình yêu với Mu... :(( .mất tiền tiêc thấth NHƯNG em vẫn yêu Mu. vì em là fan MU. hì Mu vô địch

Last edited by a moderator:
Cảm thông và Chia buồn cùng Phi nhé!
Thôi xem như trái tim nhầm chỗ đặt ở HCT, làm lại và làm nhiều để đc nhiều hơn đi bạn!

Cảm thông và Chia buồn cùng Phi nhé!
Thôi xem như trái tim nhầm chỗ đặt ở HCT, làm lại và làm nhiều để đc nhiều hơn đi bạn!

Khổ thân bác Thủy , và giờ bác Tùng web08 cũng dính nữa đấy :(

sắp có 1 diễn đàn bị xóa sổ

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:14 PM ----------

bác thuy nổi tiếng rồi nhé, giờ có nhiều người đang đi trên vết xe của bác đó!

Mình sợ là sẽ ko còn nhiều người đi trên vết xe này nữa đâu!
Chắc sẽ có 1 4rum mới đc dựng lên thay thế HCT. Vì nếu cứ thế này thì HCT làm sao đứng nổi, phải làm mới mình thôi!
Admin bên đó có tài, chỉ có điều thiếu chút tâm và ko đắc nhân tâm để có thể giữ và thu hút dc mem, nếu ko thì chắc ko đến nỗi!

ôi con ngƯỜi công an thỜi ĐẠi công nghỆ là cƯỜngc....Ứt :)) chia buỒn vỚi bẠn. 6 tháng mỗi tháng 100k to lắm sao? bố thí đi bạn. ko bằng mình hôm wa *** trận mu mất hơn 300$ dù biết Mu sẽ thua nhưng em vẫn chọn tình yêu với Mu... :(( .mất tiền tiêc thấth NHƯNG em vẫn yêu Mu. vì em là fan MU. hì Mu vô địch

trận vừa rồi là mình chỉ thích mỗi thằng "máy lọc nước hàng đầu việt nam :">

Mình sợ là sẽ ko còn nhiều người đi trên vết xe này nữa đâu!
Chắc sẽ có 1 4rum mới đc dựng lên thay thế HCT. Vì nếu cứ thế này thì HCT làm sao đứng nổi, phải làm mới mình thôi!
Admin bên đó có tài, chỉ có điều thiếu chút tâm và ko đắc nhân tâm để có thể giữ và thu hút dc mem, nếu ko thì chắc ko đến nỗi!

có tài gì anh :m187: tài độc đoán và scam hả anh :m187:

---------- Post added at 08:33 PM ---------- Previous post was at 08:32 PM ----------

trận vừa rồi là mình chỉ thích mỗi thằng "máy lọc nước hàng đầu việt nam :">

Cạch ! Kangaroo, máy lọc nước hàng đầu việt nam =))

Nơi ở của nó nè

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week