SCAM cuongninhthuannhatrang scam 100k, ch ó ko phải người

Status
Not open for further replies.

vodoi1990

Banned
Reactions
14
MR
0.000
confirm xác nhận đang nhận thẻ từ topic này của mình http://mmo4me.com/showthread.php?129701-The-viettel-100-90k-Vietcombank&p=2704717#post2704717.
Nó dùng 2 nick cuongninhthuanhatrang và cuongninhthuannhatrang.
Nó lấy nick cuongninhthuanhatrang để nhận thẻ mình.
Sau đó lại dùng nick cuongninhthuannhatrang nói rằng mình bị scam rồi
Từ đầu đến cuối mình chỉ chat với nick cuongninhthuanhatrang, mình bảo nick này vào confirm topic và nick này đã confirm, và mình giao thẻ
. M ẹ nó, nó xác nhận là đang giao dịch với mình giờ lại văn vẻ.
mod ban nó đi cho rảnh chợ

Attachments

126 KB · Views: 84
    142.6 KB · Views: 29
Last edited by a moderator:
confirm xác nhận đang nhận thẻ từ topic này của mình http://mmo4me.com/showthread.php?129701-The-viettel-100-90k-Vietcombank&p=2704717#post2704717.
Sau đó lại dùng nick cuongninhthuannhatrang nói rằng mình bị scam rồi. M ẹ nó, nó xác nhận là đang giao dịch với mình giờ lại văn vẻ.
SCAM nó fake nick "xoihongbonkhong" thành "xolhongbonkhong"_để mjh chụp lại ảnh chát yahoo với thằng scam!!! hồi giờ mjh chưa úp ảnh bao giờ_thế mới đau chứ!!!!

SCAM nó fake nick "xoihongbonkhong" thành "xolhongbonkhong"_để mjh chụp lại ảnh chát yahoo với thằng scam!!! hồi giờ mjh chưa úp ảnh bao giờ_thế mới đau chứ!!!!
không cần biết lý do của ông là gì. ông confirm là đang giao dịch với tôi, ông phải chịu trách nhiệm với nick mmo của ông. còn ko thì mod ban thằng ch ó này đi cho sạch rác

đã bảo rồi mà k chịu nghe :))
Người ta bị scam còn cười à :binhsua12::binhsua12:

Từ đầu đến cuối mình chỉ chat với nick cuongninhthuanhatrang, mình bảo nick này vào confirm topic và nick này đã confirm, và mình giao thẻ
Đừng bao giờ nhìn vào nick năm nào đăng ký mà giao dịch nhé!

dự là thằng scam fake nick rồi chat vs 2 người. nó lấy nick fake bảo cuongninhthuannhatrang vào confirm rồi lấy nick fake của cuongninhthuannhatrang nhận thẻ của chủ thớt quá nhọ

mod vào giải quyết giúp mình. MÌnh nghèo, cần tiền nên mới phải đổi thẻ chịu lỗ, vậy mà ch ó nó cũng đớp của mình

đã scam mà ko giải thích được thì xác định đi.chờ mod vào xử lý

nhờ mod vào giúp mình. Hắn đổ lỗi cho mình sao ko nhìn kĩ yahoo hắn, mình cũng hỏi lại sao hắn ko nhìn kĩ yahoo mình?????????? Văn vở với mình ah? post logchat có hiện thời gian lên đi

cuongninhthuannhatrang
Ông này k biết coppy cái nick yahoo trong topic của thớt mà chát à? thế bên nào buzz yahoo bên nào trước vậy. hài
Dự là có uẩn khúc gì đậy Up topic rất là trùng khớp mà vẫn scam :(

Ông này k biết coppy cái nick yahoo trong topic của thớt mà chát à? thế bên nào buzz yahoo bên nào trước vậy. hài
Dự là có uẩn khúc gì đậy Up topic rất là trùng khớp mà vẫn scam :(
phải, up rất trùng khớp.....................

- - - Updated - - -

đã bảo rồi mà k chịu nghe :))
mình thắc mắc 1 điều là ko biết vì sao bạn biết mình sẽ bị scam???????? có nguyên nhân gì???

phải, up rất trùng khớp.....................

- - - Updated - - -

mình thắc mắc 1 điều là ko biết vì sao bạn biết mình sẽ bị scam???????? có nguyên nhân gì???

đó là sự khác biệt giữa master và newbie đấy :))

Nick cậu là nick mới nên bị scam nó dòm ngó nhiều. Nó sẽ fake yahoo gần giống yahoo của các nick uytín rùi fập :D hoặc dang ACB ..
Lần sau có giao dịch thì bảo ng mua up topic rùi coppy yahoo trong more info của ng đó rùi xem có đúng lại giống nick đang giao dịch không.
Đồng tiền đi liền với khúc ruột ai scam thì trả thớt đi đã bán rẻ lại muốn nuốt không. khéo có ngày hóc đó. chia bùn cùng với thớt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week