• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

:D post cho vui

rinny6789

Banned
Reactions
2,619
MR
0.000
hỏi thằng chủ topic kìa :))
thôi éo có thừa thời gian với mấy thằng dở hơi ;))

xin lỗi chứng minh chú vs mmoonline4ever là 1 quá đơn giản
nhưng dù sao nick kia bị band rồi
nên khỏi đi
hôm qua chắc giỡn với mirinda máu lên não chưa ;))

Last edited by a moderator:

ttt123

Banned
Reactions
139
MR
0.000
:-ss bác nào teamview chụp hộ em cái hình log chat quăng lên đây cho con dog lợn này nó hết ẳng hộ em cái , có 1.2 LR mà nó trốn mất :( mất mẹ 1 bữa ăn sáng của em rồi

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
:-ss bác nào teamview chụp hộ em cái hình log chat quăng lên đây cho con dog lợn này nó hết ẳng hộ em cái , có 1.2 LR mà nó trốn mất :( mất mẹ 1 bữa ăn sáng của em rồi
yahoo chú là gì:binhsua04:

hỏi thằng chủ topic kìa :))
thôi éo có thừa thời gian với mấy thằng dở hơi ;))
Lần này thì đé.o bóng gió nữa , em khẳng định luôn cái thằng ngu học này là uytinlagi , rất máu đỏ đen nhưng đánh thì ngu như con lợn , đánh lần nào thua lần ấy , thua còn cứ cố cãi cùn .
Cái giọng văn thì vẫn thế chỉ thay đổi đi kiểu mất dạy thật hơn , như trước nó nói theo tông đạo đức giả bây giờ nó bị lật cái mặt nạ thì nó chuyển tông qua mất dạy thật nên các bác nhìn vào mới thấy khác thằng uytinlagi .
Vì sao em dám khẳng định thế , vì thằng uytinlagi khi xưa xuất thân từ captcha , scam cũng bắt đầu từ lúc làm captcha , mới gần đây nhờ các bô lão chỉ bảo nên nó mới biết thêm cái trò ném tiền qua cửa sổ là head - tail , nó bị tẩu hỏa nhập ma nên tính khí mới thay đổi thất thường thế này , nó rủ em làm capt nhưng em biết thừa nó tính cho em ăn cam ngọt nên em k làm , nó cay cú quá nên rủ em chơi phỏm rồi quịt để em bực mình đây mà :(

Wind

Banned
Reactions
648
MR
0.000
Chat with me via Skype
đang vào upanh.com mà nó giựt tung người :( hay nó ăn tiền của thằng scam nhỉ :binhsua04:

dễ lắm bác dùng yahoo11.5 có phần chụp ảnh ngay trên khung chát (cái hình chữ nhật bé bé xám xám) chụp send cho ai bik up chẳng hạn như Wind nè =]] hcm_boy_1991 nhé =]]

up dùm chủ thớt =]] 20kt

;)) nhảm vl ;)) đi mà pm nó đòi nhé ;)) đòi tao cái kít này ;)) bây giờ thì nó cũng éo trả mày đâu ;))
Riêng mày , quỳ xuống xin bố còn cho thêm 1.2 LR mua xương mà gặm =)) sao phải đòi , bố cái thằng óc lợn , bạn cùng phòng =)) mày lừa trẻ con à ?

Riêng mày , quỳ xuống xin bố còn cho thêm 1.2 LR mua xương mà gặm =)) sao phải đòi , bố cái thằng óc lợn , bạn cùng phòng =)) mày lừa trẻ con à ?
riêng mày liếm giày tao cho 12LR mà mua kít mà ăn =)) sao phải xin =)) bố thằng kít lợn loại mày mà đủ thông minh biết mình bị lừa à =))

Cãi nhau làm gì chứ có bằng chứng thì đưa ra --> ban nick scam còn ko thì là vu khống.
Box report scam đâu phải chỗ cãi nhau?
đợi police vào giải quyết thôi :)) nhìn cái log chát là đủ thấy thằng này ngu rồi :)) nó chơi cờ bạc thắng thằng bạn tui mà ko vào yh buzz nó đòi tự nhiên đòi tôi :)) rồi lập topic chửi bới thế là khỏi nhận tiền nha con :)) 1,2 LR ko đáng là cái gì nhưng nó đáng đánh đổi lấy cái ngu trong cách giao tiếp của mày đấy thằng ngu ttt123 à :)) thằng bạn tao có muốn trả tao cũng éo cho trả :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week