• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

:D post cho vui

ttt123

Banned
Reactions
139
MR
0.000
cái loại như mày thì tự sướng đi nhé :)) cờ bạc cò con có vài đồng mà cũng loạn cả lên :)) 1,2 LR đó là do mày láo và ngu nên mất tí tao thay mặt thằng cẩu như mày lấy 1,2 LR của nó mang ra kia cho người ăn xin tốt hơn là để nó trả cho mày :)) Hết, ko mất thời gian với thằng cẩu này nữa
=)) mày oẳng nhiều quá đấy , ngu thì nhận mẹ mày là ngu cho nó tiến bộ , đánh thì 10 lần thua cả 10 =)) cờ bạc vài đồng mà có thằng đánh head tail thua 7$ thì vào lập đến chục cái topic kêu như bố mày chết rồi kêu site này nọ là ăn gian =)) biết nó ăn gian thì nghỉ mẹ mày đi đâm đầu vào làm gì để rồi kêu =))
Ngu mà cùn như mày muôn đời chỉ đến thế thôi Uytinlagi ạ =))
Loại mày để bố gặp ngoài đường k ăn gạch vào mõm hơi phí ... ăn tục nói phét , ngu mà bảo thủ , tham như nông dân =)) muốn scam lớn mà k chịu đầu tư

hoptackieman

Banned
Reactions
32
MR
0.000
có 1-2 xu lẻ mà bác trả đại đi cho đỡ mắc công ng ta report, vs lại thì cũng là bạn cùng phòng của bác, nợ thì phải trả, bác khuyên nó lên lập nick nói chuyện rõ ràng trả nợ ng ta :D
nó report thì kệ cha nó ko liên quan đến mình :D, tại thằng cẩu này nó bố láo và ngu thôi, tí lấy của nó hẳn 2$ đi cho ăn xin thì tốt hơn con cẩu này :))

nium4ever

Hero
Reactions
502
MR
0.006
cảnh cáo hoptackieman và ttt123 nếu còn nói chuyện mất văn hóa và spam những lời lẽ thô tục nữa mình sẽ cho ra đảo vài ngày, MOD box report scam đâu mà topic đã lên tới page 6 mà chưa thấy mặt đâu là sao nhỉ ???

nybabe2806

Junior
Reactions
18
MR
0.000
hỏi 1 câu cái nick mmo_online4er có phải là ông đạo đức giả đi xin crack rồi quay ra nói a Namit là mình k xài k :|.

Topic cãi nhau kinh quá,bạn hoptackieman nếu k phải bạn chơi, thì là bạn cùng phòng của bạn??

vụ này sao lằng nhằng rối ren quá :binhsua24:

hỏi 1 câu cái nick mmo_online4er có phải là ông đạo đức giả đi xin crack rồi quay ra nói a Namit là mình k xài k :|.

Topic cãi nhau kinh quá,bạn hoptackieman nếu k phải bạn chơi, thì là bạn cùng phòng của bạn??

vụ này sao lằng nhằng rối ren quá :binhsua24:
cái đấy thì mình ko biết :)) còn vụ bài bạc gì mình cũng chẳng biết chúng nó đánh với nhau lúc nào tự nhiên nhè đầu mình đòi tiền :)) pó tay, thằng kia nó có YAHOO chứ có phải ko có đâu mà thằng này nó ko pm đòi mà tự nhiên lên cơn chửi bới với cả topic tùm lum :D

Nói thật em thấy mod làm ăn chán quá , em lập topic này mấy ngày không mod nầu vào ngó , kể cả em có bị ban trong topic này vì chửi bậy cũng được thôi nhưng mấy mod xử lý hộ em cái , thằng hoptackieman trùng IP vs uytinlagi , em có bằng chứng nó dùng nick ấy nợ tiền em nhưng không trả mấy mod cũng không vào xem 1 lần ... có mod vào nhắc nhở không chửi bậy xong cũng đi ra . Nản !

vãi , thế nào là không có bằng chứng rõ ràng :-ss
nó dùng 1 nick chơi bài , giờ thua tiền đòi tiền nó nó không trả , nó lại bảo nick này 2 người dùng , tìm thằng kia mà đòi , giờ thằng kia lại bảo không vào 4rum nữa ... vãi thằng rẻ rách

vãi , thế nào là không có bằng chứng rõ ràng :-ss
nó dùng 1 nick chơi bài , giờ thua tiền đòi tiền nó nó không trả , nó lại bảo nick này 2 người dùng , tìm thằng kia mà đòi , giờ thằng kia lại bảo không vào 4rum nữa ... vãi thằng rẻ rách

để tối e check lại lần nữa cho :)
mà nick kia bị band rồi còn gì

Nói thẳng ra là thế này , nick hoptackieman này của nó bị ban vì chửi nhau , nó lập nick clone mmoonline kia ra tuyển ref captcha , nick kia bị ban vì chửi mod . Nick này đến hạn được thả nó dùng nick này , tôi đòi tiền nó thì nó nghĩ không ai biết nick hoptackieman là 1 với nick mmoonline kia nên nó nói giọng không trả , nó không nhớ vụ nó gửi inbox vào nick tôi nên nó chửi là dở hơi à mà đòi nó , tìm thằng khác mà đòi , đến khi tôi đưa ra được = chứng nó và mmoonline là 1 thì nó quay sang nói nó và thằng kia là bạn cùng phòng , còn tôi khẳng định luôn nó chả có thằng bạn cùng phòng nào cả .
Thử nhìn cách nó phản ứng với mod mirinda khi dùng nick mmoonline khi bị ban , sau đó lại sang vụ đánh head tail ở site danhlode xem cách nc của nó là biết .
Thêm 1 chi tiết khẳng định , tmod doankhaido đã check IP nó và nói IP nó trùng với uytinlagi .
Từ tất cả những điều trên đã đủ để ban nó chưa ?

mmo4love

Newbie
Reactions
81
MR
0.066
Phew, mình vốn ghét những thằng mất dạy, scam xong đi sủa. Đọc từ trang 1 tới trang 8, nghiêng về phía vote cho thằng hoptaclaman ra đảo, chờ quyết định của chú canh sát quyết định

Odyssey8x

Senior
Reactions
349
MR
0.001
vote ban luôn 2 bác nói chuyện nghe thô tục quá :binhsua10:

+1 . 2 ông tướng con muốn chửi nhau thì ra khỏi 4rum mà chửi nhau . Ở đây không phải nơi bán tôm bán cá ngoài đường .

anh1332

Hero
Reactions
336
MR
0.042
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
cái topic tồn tại mấy ngày rồi !
không thấy mod vào giải quyết !
banned ai chửi bậy cái , ko thì giải quyết or close topic j cả nhỉ :) !

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000
Topic bạn ttt lập chưa đủ bằng chứng cho lắm
Có gì kêu police vào cuộc
Nhưng đã đánh phỏm với nick nào thì nick đó trả tiền :|
Nếu không trả tiền thì ban ! . Cứ như thế trước đã

kenyu_hp

Hero
Reactions
671
MR
1.005
Ai còn cãi nhau sau cm này thì bị ăn ban :| Nhắc nhở rồi nhé. Tới lúc đó đừng trách vì sao

vote 1 phiếu cho ra đảo sao lại xóa comment của mình. trong khi trên kia toàn chửi nhau thì ko thấy bạn xóa
mấy topic khác cũng vậy
bạn lượn vòng mấy topic có mặt hoptackieman xem . được mấy topic hoptackieman ăn nói tử tế.
hôm qua SB chửi nhau như đúng rùi cũng chả thấy Mod đâu. cùng mấy topic khác hôm qua cũng vậy
Mod dạo này để mem phàn nàn nhiều quá :binhsua27:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week