Warning Đã được giải quyết và khắc phục, tránh cho kẻ xấu lợi dụng.

Status
Not open for further replies.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,911
MR
46.428
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Cũng do thói quen hay click vào dòng đầu của buy order cho nhanh gọn lẹ, đã vậy còn click rất nhanh, ko biết site lỗi (ko contact admin dc) hay thằng nào xấu tính đặt cái lệnh trời ơi đất hỡi nữa, già đầu rồi còn mất gần 50$ ngu thiệt :cool: Post cho ae nào có trade ở đây thì cẩn thận đừng nghịch ngu như mình :cool: Em biết em chơi ngu rồi đừng ai chọc em :( Trước giờ luôn tự hào ko thằng nào scam dc mình thế mà giờ để bị dính trap vớ vẩn, khôn 3 năm dại 1 giờ :(

P/S: mới nhìn trên buy order thì vừa có 1 thím nữa dính trap lệnh 22 với 21 như mình với số tiền khoảng 250$ =)), vãi quá :confused: Của thím nào thì nhận hàng đi :D

Last edited:
Chia buồn anh @@!

Vừa có 1 thím dính trap như mình với lệnh 22 và 21, hơn 250$ :eek: Nhìn hình nãy mình dính thì lệnh 21 còn 500$, giờ lệnh 21 còn 255$ thôi :eek:. AE cẩn thận coi chừng dính trap cả chùm :oops:

Giống hùi xưa có bác nào mua share bên uninvest cũng dính trưởng giống vại :D

tỷ giá WMZ giảm thê thảm nhỉ :D

tức là ko thằng nào đặt mua, và có thằng đặt mua lệnh 22đ??

:confused::confused:
Là mình hay có tật click vào dòng đặt mua có sẵn đầu tiên để bán cho nhanh gọn lẹ đó thím, theo thói quen bản thân thì cứ click bụp bụp 2 phát, ai dè nhìn lại thì lệnh là 22 vnđ :cool:

Quá nhọ cho Vịt :D :rolleyes:
Có khi cũng vào làm vài cái lệnh để chờ gà :p

đúng thì anything-e.com nên tích hợp không cho đặt những oder có giá chên lệch quá mức so với khả năng của giá để tránh nhầm lẩn gây thiệt hại cho khách và những kẽ xấu lợi dụng như trên

Last edited:
WMZ giờ ế vậy nhỉ không có người mua. có bác nào đặt giá 20k chống bẫy cho mọi người rồi kìa

đệt, thôi để em vào đặt ít lệnh 23 vnd :cool::cool::cool::cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week