Waiting for Answer Đã giải quyết xong

Status
Not open for further replies.

Thôi close topic đi Mob @danhmay24h , mình đồng ý bỏ qua cho bạn đó, Mình không scam bạn ấy nhưng mỗi tội bạn ấy keo quá nên không support nhiệt tình thôi.

Bỏ qua đôi bên không ai phải buồn, đồng ý dùm mình nha @danhmay24h
tiên thi cung mất rồi code như sit chơi luôn 1 thi ra đảo 2 thi bac ra dao thế thôi đơn giản

tiên thi cung mất rồi code như sit chơi luôn 1 thi ra đảo 2 thi bac ra dao thế thôi đơn giản
nick này cũng tai tiếng quá rồi ra đảo cũng không tiếc. vẫn còn vài cái clon nữa mà :D. nghe nói bạn fix code giỏi lắm sao mấy lỗi code rẻ vậy mà cũng k fix nổi nhỉ :D

CO 5$ UIP
Like bác rồi :D, Có cái cho mọi người đọc.
MAY
nick này cũng tai tiếng quá rồi ra đảo cũng không tiếc. vẫn còn vài cái clon nữa mà :D. nghe nói bạn fix code giỏi lắm sao mấy lỗi code rẻ vậy mà cũng k fix nổi nhỉ :D
KO MAO MUOI GI BAC MINH CHI THICH CAI CODE 73$ THOI :D

đọc hết log chat thì nếu mod xử chuẩn thì thớt chỉ có ăn ban ;)
với cái tính ki bo thiếu kiến thức mong được lợi càng nhiều càng tốt của thớt (qua lời chat) thì khi đã chấp nhận trả tiền là cả 1 vấn đề :)) nghĩa là lúc đó code chạy ổn.

đọc hết log chat thì nếu mod xử chuẩn thì thớt chỉ có ăn ban ;)
với cái tính ki bo thiếu kiến thức mong được lợi càng nhiều càng tốt của thớt (qua lời chat) thì khi đã chấp nhận trả tiền là cả 1 vấn đề :)) nghĩa là lúc đó code chạy ổn.
Bạn đọc kĩ thật, mình đồng ý cài code rồi hắn mới đưa tiền mà :D

Code như thế này là đúng ý tên thớt rùi còn đòi hỏi gì nữa :p:p:p

Code như thế này là đúng ý tên thớt rùi còn đòi hỏi gì nữa :p:p:p

tạm dịch :
"trời ơi ! code này mua nhìn chơi chứ nhà nhà đều có
ko hot chút nào
đc 5$ "

uhm thì đó , như thỏa thuận lúc ép giá từ 20$ xuóng 5$ nhé , seller đã cài code cho " nhìn chơi " rồi đó

chứ mua 5$ bắt người ta support , setup cho code chạy ngon để đi resell

vãi cả resell của năm

Bác thớt không trung thực ngay từ lúc post bài lên! Tại sao cắt xén log chat? Chỉ điểm này thôi anh em đã khó thông cảm cho thớt rồi!...:)...Nhưng dù gì thì anh em cũng nên bỏ qua đi! Chuyện cũng không có gì!...Làm ăn còn lâu còn dài mà!...

Ai đọc cũng thấy được vấn đề rồi, mình cũng chả mất gì, có khi lại có tiếng tăm hơn chút. Thôi thì đóng topic coi như chưa có gì.

Hi vọng Mob đồng ý @danhmay24h

Việc nào nó ra việc đấy, quá khứ thế nào của bạn chủ topic thế nào đâu cần phải quan tâm, giá đắt hay rẻ thì cũng đã là thuận mua vừa bán, 2 vấn đề đó đâu liên quan tới topic này. Trong log chat cũng đâu có nói mua rẻ 5$ thì không được support. Đọc đoạn log trên thì bạn baprangbo không fix lỗi nữa cũng không refund mà bảo bạn chủ thớt report. Cứ căn cứ theo những cái đó mà phân xử. Xem mấy bạn mod phân xử thế nào hay là chạy theo số đông.

Việc nào nó ra việc đấy, quá khứ thế nào của bạn chủ topic thế nào đâu cần phải quan tâm, giá đắt hay rẻ thì cũng đã là thuận mua vừa bán, 2 vấn đề đó đâu liên quan tới topic này. Trong log chat cũng đâu có nói mua rẻ 5$ thì không được support. Đọc đoạn log trên thì bạn baprangbo không fix lỗi nữa cũng không refund mà bảo bạn chủ thớt report. Cứ căn cứ theo những cái đó mà phân xử. Xem mấy bạn mod phân xử thế nào hay là chạy theo số đông.
Hay là bạn cũng chỉ đọc được đoạn cuối rồi thôi và bạn hiểu thế nào gọi là giao dịch và scam không?

Giá nào thì code đó thôi bạn à. Keo kiệt bủn xỉn thì chập nhận như vậy đi!

Giá nào thì code đó thôi bạn à. Keo kiệt bủn xỉn thì chập nhận như vậy đi!
bac doc kỹ lại nhé nếu người bán ko lừa người mua thi họ sẽ mua chăng ,nếu nói giá 5$ code lỗi nếu là cậu cậu mua không ????????????????
mình mua code với dk code bthuong ,theg thớt bảo ok mình mới mua ,mua xong về mới biết code chạy éo dc
mod vào vao xử lý giúp ạ:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,683
Latest member
sunwinjp

Most viewed of week