Warning Đã giải quyết xong

Status
Not open for further replies.
Nói thật sự là giống như lừa đảo...! Sell acc net phải có giá trị xứng đáng với đồng tiền chứ..reg phát được liền thì tương đương như sell 1 cái mail=2 triệu vậy...:eek: ! 2 triệu chứ có nhỏ nhoi đâu.....
mình biết net cùi vậy mình mua hẳn yeah rồi. dù chua làm nhưng nó vẫn có tiếng :( dại khờ của mình là vậy

Mình hay lên mmo nc cho zui thôi vì làm mem cũng có tý kinh nghiệm về android
có pm cho bác mà. nói để mượn $ mua tools của bác
ý mình nói cậu kia kìa, chứ cậu thì có gì đâu để mình nói :D

May quá trước định đóng 100k nhờ cậu này dạy làm off nhưng lười quá chả muốn học, không thì mất 100k rồi, mà có thể còn nhiều hơn thế =))

ghê quá, hồi bữa cũng pm ông này cũng may chưa có vốn để học nếu không chắc die rồi

newbie đã khổ, đóng chút tiền học phi hy vọng có chút cơm mà còn bị mấy ông scam nữa

đọc thấy thớt cũng giống giống mình, nhưng đc cái trước chiến món khác đc ít vốn nên ko phải đi vay tiền, sẵn đập vào chiến, mà cũng chưa thấy hồi lại đồng nào

mmo này cứ vác tiền + thân đến tận nơi mà học , học viên của mình toàn thế , vừa vui vừa đỡ lo

Thằng này cách nc đã ko thích rồi
Nó mà đòi đào tạo mem gì chứ
Android giờ newbie thì chỉ có đói.
pro thì đ éo rảnh mà hd đâu
Mấy thằng hd là Đa số là thằng khốn nạn
pro còn đang chết lên chết xún :D

Mọi hôm thấy ông @edmceh xôm lắm mà. Hôm nay im ru vậy? 3 năm vào MMO nghiệm ra 90% những thằng nào hổ báo cáo chồn, hay nổ, khoe mẽ hay đưa ra chiêu trò dụ dỗ, tung ra mấy bí kíp linh tinh vớ vẩn câu like sau đó chuyển sang sell TUT là những thằng lừa đảo. Kể đến @monkey247, @mydiem.... Rùi lại cả cái ông gì chia sẻ giả lập Ios nữa mới kinh chứ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week