Warning Đã giải quyết xong

Status
Not open for further replies.
200$ cho 1 acc net top1mobi :D not bad :D Mấy hôm trước mình cũng được chào hàng từ bạn này rồi, show cho mình sreenshot cuả Net, mình biết ngay Net nào rồi, vờ hỏi Net nào còn bảo là Net này ngon ngang ngửa Yeah ko thể public tên mới sợ chứ :D
Đưới đây là 1 vài tấm được gửi, mấy bác xem có kích thích không nhé :D
Ảnh chụp màn hình (96).png
Ảnh chụp màn hình (97).png

Last edited:
200$ cho 1 acc net top1mobi :D not bad :D Mấy hôm trước mình cũng được chào hàng từ bạn này rồi, show cho mình sreenshot cuả Net, mình biết ngay Net nào rồi, vờ hỏi Net nào còn bảo là Net này ngon ngang ngửa Yeah ko thể public tên mới sợ chứ :D
View attachment 55803 View attachment 55804 View attachment 55805
mua cái này thà mấy newbie mua mẹ mấy acc adtriva mà làm cho rồi :D 200$ chắc cũng tầm 10 20 acc =)) tha hồ làm

đọc xong thấy thương thớt quá, nếu không chê bai độ gà của mình thì pm mình chỉ cho Net ngon mà làm, free 100%.

P/s: xin đừng flood yahoo mình tội nghịp :oops:

Để t share cho cậu 1 nét
http://gowide.com/
Reg phát được.info vn cũng đc.Nhưng phải xin off
Làm là lead.
Tuy mình chưa làm.mới test.Chưa đủ min pay.K biết paid k :p

Last edited:
View attachment 55803 View attachment 55804 View attachment 55805

Đợt trước mình cũng được bác này chào hàng sell acc 200$,kèm theo cái proof hình cuối cùng.hỏi Net nào thì im im,ko nói,giữ bí mật,Net ngon tá lả.....Thấy không ổn,mình im luôn,bác ấy vẫn chào hàng nhiệt tình là hiểu....Đợt trước pm xin hướng dẫn cách làm admin,đòi giá 4 chai....Nghe mùi....Thấy reg acc lâu năm,tưởng kinh nghiệm lão làng,add yahoo học hỏi kinh nghiệm.....Ai ngờ...!!! Chia buồn cùng thớt!!!!

MAY MAY QUÁ KO THÌ TOI 6TRIỆU RỒI.
ANH ẤY CHÀO HÀNG VÀ CHẮC NỊCH VỚI MÌNH 1 TUẦN 300-500$ VỚI GIÁ 200$ ACC NET, FREE TOOL, FEE DẠY 4TR, MÌNH BẢO CHỈ CẦN ĐC 150$ THÔI LÀ MÌNH GỬI CHỨ KO CẦN PHẢI 300-500 LÀM GÌ.
MAY MÀ CÓ TIỀN XONG BỊ EM GÁI HỐT NÊN VẪN CÒN.

:D gần 6 năm thím ở mmo làm zề

mình vào forum từ năm 2013 mà, mới 2 năm chứ 6 năm đâu =)) năm đầu thì mình chỉ vào mmo4me để mua vps giá rẻ về dùng thôi chứ không có vào kiếm tiền, sau này thì có thử chơi cheat CPM thì kiếm cũng được khoảng 9 triệu, nhưng sau này thì CPM nát rồi mình không kiếm được nữa và từ đó mình đói... Nhiều lần tính xin vào group offer nào đó để kiếm tiền, nhưng vì mình không có máy riêng mà dùng máy chung với gia đình, nên không thể đảm bảo ngày nào cũng làm đúng giờ được, nên mình muốn nếu được thì tự solo cho khỏe, nhưng vì không vào group nào nên không được ai dạy phải làm offer thế nào, nên mình chịu không thể làm solo :confused: nên bữa có định nhờ cái bạn edmceh chỉ dùm và đưa bạn ấy 100k nè, nhưng vì bận quá nên chưa nhờ được và thiệt may vì mình bận, không thôi mất 100k rồi :eek:

online ko vào trả lời người ta như thế nào, hay là có tật nên trốn rồi :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,456
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week