Đã Nhận được paid của leo_offers tất cả chỉ là hiểu lầm

canatieuthu

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Mình đã nhận được paid của leo_offer tất cả chỉ là hiểu lầm. Lần đó do leo_offer về quê nên không hay biết gì do bạn cậu ấy quản lý và dẩn đến cớ sự 2 bên hiểu lầm nhau. Nay leo_offers đã giải quyết vấn đề tiền nông cho mình ae ai đang làm cho leo_offers có thể tin tưởng và làm bình thường không có gì phải lo sợ hết vì chỉ là 1 hiểu lầm nhỏ thôi. Xin lổi nhé leo_offers do tài chính mình trục trặc và ko được giải quyết nên mới post bài scam làm ảnh hưởng qui tính cậu. Thông cảm nha :binhsua168:

Mình đã nhận được paid của leo_offer tất cả chỉ là hiểu lầm. Lần đó do leo_offer về quê nên không hay biết gì do bạn cậu ấy quản lý và dẩn đến cớ sự 2 bên hiểu lầm nhau. Nay leo_offers đã giải quyết vấn đề tiền nông cho mình ae ai đang làm cho leo_offers có thể tin tưởng và làm bình thường không có gì phải lo sợ hết vì chỉ là 1 hiểu lầm nhỏ thôi. Xin lổi nhé leo_offers do tài chính mình trục trặc và ko được giải quyết nên mới post bài scam làm ảnh hưởng qui tính cậu. Thông cảm nha :binhsua168:

Uy tín cái khỉ nó scam người ta 5 chai rùi k trả nói mất xe sh
Mà mất xe thì k trả mem sao công người ta cày cực khổ

mình ko biét nhóm cậu sao mình nhận được tiền thì post bài xin lỗi thui. chứ chẵng lẽ nhận tiền rùi vẫn post bài scam :(
Cậu nhận rùi nhưng vẫn còn nhìu người vẫn chưa nhận dc :m070:

Mình có làm tầm 500 acc tuy không nhiều, nhưng tầm 15 ngày rồi, không thấy 1 hồi âm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week