Help Đã phát hiện thân phận thât của thằng bẩn thỉu ghotzer

Theo mình thấy chuyện cũ thì cung tại cả 2 ah còn tại sao thì tự nghĩ lại. còn cái ghost là pipay thì thấy cái chứng cứ chưa thuyết phục lắm vì hình đó biết đâu lây trên mạng rồi up vô photobucket có mục đích gì đó ... Nên vì thế bằng chứng chưa phải là thép =))

Đeo mẹ bới shit ra ngửi
Chắc gì đã là nó,mà Pipay là ghotzer thì đã sao
Nhảm

Hình hư 2 bạn này hơi bị thiếu muối, không phải nó thì tự dưng album ảnh của ghotzer mà lại toàn ảnh có chứa acc SEO của Pipay? giải thích đi

Hình hư 2 bạn này hơi bị thiếu muối, không phải nó thì tự dưng album ảnh của ghotzer mà lại toàn ảnh có chứa acc SEO của Pipay? giải thích đi
Thôi good( nguoi bi hại ) bik được bộ mặt đó và một vài người chuyện cũ bik là được rồi còn nó ăn thì cũng ... ^^ giờ thấy bộ mặt rồi thì né cái loại người đó thôi oài ai muốn đâm vào cứ đâm . Bạn làm list job 3.6 chưa mình đang làm ref bạn đó .

Thôi good( nguoi bi hại ) bik được bộ mặt đó và một vài người chuyện cũ bik là được rồi còn nó ăn thì cũng ... ^^ giờ thấy bộ mặt rồi thì né cái loại người đó thôi oài ai muốn đâm vào cứ đâm . Bạn làm list job 3.6 chưa mình đang làm ref bạn đó .

Bạn để mail lại cho mình với nhé

có phim xem rồi!!! lên cho hấp dẫn nầu!!!! cổ vũ cổ vũ nhiệt tình!!!! :binhsua01:

cậu đã hok bik còn hay thik nói bừa ! cậu nghĩ xem pipay post ảnh của về acc đó bao h hok mà cậu bảo là lấy trên mạng ! 1 đống ảnh mà toàn là của pipay hết ! ghozter lấy đâu ra ảnh foto của pipay ! tớ thách cậu tìm đc những bức ảnh đó từ 4rum khác đẤy ! chưa kịp tìm hiểu mà nói sằng nói bậy ! thank natsu đã tìm ra thủ phạm ! thà lập acc mới chơi còn hơn là chơi với tên pipay này

Vãi chưa. cậu tìm không được thì đừng nói người khác không tìm được. còn chuyện nó lấy ở đâu ra thì là chuyện của nó. còn mình nói là cho dù nó có đống hình đó mà đã chắc 2 thằng là một chưa

Mình thiếu muối còn bạn chắc thiếu iot rồi. một album ảnh mà có thể khẳng định 2 người là một ah. vậy album ảnh của cậu up hình người khác vô thì sao. còn chuyện cũng có thể 2 người là một nhưng cái mớ hình không thì chưa thể khẳng định ví như nó muốn cậu hiểu nhầm như vậy chứ khơi khơi nó để cái album pup ra thế kia với một người như thằng ghost ah

Last edited by a moderator:
Vãi chưa. cậu tìm không được thì đừng nói người khác không tìm được. còn chuyện nó lấy ở đâu ra thì là chuyện của nó. còn mình nói là cho dù nó có đống hình đó mà đã chắc 2 thằng là một chưa

Mình thiếu muối còn bạn chắc thiếu iot rồi. một album ảnh mà có thể khẳng định 2 người là một ah. vậy album ảnh của cậu up hình người khác vô thì sao. còn chuyện cũng có thể 2 người là một nhưng cái mớ hình không thì chưa thể khẳng định ví như nó muốn cậu hiểu nhầm như vậy chứ khơi khơi nó để cái album pup ra thế kia với một người như thằng ghost ah

Để mình giải thích cho người thiếu muối như cậu hiểu nhé:

Đầu tiên: cậu vào link album của thằng ghotzer trước, nó đây: http://s1153.beta.photobucket.com/user/ghotzer/library/

Sau đó cậu vào topic tuyển ref của thằng Pipay là sẽ thấy các ảnh của Pipay (có hình chứa acc SEO của pipay, đây mới là điều quan trọng, tại sao album của ghotzer mà lại có ảnh chứa acc SEO của pipay và được pipay sử dụng ) đều xuất phát từ album ghotzer trên, nhìn vào link là hiểu (còn cậu không bít cách coi link thì chịu)

:)) mình vừa vào lại album của ghotzer thì nó đã để chế độ Private, nếu không phải là nó thì nó có giật mình như vậy không? =))

Last edited by a moderator:
Để mình giải thích cho người thiếu muối như cậu hiểu nhé:

Đầu tiên: cậu vào link album của thằng ghotzer trước, nó đây: http://s1153.beta.photobucket.com/user/ghotzer/library/

Sau đó cậu vào topic tuyển ref của thằng Pipay là sẽ thấy các ảnh của Pipay (có hình chứa acc SEO của pipay, đây mới là điều quan trọng, tại sao album của ghotzer mà lại có ảnh chứa acc SEO của pipay và được pipay sử dụng ) đều xuất phát từ album ghotzer trên, nhìn vào link là hiểu (còn cậu không bít cách coi link thì chịu)

:)) mình vừa vào lại album của ghotzer thì nó đã để chế độ Private, nếu không phải là nó thì nó có giật mình như vậy không? =))

ờ nhỉ thế thì đúng 2 thằng là một rồi công nhận bạn này cũng được ăn chút muối rồi. này giờ không coi cái hình bên topic pipay. thiếu iot mà giỏi thế :))

ờ nhỉ thế thì đúng 2 thằng là một rồi công nhận bạn này cũng được ăn chút muối rồi. này giờ không coi cái hình bên topic pipay. thiếu iot mà giỏi thế :))

Bác đùa vui nhỉ, nói cho vui thôi chứ không có ý chửi gì bác đâu nhé

Bác đùa vui nhỉ, nói cho vui thôi chứ không có ý chửi gì bác đâu nhé

biết rồi. tại nãy mình nghĩ cái album không thì chỉ có thể thôi mà không xem cái link trong topic thằng pipay. ;))

thực sự thì mình ko rõ chuyện nó tố cáo gì nhưng bản chất tuyển ref của nó thì quá bựa :binhsua17: mới đầu pm nó còn trả lời giờ thì hầu như nick nó off, lúc thấy nick nó sáng thì pm nó nó cũng *** trả lời, lên topic của nó cmt id mình để nó inbox cho mã job xong cũng *** thấy trả lời
đó là về phần support. còn về phần job thì cũng vãi đạn ko kém hơn tháng mới thấy nó update job mới. mà mình check thử thì job mới y chang job cũ nó post cách đó 1 tháng thêm có độ chục job rồi treo lên. tuy ko đc nó trả lời pass nhưng nhờ 1 mem cũng là ref của nó đưa job cho mình check lại thì job chỉ làm đc có tầm hơn 30 job/250job:binhsua49: tóm lại anh em né cm thằng này ra

thằng pipay đúng là 1 con cờ hó, tuyển ref lừa người làm cho nó ăn không, tuyển ref *** gì PM *** bao giờ thấy onl

nếu thật như thớt nói thì pipay quá hèn hạ , vừa làm ref cho bác ý được mấy hôm :binhsua29:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back