Đã tìm được cách kiếm tiền cho riêng mình

Vote 1 phiếu không bỏ. Không dưới 1k$/tháng nhiều lúc cũng muốn bỏ học nhưng rồi lại thôi. Nghĩ kĩ rồi. Giờ công việc mới là vương đạo. Bạn kiếm được nhiều tiền mà không có công việc địa vị thì cũng chỉ là một phú ông bị người khác gato chửi đểu luôn lăm le chôm chỉa xin đểu của bạn. Luôn luôn giữ mình có công việc. tiền ai chả thích nhưng đừng bỏ công việc theo nó. Có thể mất vợ mất bạn mất người thân và thu về một đóng bè chỉ nhìn vào tiền của bạn.

Đi làm đi a zai =)) , xác định mmo có làm cả đời đc đâu chứ , ở nhà ngồi nhiều đảm bảo cù lần thêm rồi ra đường ko biết ăn nói giao tiếp kém còn chả chơi vs mấy ai vì suốt ngày cắm mặt vào cái máy tính

Vote 1 phiếu không bỏ. Không dưới 1k$/tháng nhiều lúc cũng muốn bỏ học nhưng rồi lại thôi. Nghĩ kĩ rồi. Giờ công việc mới là vương đạo. Bạn kiếm được nhiều tiền mà không có công việc địa vị thì cũng chỉ là một phú ông bị người khác gato chửi đểu luôn lăm le chôm chỉa xin đểu của bạn. Luôn luôn giữ mình có công việc. tiền ai chả thích nhưng đừng bỏ công việc theo nó. Có thể mất vợ mất bạn mất người thân và thu về một đóng bè chỉ nhìn vào tiền của bạn.
Nhưng mà mình nghĩ công việc hàng ngày ở công ty cũng là làm thuê cho thiên hạ. Nếu bây giờ mình bỏ việc mà tập trung vào mmo thì sẽ giống như 1 ông chủ, tự do về thời gian và không phải làm nô lệ của tiền nữa. Đang băn khoăn lắm

Nhưng mà mình nghĩ công việc hàng ngày ở công ty cũng là làm thuê cho thiên hạ. Nếu bây giờ mình bỏ việc mà tập trung vào mmo thì sẽ giống như 1 ông chủ, tự do về thời gian và không phải làm nô lệ của tiền nữa. Đang băn khoăn lắm
Đừng nghĩ không là nô lệ của tiền. Càng kiếm nhiều bạn càng là nô lệ. Đã thử và chứng mình. Mình cũng bỏ nhiều thứ lắm rồi và giờ đang cân đối lại.

bác đừg có mơ , e làm mmo nè lươg hơn hẳg ng khác nhưg khi nói cv tự do họ coi như là mìh ko có việc ák =)) đến lúc trả tiền thì trợn mắt nhìn tiền mìh , v~ pọn gato :-j

Chỉ mình cách kiếm tiền với thớt, đang ko biết làm gì để kiếm tiền, mình hứa ko cheat để nát đâu

buon ge minh moi gia nhap mmo4me .muon kiem tien . nhung ko biet bat dau tu dau . di lam 1thag chi duoc 2,5tr ngay cug rah dem cug rah ma ko biet kiem.tien sao duoc ai chi t voi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back