Đã tìm được cách kiếm tiền cho riêng mình

Sau bao nhiêu ngày nằm vùng trong trang này cũng như tìm hiểu 1 số trang mmo khác thì tôi đã tìm được cách kiếm tiền cho riêng mình. Cách kiếm tiền này chẳng mất tí vốn nào, cực thời gian đầu thôi nhưng sau đó tiền cứ tự động chảy vào túi thôi (không phải Youtube nhé). Hôm nay, 15$ đầu tiên đã vào túi, ngày mai sẽ tiếp tục và tăng dần theo ngày.
Thực ra thì tôi đang làm ở 1 công ty lương tháng cũng 10 củ thôi, nhưng mà buổi tối rảnh nên tìm cách kiếm thêm tí. Xem chừng kiếm tiền trên mạng dễ thật. Đang băn khoăn có nên bỏ làm ở công ty để ở nhà tập trung vào mmo .
Mọi người vào tư vấn cho tôi với.
thấy thánh từ voz chắc *** pải thật r

thấy thánh từ voz chắc *** pải thật r
mình cũng ở voz mà :( Mình làm dịch vụ nên ngồi xuất ngày chờ khách gọi. Mỗi lần có có khách gọi thì mình kiếm 2-3k không khó. Ngày mình cũng có đến chục khách :D.
Mình làm nghề bơm xe đạp ạ :cool:

@@! Hjx kiếm được việc trả tiền theo ngày là oke rồi mình làm theo tháng mà có khi còn bị quịt nữa hjx vào topic gato chơi

Toàn thánh chém gió
Kiếm được tiền rồi chắc có thời gian vào chém chắc

Thực ra cách kiếm tiền này đã có 1 pro chia sẻ gần 2 năm nay rồi, mình ngồi lật lại các topic rồi tình cờ lụm được. Mình đang kiếm tiền theo cách của pro đó, nói chung cách kiếm tiền này đến đời con cháu mình cũng không nát được, các bạn cứ chịu khó tìm tòi là sẽ ra thôi
Trời cho em vé với anh làm YTB lách cực quá 10 phim được có 4 phim .Anh hay thật kiêm' kiểu nào share với hihi:D:D:D:D

Trời cho em vé với anh làm YTB lách cực quá 10 phim được có 4 phim .Anh hay thật kiêm' kiểu nào share với hihi:D:D:D:D
cứ kím mấy topic đc gần 2 năm xem là đc :v chứ lên nhờ tư vấn z 95% là ng` ta ko share r` tực túc thôi bác :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week