Event Đặc Biệt Trị Giá 40PM

Status
Not open for further replies.
cả lớn và nhỏ nhé thớt
88
14kPaqnpXb4TQQrf6tupybxrLgzwhVfPxq
đã thấy rồi nhé nhớ mở web của nó thường xuyên khi online để roll thường xuyên để có cơ hội trúng 30% cộng với 30pm nhé
mới đăng ký mà lên 2k mấy rồi ghê thật ,đúng là cơ hội cho tất cả mọi người mà :D

đã thấy rồi nhé nhớ mở web của nó thường xuyên khi online để roll thường xuyên để có cơ hội trúng 30% cộng với 30pm nhé
mới đăng ký mà lên 2k mấy rồi ghê thật ,đúng là cơ hội cho tất cả mọi người mà :D
giờ cao nhất là bao nhiêu rồi hả bác @chemgio

Em tham gia với con: 87
BTC: 1QEcAivZexVPA6hYnMurbKbgGiTQnVQeCH

Thanks anh chemgio!

giờ cao nhất là bao nhiêu rồi hả bác @chemgio
hiện tại cao nhất là 17X1AXKWzHhjoUnEFEawwwSPZ5988JpA1H 0.00003452 BTC em cứ nhân 2 là ra số btc thật của người đó kiếm được khoảng 6k mấy 7k gì đó và đó là
mmome334 said:
Event lớn: 17X1AXKWzHhjoUnEFEawwwSPZ5988JpA1H
anh check thử coi có em chưa nha :D
tham gia cùng anh cho vui​
cố lên cơ hội chia đều cho mọi người mmome334 đăng ký sau những người khác nhưng do siêng roll do thường xuyên mở web khi online nên không quên bấm roll mỗi giờ ,cộng với 1 chút may mắn nên có thể trúng những giải quay cao nên đã lên được top ,cơ hội chia đều cho anh em mọi người cố gắng lên nhé

hiện tại cao nhất là 17X1AXKWzHhjoUnEFEawwwSPZ5988JpA1H 0.00003452 BTC em cứ nhân 2 là ra số btc thật của người đó kiếm được khoảng 6k mấy 7k gì đó và đó là

cố lên cơ hội chia đều cho mọi người mmome334 đăng ký sau những người khác nhưng do siêng roll do thường xuyên mở web khi online nên không quên bấm roll mỗi giờ ,cộng với 1 chút may mắn nên có thể trúng những giải quay cao nên đã lên được top ,cơ hội chia đều cho anh em mọi người cố gắng lên nhé
có được rút ra không anh @chemgio hay cứ để đấy cho nó cao điểm

có được rút ra không anh @chemgio hay cứ để đấy cho nó cao điểm
được rút em không sao hết,mỗi tuần nếu em đánh dấu autowith draw khi em đủ 0.00005460 thì phải nó sẽ tự động pay em ,em coi ở bài 1 a có nói rõ :D

Sao mau thuan cai nay vay cau

1 người bạn trong những người refer của mình vừa quay được con này
09987
You win 0.00019538 BTC!

anh ta là người siêng roll nhất và hiện đang đứng đầu top ,anh em cố gắng lên ,tích cực roll tay vận may sẽ đến :D

Sao mau thuan cai nay vay cau
không mâu thuẫn đâu e đứng top a nói quay trúng giải cao là refer của a trước khi a mở event này mà trang này thì nó không clear số bitcoin của refer kiếm được sau mỗi tuần mà nó cộng dồn lên đó là lý do a yêu cầu những refer cũ của a ai muốn tham gia event này thì phải đăng ký lại nick mới là vậy ,mà bạn top refer của a không nói gì hết mặc dù a nhắn tin cho tất cả mọi người ở yahoo của a để báo event này bao gồm có bạn top refer đó ,có thể bạn đó không muốn đăng ký lại account khác phải làm lại nên không tham gia event này ,và do đó top refer cũ đó không được tính cho event này ,top refer event này cho đến hiện tại là mmome334 đó ,,em hiểu rồi hen :D
1P7HAbM8By2TybWsvtAY47NghX6r9BGwpD : BIG
- Nhỏ : 13 :D

của mình hiện 0.00006278 (5 số 0) mà vẫn bị xếp sau 0.00003452 à? cái x2 là gì chả hiểu
của bạn hiện tại nè
1DYSbdPMxLgE1e5RXckPcRuTjUM5P9MZtU
0.00003141 BTC

bạn hiểu rồi hen vì cái này refer 50% nên mình nói phải x2 để ra số thực đó :D

nhỏ thôi, số 16 nhé pro .đăng ký theo link pro lun

1Ci83YM7exExsUe5axBy2LsKMGFr48hMus

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads