Event Đặc Biệt Trị Giá 40PM

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
nhỏ thôi, số 16 nhé pro .đăng ký theo link pro lun

1Ci83YM7exExsUe5axBy2LsKMGFr48hMus
đã thấy rồi nhé nhớ mở web của nó thường xuyên khi online để roll thường xuyên để có cơ hội trúng 30% cộng với 30pm nhé
chưa roll cái nào hết roll đi nhé ,ráng roll thường xuyên để có cơ hội trúng giải nhé :D

Wind

Banned
Reactions
648
MR
0.000
Chat with me via Skype
đã thấy rồi nhé nhớ mở web của nó thường xuyên khi online để roll thường xuyên để có cơ hội trúng 30% cộng với 30pm nhé
chưa roll cái nào hết roll đi nhé ,ráng roll thường xuyên để có cơ hội trúng giải nhé :D
Check của em đang đứng thứ mấy thế pro,
1Kv8CH48uw8Vqt6nWGDpMPwdYzkknu3xXZ
Đc bao nhiu nướng vào Hi-Lo hết cả rồi :D

Check của em đang đứng thứ mấy thế pro,
1Kv8CH48uw8Vqt6nWGDpMPwdYzkknu3xXZ
Đc bao nhiu nướng vào Hi-Lo hết cả rồi :D
a chỉ trả lời 1 lần này và cho em thôi nhé không trả lời cho người khác nữa nhé vì nhiều refer mà đếm coi đứng thứ mấy thì hơi mệt ah ,chỉ cho biết người đứng đầu là ai thôi để mọi người cố gắng tranh đua vượt lên người kia và 1 tuần chỉ cho biết 1 lần vào ngày thứ hai thôi ,em hiện đang đứng thứ 8 nhé
1Kv8CH48uw8Vqt6nWGDpMPwdYzkknu3xXZ 0.00002894 BTC

a chỉ trả lời 1 lần này và cho em thôi nhé không trả lời cho người khác nữa nhé vì nhiều refer mà đếm coi đứng thứ mấy thì hơi mệt ah ,chỉ cho biết người đứng đầu là ai thôi để mọi người cố gắng tranh đua vượt lên người kia và 1 tuần chỉ cho biết 1 lần vào ngày thứ hai thôi ,em hiện đang đứng thứ 8 nhé
sorry anh tính hỏi vui thôi :D up lên nào

Reactions
1,409
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Ko có nhiều thời gian tích lũy bé thành lớn. Chỉ hy vọng vào con 999x mà bợ giải thui! Hehe

em được thanh toán 1 lần ùi đó :)
a cũng được thanh toán vài lần rồi đó hihi ,thật ra chơi cái này nếu siêng năng thì cái minimum payout của nó trong 1 tuần dư sức mà lấy nhưng cái anh em chúng ta đang đua ở dây là top ai có thể đứng top vừa siêng năng vừa may mắn nữa ,ai sẽ là người vô địch trong 1 tháng chạy đường dài này ,để giành giải thưởng lớn đây ,:D

a cũng được thanh toán vài lần rồi đó hihi ,thật ra chơi cái này nếu siêng năng thì cái minimum payout của nó trong 1 tuần dư sức mà lấy nhưng cái anh em chúng ta đang đua ở dây là top ai có thể đứng top vừa siêng năng vừa may mắn nữa ,ai sẽ là người vô địch trong 1 tháng chạy đường dài này ,để giành giải thưởng lớn đây ,:D
ok, em quay trúng 1 phát 2 nghìn mấy :D, để mới dc pay thôi :)

1 ngày 6 lần thì cỡ 4 ngày là đủ min, ai lười có thể onl = 3G trên điện thoại, chả bao giồ quên :D

PreBoy1987

Banned
Reactions
80
MR
0.000

Paste vào excel, rank, sort gì là ra thôi ^_^
Muốn làm quản lý thì cần biết thêm mấy cái căn bản này nhé ^^

PS: chúc ko bị lỗ vốn nhé ^_^

1 ngày 6 lần thì cỡ 4 ngày là đủ min, ai lười có thể onl = 3G trên điện thoại, chả bao giồ quên :D
1h chơi 1 lần ai thức được 24h quay 24 lần :D
Paste vào excel, rank, sort gì là ra thôi ^_^
Muốn làm quản lý thì cần biết thêm mấy cái căn bản này nhé ^^

PS: chúc ko bị lỗ vốn nhé ^_^
ngày xưa có học nhưng lâu quá không xài nên quên ,dù sao cũng cảm ơn nhiều nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week