Event Đặc Biệt Trị Giá 40PM

Status
Not open for further replies.
gần dc thanh toán lần 2, mai nữa là dc thanh toán lần 2 :D, còn bác
chú ý là cái freebitco sẽ tự động thanh toán vào mỗi thứ 2 hàng tuần nếu bạn có được ít nhất 0.00005460btc trong tài khoản nhớ là phải đánh dấu Auto-Withdraw ENABLED thì nó tự động rút về địa chỉ bitcoin của bạn nhé ,không cần request gì cả

0.000x rồi mà trả thấy nó twjpay j nhỉ @@
chú ý là cái freebitco sẽ tự động thanh toán vào mỗi thứ 2 hàng tuần nếu bạn có được ít nhất 0.00005460btc trong tài khoản nhớ là phải đánh dấu Auto-Withdraw ENABLED thì nó tự động rút về địa chỉ bitcoin của bạn nhé ,không cần request gì cả

oh yeah! thanks a.

thế là đợi tuần sau nó mới pay :(

người đứng top hiện tại dựa trên số refer là Wind
1Kv8CH48uw8Vqt6nWGDpMPwdYzkknu3xXZ 0.00006008 BTC
anh em cứ lấy số đó x2 sẽ ra số thật của Wind có thể khoảng 0.00012016 nói chung nó có xê xích 1 tí chứ không phải chính xác là 120126 có thể xê xịch vài chục hay trăm đơn vị :D
mọi người cố lên nhé

Last edited:
thế thì số thật em to hơn mà :p

bị mất top rồi, chắc theo anh cho vui thôi, tại mấy giờ đi thi, ko troll dc :D
nói chung có thời gian rãnh thì cứ roll có thể may mắn được con ngon ẵm giải nhất không chừng cái này vừa may mắn kết hợp với siêng năng chứ không phải chỉ có siêng năng không cho nên a mới nói là cơ hội chia đều cho tất cả mọi người ,cho dù người mới tham gia đăng ký hay người đăng ký đã lâu ,nó thú vị ở chỗ đó :D

nói chung có thời gian rãnh thì cứ roll có thể may mắn được con ngon ẵm giải nhất không chừng cái này vừa may mắn kết hợp với siêng năng chứ không phải chỉ có siêng năng không cho nên a mới nói là cơ hội chia đều cho tất cả mọi người ,cho dù người mới tham gia đăng ký hay người đăng ký đã lâu ,nó thú vị ở chỗ đó :D
ok em biết hì :), em làm gì thì ko từ bỏ đâu, cứ làm thế thôi. miễn sao thấy thích thấy vui thì cứ làm hì.

Roll cả đêm toàn < 9000 là thaoooo :(

xổ số mà ,roll càng nhiều cơ hội càng cao ,cố gắng lên đi ,sẽ trúng nhiều hơn mà cố lên đừng nản chí :D

Tối ngủ đặt báo thức từng tiếng dạy roll :D

Tối ngủ đặt báo thức từng tiếng dạy roll :D
kiểu này sau 1 tháng chắc mọi người nhận ko ra luôn ,với đôi mắt thâm quầng ,miệng thì ngáp lên ngáp xuống ,người không biết lại tưởng thành phần bất hảo ,nguy hiểm ,nguy hiểm :D

even lớn
1261AvryVAkw9x9uVofT5WqwHbKjacHVAp
even nhỏ
83

even lớn
1261AvryVAkw9x9uVofT5WqwHbKjacHVAp
even nhỏ
83
đã thấy rồi nhé nhớ mở web của nó thường xuyên khi online để roll thường xuyên để có cơ hội trúng 30% cộng với 30pm nhé
mỗi giờ roll 1 lần nhé :D

đã thấy rồi nhé nhớ mở web của nó thường xuyên khi online để roll thường xuyên để có cơ hội trúng 30% cộng với 30pm nhé
mỗi giờ roll 1 lần nhé :D
con gà đen men :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week