Event Đặc Biệt Trị Giá 40PM

Status
Not open for further replies.
Không, bao nhiêu acc trên 1ip là nó đếm thời gian bằng nhau hết, nhưng gõ vào thì chỉ đc 1 cái mấy acc kia lại bắt đầu đếm ngược. Mình đã thử và ko thành công. Còn nhiều ip nhiều acc là vô tư, muốn nhiu cũng đc. Rãnh thì bạn dùng ssh free tạo mấy trăm acc cũng được. Trùng ip nó cũng ko ban acc nhưng như mình nói trên nó chỉ tính 1 lần gõ.
Cái này hay nè! Làm phần mềm tạo 1k acc xong rùi 1h sau gõ như gõ captcha ấy!

Cái này hay nè! Làm phần mềm tạo 1k acc xong rùi 1h sau gõ như gõ captcha ấy!
Vô tư đi bạn vì site này uy tín lắm, nó ăn quảng cáo dư trả tiền bitcoin rồi. Quan trọng là nó hên xui, tạo 1k ví bitcoin cũng ko phải nhanh =)) Rãnh thì cheat chục acc được rồi. Mình đang thử 2 acc vừa làm off lâu lâu sẵn ip khác gõ luôn

Vô tư đi bạn vì site này uy tín lắm, nó ăn quảng cáo dư trả tiền bitcoin rồi. Quan trọng là nó hên xui, tạo 1k ví bitcoin cũng ko phải nhanh =)) Rãnh thì cheat chục acc được rồi. Mình đang thử 2 acc vừa làm off lâu lâu sẵn ip khác gõ luôn
Thì mất công lúc đầu tạo thôi.Nhờ bác Xuân Đức làm soft captcha chắc cũng gõ được đây! Hee

Thì mất công lúc đầu tạo thôi.Nhờ bác Xuân Đức làm soft captcha chắc cũng gõ được đây! Hee
Cứ 4-5 ngày gõ trúng 1 phát 10k là ok =)) Nhưng nếu ko may mắn, xui nhất 1 giờ gõ 1k captcha bạn chỉ được ~0.002 USD nếu tỉ giá của nó là 1BTC = 1000USD :p Bạn chịu mạo hiểm ko? Hãy tiên phong! :D

Cứ 4-5 ngày gõ trúng 1 phát 10k là ok =)) Nhưng nếu ko may mắn, xui nhất 1 giờ gõ 1k captcha bạn chỉ được ~0.002 USD nếu tỉ giá của nó là 1BTC = 1000USD :p Bạn chịu mạo hiểm ko? Hãy tiên phong! :D
Tính nhầm ko? 0.00000202 * 1000 acc * rate 1000 = 2$ chứ

34 nhé

15DVmK3GACGp7AxCnVZxp8z74UuMBa8MXB

Tính nhầm ko? 0.00000202 * 1000 acc * rate 1000 = 2$ chứ
sorry quên nhân cái vụ 1000 acc, mà cái này gõ là dính 100% ko sợ code hư, tiền tươi trao tay kkkk

bác @chemgio cho mình hỏi tý với. Sao trong balan đủ min pay rồi mà nó k tự auto pay nhỉ? đã cài đầy đủ info acc

Event nhỏ 21
Even lớn : 15mTBo95x31riYrtZ4s4AybC4qY3dFSrpa
check giùm cái này xem
đã thấy rồi nhé ,nhớ siêng năng quay sổ mở web của nó mỗi khi online để có cơ hội trúng 30% cộng với 30 PM nhé

34 nhé

15DVmK3GACGp7AxCnVZxp8z74UuMBa8MXB
đến giờ này vẫn chưa thấy nếu được bạn có thể đăng ký lại với địa chỉ btc khác và email khác dưới link http://freebitco.in/?r=68638 của mình không ,thanks bạn sorry bạn vì chuyện không mong muốn xảy ra nhé
tham gia 1 chân nhé :D
21
1Fr14E7avGsHENYgvRXp2tNJM81rgg5dXw
đã thấy rồi nhé nhớ mở web của nó thường xuyên khi online để roll thường xuyên để có cơ hội trúng 30% cộng với 30pm nhé

bác @chemgio cho mình hỏi tý với. Sao trong balan đủ min pay rồi mà nó k tự auto pay nhỉ? đã cài đầy đủ info acc
chú ý là cái freebitco sẽ tự động thanh toán vào mỗi thứ 2 hàng tuần nếu bạn có được ít nhất 0.00005460btc trong tài khoản nhớ là phải đánh dấu Auto-Withdraw ENABLED thì nó tự động rút về địa chỉ bitcoin của bạn nhé ,không cần request gì cả

chú ý là cái freebitco sẽ tự động thanh toán vào mỗi thứ 2 hàng tuần nếu bạn có được ít nhất 0.00005460btc trong tài khoản nhớ là phải đánh dấu Auto-Withdraw ENABLED thì nó tự động rút về địa chỉ bitcoin của bạn nhé ,không cần request gì cả
MÌnh có làm vậy mà. có 1 account cũng cày từ đợt bạn kenjin hd nhưng mới chơi lại. đủ min lâu rồi. mà hôm qua đợi đến hôm nay cũng k thấy có tiền trong tk gì cả. login vô acc vẫn còn nguyên :(

MÌnh có làm vậy mà. có 1 account cũng cày từ đợt bạn kenjin hd nhưng mới chơi lại. đủ min lâu rồi. mà hôm qua đợi đến hôm nay cũng k thấy có tiền trong tk gì cả. login vô acc vẫn còn nguyên :(
bạn có thể chụp hình màn hình ở trang chính freebitco.in để mình coi thế nào không :D

à mà cho em hỏi :v thế nếu đủ min pay vẫn pay về ví bitcoin được mà đúng k :3 có ảnh hưởng tới event không?

à mà cho em hỏi :v thế nếu đủ min pay vẫn pay về ví bitcoin được mà đúng k :3 có ảnh hưởng tới event không?
vẫn pay bình thường rút bình thường không ảnh hưởng đến event em nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week