Help Đại gia PTU đây-trở thành tỉ phú cùng tôi

Status
Not open for further replies.
=]] vl sư huynh , clip này thích thì tao làm cho , y hệt mày luôn , tao đã nói ********* phải xài paint mà , xài addon firebug là xong , đơn giản là như mày , còn mất công hơn tí thì down source về , chỉnh dns point ở file host của win là cũng có filesonic.vn , .com các kiểu
rảnh làm để hạ bệ em cái bác,năn nỉ đấy =))

topic đang trở nên càng lúc càng hot, lên top nào =))

Ui thôi cậu ấy đại gia filesonic rồi đến mình đại gia wupload vậy
Thật là vãi cho chủ topic.Nằm mơ ahhh

Nhan Sắc Có Hạn Mà Lưu Đạn Có Thừa
+ Đoạt Giải :
1 : Người nhận gạch nhiều nhất mmo4vn
2 : Ông Hoàng Chém gió
3 : Người Buồn Cười và làm người khác cười nhiều nhất mmo4vn
4 : Người thích tự sướng nhất mmo4vn
5 : Chai mặt nhất mmo4vn

hm.... chả biết nói sao...ai làm được cái clip giống thế,post lên cho chủ topic bẻ mặt chơi đi!

chắc chở 1 xe gạch tới đây bán quá
1 đêm có khi hơn cái proof của bác ấy chứ

Nhan Sắc Có Hạn Mà Lưu Đạn Có Thừa
+ Đoạt Giải :
1 : Người nhận gạch nhiều nhất mmo4vn
2 : Ông Hoàng Chém gió
3 : Người Buồn Cười và làm người khác cười nhiều nhất mmo4vn
4 : Người thích tự sướng nhất mmo4vn
5 : Chai mặt nhất mmo4vn
chuẩn chuẩn cảm ơn ấy,tớ thank ấy rồi đấy =))
ai fake duoc cai clip để xỉ vả tớ thêm nào :d

1/ Cái hình là chú Fake 100%
Bằng chứng : Cái dấu / giữa các hàng có độ nghiêng khác nhau ,3 hàng có 3 độ nghiêng khác nhau và nhất là hàng cuối cùng nó lòi ********* cái đuôi bad faker ( Vào statics của FSN mà đối chiếu nhé )
2/ Cái hình mà fake thì cái Video ai tin nữa nhỉ ???

P/S ( Xem kĩ cái Video thì ra nó được làm bằng file PDF =)) , up nó lên rồi mở bằng plugin trong FF , coppy cái URL của FSN quăng vào , quay video <== Có đúng ko chú chủ thớt ?
- Chắc chú làm mãi mà $ ko lên nên kiếm chuyện lừa tình cho vui chứ gì ? Haiz ... thật là rảnh quá đi .

Bonus thêm tý : Chú nói chú là Newbie PTU mà 1 ngày chú sale trên 1700 acc . Site khủng nhất trên cái Internet này cũng ko làm được chuyên đó trừ khi chú CHEAT bằng PP Hack . mà nếu reg bằng PP Hack thì thời gian mỗi acc cũng phải mất hơn 5 phút ( check ,thay sock , coppy , paste ... )
5.1700 = 8500 : 60 = 141.6h , Từ sáng đến giờ mới có hơn 14h thôi =)) hài vãi !

Last edited by a moderator:
Tâm lý của chủ topic là chứng tỏ ta pro tự thân vẫn vip PTU, nên các bác càng nói thì càng đắc ý. Lảm ra vẻ như hay lắm, người ta ném gạch vẫn cười. Đúng là nguy hiểm.

Hướng dẫn:
mở tài khoản mình lên.vào phần xem tiền.coppy cái URL lại để tí còn dán lên lại nhá.Xong thay cái URL bằng đoạn javascript sau
javascript:document.body.contentEditable='true'; document.designMode='on'; void 0
xong thích sửa gì thì sửa.dán URL lại cho giống thật.Chụp hình hay quay clip gì thì làm.Xong lên MMO4VN nhận gạch
The end

Last edited by a moderator:
1/ Cái hình là chú Fake 100%
Bằng chứng : Cái dấu / giữa các hàng có độ nghiêng khác nhau ,3 hàng có 3 độ nghiêng khác nhau và nhất là hàng cuối cùng nó lòi ********* cái đuôi bad faker ( Vào statics của FSN mà đối chiếu nhé )
eo ơi hay thế cớ á,ảnh thật mà bác tìm được chỗ fake thì bác pro quá rồi,cho em gọi 1 tiếng sư phụ
2/ Cái hình mà fake thì cái Video ai tin nữa nhỉ ???
cách giải quyết vấn đề thông minh,thanks cho chất lượng

Tại sao phải tốn hơi chọi gạch nhỉ :)) nãy giờ ngồi nhậu nhẹt bù khú vui gần chết :)) mấy bạn dư hơi vào đâu comment cái topic vớ vẩn này :)) mấy thằng hay tự kỉ thế này tớ thấy tội nghiệp lắm :)) thôi ra nhậu tiếp :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week