Help Đại gia PTU đây-trở thành tỉ phú cùng tôi

Status
Not open for further replies.
Hướng dẫn:
mở tài khoản mình lên.vào phần xem tiền.coppy cái URL lại để tí còn dán lên lại nhá.Xong thay cái URL bằng đoạn javascript sau

xong thích sửa gì thì sửa.dán URL lại cho giống thật.Chụp hình hay quay clip gì thì làm.Xong lên MMO4VN nhận gạch
The end
Thanks liền lun :)

Tại sao phải tốn hơi chọi gạch nhỉ :)) nãy giờ ngồi nhậu nhẹt bù khú vui gần chết :)) mấy bạn dư hơi vào đâu comment cái topic vớ vẩn này :)) mấy thằng hay tự kỉ thế này tớ thấy tội nghiệp lắm :)) thôi ra nhậu tiếp :))

Bác hay thật, comment đầy ý nghĩa.

chém gió

Xin chúc mừng, nick của bạn sẽ bị banner nhanh thui

hớ hớ thế là mặc dù các bạn cho là topic vớ vẩn nhưng tớ vẫn thấy rất nhiều comment nhiệt tình,lại còn bỏ time để fake ảnh và clip nữa chứ,tớ cảm ơn các bạn nhiều lắm.tớ ăn cơm đây.cứ xem clip đi nhé.
cam đoan ko biết fake clip với fake ảnh là gì hết
html hả tớ mù tịt ;) thế mà các bác bảo t chỉnh sửa html
cám ơn,tớ ăn cơm đây,tí lên tiếp chuyện tiếp. =))

Nói chung rằng thì là bác vandt vứt ID + pass acc filesonic đây em log vô check thử =)) là biết ngay

tặng bạn

[video=youtube;VGd6Nrt1Osg]http://www.youtube.com/watch?v=VGd6Nrt1Osg[/video]
---> làm cái clip cho giống anh ấy, em chỉ xài firebug thôi , còn anh ấy làm = cái gì thì em hok bít :(

nhìn cái firefox có cái webchat của PTU group này. lên hỏi anh Kai để kiểm chứng là tòi ngay ra thằng chai mặt bốc phét. =)). nếu anh Kai mà thấy ref thế chắc cũng bỏ làm, ngồi nhà đếm tiền ref do ông này kiếm cũng mệt. Đừng bảo m chỉ vào webchat ##ptu chỉ để hóng gạch chứ không phải ref ở đó nha. :))

nói chung là bác cho em xin cái yh ai k tin kệ họ em đang muốn có tiền :))
vì k có tiền mất vợ đang phởn em cũng muốn kiếm như bác chỉ em cái
nói thật em vẫn k tin lắm ^^

bạn nghĩ 30k $ có thể dễ dàng vào tay 1 đứa tự kỉ và ngu đần như chủ thớt thì mọi người trong topic này cũng đel' cần làm việc mà vẫn có vài mil đấy =))

rãnh vkl! topic xàm ! mod đóng đe, ăn đc thì ăn đâu cần phải khoe của như thế đâu nhỉ ??? đc gì ko hay chỉ vài cục gạch ~~!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week