Matrix DailyMoneyMagic - Dailymoneymagic.com 3%/day cho 60 ngày

Status
Not open for further replies.
Up phụ thớt...ai có pz bán cho mình một ít để theo thớt nào..................
mình cũng mới thu dc hơn 100pz thôi kiủ này k đủ 200pz mất
chờ đến 2o ta with AMM nữa có lẽ là đủ.hj vọng mod cho giữ topic đến 21 vì nó chưa run nên chưa muốn đep trc.chờ nó run ta hãy dep và cũng để gom cho đủ hàng.nếu k đủ thì chơi nhỏ lẻ thôi
à nó mới sưa ruler là giờ chỉ có 1 pos 10$ lãi 3%/ngày trong 60 ngày
ai chơi nữa vào báo danh cái coi để anh em chơi cho zui nào

Hi,

Bạn đổi lại tiêu đề cho rõ ràng tiện cho mọi người update và tìm kiếm một cách trực quan nha.
Nếu không mình buộc phải close topic của bạn trong 24h tới.

Hi vọng bạn hiểu và thông cảm
Xem thêm: http://mmo4me.com/showthread.php?49438-Noi-quy-box-Matrix-Investment-13052012

Thân,

mình đã nhờ mod đổi dùm rồi mà chứ tile e k đổi dc a à,
a đổi dùm e là dailymoneymagic.com 3%/day cho 60 ngày

mình đã nhờ mod đổi dùm rồi mà chứ tile e k đổi dc a à,
a đổi dùm e là dailymoneymagic.com 3%/day cho 60 ngày
Hi,
Do mình tưởng member edit được phần này (Click vào Edit - click vào Go Advanced) nên không chú ý comment của bạn. Mình đã edit Title theo yêu cầu của bạn rồi. Chúc bạn kiếm được thật nhiều tiền và được nhiều người ủng hộ.

Thân,

Hi,
Do mình tưởng member edit được phần này (Click vào Edit - click vào Go Advanced) nên không chú ý comment của bạn. Mình đã edit Title theo yêu cầu của bạn rồi. Chúc bạn kiếm được thật nhiều tiền và được nhiều người ủng hộ.

Thân,

cảm ơn sếp nhiều nhé

kiủ này pz khó thu mua quá.cũng định kiếm ít chơi e nó mà mua k nổi 200 thôi có lẽ chơi 120pz thôi có ai chơi k vào ủng hộ ref cho ta cái nào.chưa có reff nào cả rcb cao hơn thớt luôn.ai muốn chơi pm inbux cái ta gửi link ref cho
thớt cho e tuyển vài reff chơi cho zui nhé

nó đã fix lại rồi nhé các bạn
1 plance duy nhất 10$ LÃI 3%/day cho 60 ngày
min đã fix xuống thành 1$
nên ai vốn nhỏ có thể vào chiến nhé.chỉ cần 40$ là một ngày đủ min rút.
để 21 này mình dep vào thử xem prooff nó có nhanh k rồi anh em hãy dep nhé

nó đã fix lại rồi nhé các bạn
1 plance duy nhất 10$ LÃI 3%/day cho 60 ngày
min đã fix xuống thành 1$
nên ai vốn nhỏ có thể vào chiến nhé.chỉ cần 40$ là một ngày đủ min rút.
để 21 này mình dep vào thử xem prooff nó có nhanh k rồi anh em hãy dep nhé

Bác chu đáo quá, bác đi trước xem sao thấy ổn thì em dep theo 1 ít.

nó đã fix lại rồi anh em ơi
nó khôg bắt tái đầu tư 50% nữa

Tái đầu tư thì lâu hồi vốn, không tái đầu tư thì nguy cơ sập khá cao...khó xử quá, ai có kinh nghiệm vụ này cho xin ý kiến với !

xem xét số members và tổng dep của em nó rồi quyết định
nó luôn nằm ở mức độ % members thực sự chơi site này :D

đã bảo tất cả ref của mình hãy chờ 1 ngày đi.chờ mai mình rút về xem sao đã.mình đã dep thử rồi mai rút nếu ok thì hãy chiến còn không thì thôi.còn ai muốn chiến luôn thì dep.invest thì pải chấp nhận rủi ro chứ ngồi mà lo sợ nó scam thì có chương trình nào chơi dc.

Tuyển ref phải thế này chứ, chủ thớt chiến ác đấy!

thì làm uplink pải đầu tàu chứ bạn. lânf nay vốn liếng cũng hết nên chơi nhỏ lẻ 100pz đã nếu mai ok ta mua thêm quất thêm 100 nữa thôi.gần tết chơi nhỏ cho zui chứ cũng hết vốn

thì làm uplink pải đầu tàu chứ bạn. lânf nay vốn liếng cũng hết nên chơi nhỏ lẻ 100pz đã nếu mai ok ta mua thêm quất thêm 100 nữa thôi.gần tết chơi nhỏ cho zui chứ cũng hết vốn
Hết pz nên chỉ mới dep 40lr +20Pz, thớt check thử xem có chưa nha. ID: 152 đó

đã có rồi nhưng mình chưa with chờ xem có ai dep nữa k rồi with luôn thể chứ ngày nó cho with có 1 lần mà.mà khuyến kích bạn dep pz vì lỡ có mệnh hệ gì còn dis nó hj vọng cuối cùng.bạn lấy 40lr ex sang pz mà chơi k hơn à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,549
174,836
Latest member
xosoquangngaivn

Most viewed of week

Most viewed of week