Matrix DailyMoneyMagic - Dailymoneymagic.com 3%/day cho 60 ngày

Status
Not open for further replies.
tất cả reff khoan hãy dep thêm nhé vì hnay nó vẫn chưa chia lãi cho mình.mình dep hơn 1 ngày rồi mà chưa chia lãi mới rút dc commssion thồi.nên anh em hãy chờ mai xem sao nếu nó k chia lãi thì anh em dưng lại còn nó bt thì anh em ta thiến mạnh tay.mình đã chuẩn bị thêm 500pz nếu mai nó bình thường mình sẽ dap thêm 500 nữa làm gương

tất cả reff khoan hãy dep thêm nhé vì hnay nó vẫn chưa chia lãi cho mình.mình dep hơn 1 ngày rồi mà chưa chia lãi mới rút dc commssion thồi.nên anh em hãy chờ mai xem sao nếu nó k chia lãi thì anh em dưng lại còn nó bt thì anh em ta thiến mạnh tay.mình đã chuẩn bị thêm 500pz nếu mai nó bình thường mình sẽ dap thêm 500 nữa làm gương
Theo e bit hôm nay là lễ bên my rất nhìu site ko chia lãi hôm nay bao gồm profitablesunsire,bensionunion...

bac ơi em mới đăng ký va dep 55$ lúc chiều,pro check dùm mình nha user:kakalat id 291 lr e la u0037571

cha nội này to gan thật dám pm cả topic của hoangtieubao doi rcb.bên này thì mãi k chịu báo danh.
rcb cho pro này: Payment Mode Account
Date 01/22/2013 15:52
Batch 128593176
From U610.... ()
To U0037571 (anhvietnguyen2009)
Amount $5.00
Memo =55*0.12*0.95=6.27pz=5lr

Đã dep thớt check và reb cho mình nha:
ID:595
pz: [email protected]

Chúc thớt làm ăn phát đạt
rcb cho pro này
=50*0.12*0.95=5.7pz
Transaction in Detail
Date
1/22/2013 10:58:27 AM
Reference Number
9B9BA-62460-0A21C
Transaction type
Transfer Sent To
Name/Email
[email protected]
Current Status
Completed
Amount
$5.70 USD
Purchase Type
Other
Shipping Details
Not Provided
Note (optional)
yh: vvinaphone1 nick form: vinạhone1

cha nội này to gan thật dám pm cả topic của hoangtieubao doi rcb.bên này thì mãi k chịu báo danh.
rcb cho pro này: Payment Mode Account
Date 01/22/2013 15:52
Batch 128593176
From U610.... ()
To U0037571 (anhvietnguyen2009)
Amount $5.00
Memo =55*0.12*0.95=6.27pz=5lr
hehe đã nhận rcb,thank pro nha,hehe e bé cái nhầm a mà :binhsua56:

vẫn chưa thấy em nó chia lãi anh em ai dc chia lãi vào báo danh cái nòa

e chưa có lãi nè :D
có khi nào vỡ mặt k ta :binhsua08:

không biết nữa nên mới bảo ref hãy khoan dep tiếp chứ k là ăn cam thì khổ.quả này nó mà cho ta ăn cam là ta chết chắc.
hôm qua nó còn mail nói ta gian lận đòi lock acc bà mẹ nó chứ dep vào nó còn hù dọa đổ điên đi dc

cú này nó mà lock acc ta thì ta chém đến chém chết không tha :binhsua51::binhsua51::binhsua51::binhsua51::binhsua51::binhsua51:

cầu cho e nó chia lãi sớm sớm ae bớt lo...
attachment.php

để dành tiền ăn tết nên k dám đầu tư gì ...
attachment.php

Chuẩn bị dispute thôi, hôm qua dep thử 1$ cũng không thấy nó chia lãi và comission gì hết.:binhsua166:
trời ơi chơi có 1$ lo dis cái quái gì làm anh em manh động.
cầu cho e nó chia lãi sớm sớm ae bớt lo...
attachment.php

để dành tiền ăn tết nên k dám đầu tư gì ... http://mmo4me.com/attachment.php?
attachmentid=22036&d=1358699507
uh cầu cho em nó sống tốt chứ sao nó k chịu chia lãi nhưng tiền commission thì nó paid rất nhanh.có lẽ là nó đang fix lại đó để chuẩn bj tốt hơn.chơi invest mà tim yếu là k chơi dc đâu.
mình cũng dep vào đang chờ xem nó ra sao chứ chưa chi đã dis thì k hay.thấy nó pát triển rất mạnh hnay đã gần 700 mem rồi
đây là proof commssion e nó về sau 1 nốt nhạc

Last edited by a moderator:
anh em đã có ai support hỏi nó chưa?? để lát mình support hỏi thử, thấy thằng này trả lời nhanh lắm, có thông tin mình cập nhật liền hen :binhsua58:

anh em đã có ai support hỏi nó chưa?? để lát mình support hỏi thử, thấy thằng này trả lời nhanh lắm, có thông tin mình cập nhật liền hen :binhsua58:
pro hãy ra tay sp nó cái đi.pm bảo thớt sp nó mà thớt bị cắt mạng nên dùng dcom nên k load nổi.nhờ mình sp mà mình dốt english quá nên pro hãy ra tay sp nó cái cho anh em dc nhờ nào

- - - Updated - - -

pro hãy ra tay sp nó cái đi.pm bảo thớt sp nó mà thớt bị cắt mạng nên dùng dcom nên k load nổi.nhờ mình sp mà mình dốt english quá nên pro hãy ra tay sp nó cái cho anh em dc nhờ nào

Hi sir,
I have question about my profits, Yesterday i deposited funds, and now it already over 24 hours but i do not see any profits in my account?? can you explain for me sir..
Thank and best regards,
Long live dailymoneymagic
User:kakalat,id 291

It will show from Monday. We are adding some new features. That\'s why it has been kept on hold. Your patience is appreciated.

theo như e nó noi sẽ chia lãi từ thứ hai tuần sau thì phải,đang update tính năng ji ah.,để mình hỏi rõ lại.

Hi sir,
I have question about my profits, Yesterday i deposited funds, and now it already over 24 hours but i do not see any profits in my account?? can you explain for me sir..
Thank and best regards,
User:kakalat,id 291

It will show from Monday. We are adding some new features. That\'s why it has been kept on hold. Your patience is appreciated.

theo như e nó noi sẽ chia lãi từ thứ hai tuần sau thì phải,đang update tính năng ji ah.,để mình hỏi rõ lại.

thôi thì chừo thôi bà con ơi chứ biết sao dc.mình nó còn dọa lock acc kìa.****** nó chứ chưa chia lãi mà đã hù dọa

thôi thì chừo thôi bà con ơi chứ biết sao dc.mình nó còn dọa lock acc kìa.****** nó chứ chưa chia lãi mà đã hù dọa
Hi sir, i already recieved your answer about profits,this mean site will share profits from next monday - 28 Jan,is it right sir?
One more thing when site share profits for me from next monday,this mean i will receive funds include profits of this week or just share profits from next monday sir! Can you make me clear about that?.
Thank and best regards!
User: kakalat,id 291
you will get all profits from the date of your purchase.

Hơi mập mờ xí, nhưng theo như nó trả lời thì sau khi ổn định sẽ chia lãi lun cả những ngày chưa chia tính từ ngày mua,thui a e ráng đợi tới thứ hai vậy,xem admin có ju lời hứa ko. :binhsua58:

we are adding some new features, that's why the daily earnings have been kept on hold till that work gets finished. it is expected to get finished anytime within next 24 to 48 hours. as soon as it is finished you will see your daily earnings and you will be able to withdraw them. Your help is appreciated.

we are adding some new features, that's why the daily earnings have been kept on hold till that work gets finished. it is expected to get finished anytime within next 24 to 48 hours. as soon as it is finished you will see your daily earnings and you will be able to withdraw them. Your help is appreciated.

tin ừng đã đến đó.anh e cứ bình tĩnh k cần gì pải vội.mình cũng dep k ít nên có gì anh em cùng hưởng chứ lo gì.
nó chưa cam quýt đâu nó đang nâng cấp hệ thống thôi mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,549
174,836
Latest member
xosoquangngaivn

Most viewed of week