Ask Đang tranh chấp bản quyền với thằng Pops World Wide (CHSA)

ducmanhgha09

Junior
Reactions
2
MR
0.000
Video của mình đang lọt top, đang ngon thì thằng Pops World Wide (CHSA) vào nhận vơ bản quyền. Không có bài hát, không có hình ảnh nào của nó mà nó vào nhận vơ. DCm đang kháng nghị ko biết có được ko. mãi mới dc kênh cùi, tháng vừa rồi dc 700 nghìn vào tk. Theo mọi người là có nên kháng hay xóa mẹ video đó đi, tại làm mãi mới dc có mấy trăm nghìn 1 tháng, cũng đủ tiền cà phê thuốc lá

mình có đoạn thu âm tiếng sóng biển trực tiếp từ biển mà còn bị nhận bản quyền :v bực quá kháng chết mẹ nó luôn :v

phải kháng cáo đi bạn, chứ bạn mà xóa video hay chịu thua thì bạn có làm thế nào đi nữa cũng bị report tiếp. nhiều người tự làm content còn bị bọn nó report nữa mà , không kháng là khác gì mình đầu hàng nó

Cho hỏi bạn chơi thể loại ji, pops nó chuyên về hài, ca nhạc nhiều khi nó có bản quyền bằng văn bản, kháng chả dc đâu

Video của mình đang lọt top, đang ngon thì thằng Pops World Wide (CHSA) vào nhận vơ bản quyền. Không có bài hát, không có hình ảnh nào của nó mà nó vào nhận vơ. DCm đang kháng nghị ko biết có được ko. mãi mới dc kênh cùi, tháng vừa rồi dc 700 nghìn vào tk. Theo mọi người là có nên kháng hay xóa mẹ video đó đi, tại làm mãi mới dc có mấy trăm nghìn 1 tháng, cũng đủ tiền cà phê thuốc lá
kháng đi bạn ơi!

dis mẹ thằng chó popworldwire là kênh network khốn nạn nhất việt nam ,đây là kênh của bọn chó có thằng làm quans to bảo kê,,nên nó rất chó và khốn nạn ,nó toàn đi ăn cướp của anh em kênh nhỏ là chính...anh em lập nhiều tài khoản kênh báo cáo,kháng cáo cho chết cụ nó đi,,,vn toàn chó đớp *** bảo sao nghèo:mad::mad:

thà chết chứ ko chịu khuất phục ...kháng đến lần thứ 3 thì nó sẽ phải xuất trình giấy tờ pháp lý với youtube ,,anh em cứ yên tâm lập nhiều kênh phụ kháng cáo cho nó chếtz,, nếu nó ko xuất được đầy đủ giấy tờ pháp lý bản quyền thì youtube cũng sẽ cho nó ăn gậy

Ý kiến nhỏ thế này:
Mình thân cô thế độc. nhiều khi thấy bất công mà ko làm gì đc. RP nhau là xấu. nhưng nếu ta tập hợp những thân cò lại rồi lập nên danh sách đen những Cty chuyên chơi bẩn mà AE thấy là chuyên kiểu nhận vơ thì lập hội RP hội đồng. Người ta mạnh nhưng cũng ko phải là ko có điểm yếu. Lập topic thảo luận từng Cty chuyên chơi xấu. tìm ra điểm yếu rồi RP nó.(về góc độ nào đó thì đây ko phải là ý tốt. nhưng thử xem hậu quả của những cty khác gây ra thì theo mình nên làm trước khi miếng thịt thiu bị bọn tó nó giết đồng loại mà dành mồi. cố gắng tạo sự cạnh tranh lành mạnh bằng cách tập chung anh em vào loại bỏ những thành phần kiểu như vậy.)

Ý kiến nhỏ thế này:
Mình thân cô thế độc. nhiều khi thấy bất công mà ko làm gì đc. RP nhau là xấu. nhưng nếu ta tập hợp những thân cò lại rồi lập nên danh sách đen những Cty chuyên chơi bẩn mà AE thấy là chuyên kiểu nhận vơ thì lập hội RP hội đồng. Người ta mạnh nhưng cũng ko phải là ko có điểm yếu. Lập topic thảo luận từng Cty chuyên chơi xấu. tìm ra điểm yếu rồi RP nó.(về góc độ nào đó thì đây ko phải là ý tốt. nhưng thử xem hậu quả của những cty khác gây ra thì theo mình nên làm trước khi miếng thịt thiu bị bọn tó nó giết đồng loại mà dành mồi. cố gắng tạo sự cạnh tranh lành mạnh bằng cách tập chung anh em vào loại bỏ những thành phần kiểu như vậy.)
Ý kiến hay đó,hay cậu tạo 1 nhóm kín trên facebook,rồi lập 1 topic trên đây,kêu gọi ae tham gia,cậu thấy thế lào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week