phongdatgl

Junior
Reactions
30
MR
0.001
Nói thiệt mình cũng chẳng phải dân MMO nhưng buồn buồn nghịch tý.
Bữa trước có sài cái tool của namit, mặc dù NIS không cho chạy nhưng tin tưởng nên tắt NIS.
Mới đây mới bị hack account gmail, yahoo,...(Chuyện này xảy ra tất cả 2 lần rồi nhé) nhưng may mắn là mình đã lấy lại được, kiểm tra thì thấy tất cả các account đều chuyển email về: [email protected]. Google thì thấy con dog đó trong forum này. Mà trước giờ mình chỉ có sài tool autobuxhost của namit nên nghi ngờ.
Không phải thì bỏ qua cho, mình noí lên đây để anh em biết vậy thôi.
Xin hết !
Bonus: http://virusscan.jotti.org/en/scanresult/38600ad337d66cb473881ce048b3b57f31b14567

PS: vì không post được vào kia nên đành vào đây

Haizzz.........lắm chiêu nhỉ!!!

Upvote 0
Cách đây lâu rồi mình có vào mmo4me 1 lần, google tìm autobuxhost, vào topic đó, sau đó cũng bị. Mới đây bị 1 lần nữa mình mới nói.
Nghi ngờ vậy thôi chứ mình ko có bằng chứng gì cả

Upvote 0
ban kiểm tra hoạt động đăng nhập gần đây rùi xem những IP đăng nhập trong thơi gian mất nick.rùi nhờ mod check dùm mấy cái IP đó

Upvote 0
ban kiểm tra hoạt động đăng nhập gần đây rùi xem những IP đăng nhập trong thơi gian mất nick.rùi nhờ mod check dùm mấy cái IP đó

IP đâu có làm được gì đâu bạn, hôm qua còn bắt sống nó mới đăng nhập 4 phút , vào coi IP mà có làm gì được đâu

Upvote 0
Cách đây lâu rồi mình có vào mmo4me 1 lần, google tìm autobuxhost, vào topic đó, sau đó cũng bị. Mới đây bị 1 lần nữa mình mới nói.
Nghi ngờ vậy thôi chứ mình ko có bằng chứng gì cả

Gmgail à ...bác vào đọc mail dứoi chử rely nhấp vào nút xổ xuống cạnh mục Reply và chọn Show original để dịch vụ hiển thị nội dung thư gốc của email đó..bạn thấy thông tin send cho mình qua yahoo nhé

Upvote 0
Cái này phải ko nhỉ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week