Tutorial Dành cho Admin và những ai bị Network hỏi traffic

Status
Not open for further replies.
Đây là bản dịch bên hasoffer mà. Có trách thì trách thằng hasoffer nó "bày trò" và thằng goole dịch ko đúng í.
Bạn trênn nói đúng, browser không cung cấp giá trị trên. Vậy thì sao? nó ko cung cấp thì ko lấy được các giá trị đó nên mới bad traffic khi mà NET YÊU CẦU tích hợp theo cách của nó. Điều này có nghĩa là nó ko muốn traffic đến bằng cách copy cái link offer dài loằng ngoằng kia dán vào trình duyệt và chạy. Có ai đó thử tưởng tưởng được là người dùng lại thuộc cái link đó và gõ chính xác vào trình duyệt không?
Đương nhiên họ chỉ click và banner quảng cáo mà bạn promo nó. Tới đây thì đã rõ rồi, khi bạn quảng cáo dạng banner thì đương nhiên phải tính Impression dựa trên pixel rồi. Mà code gắn banner đâu chỉ là 1 cái hình mà nó còn có cả 1 đoạn code nữa.

Ko biết bạn muốn hiểu cho rõ hay giả vờ ngây ngô hay muốn nói khích để hiểu thấu đáo vấn đề nhỉ.

có network nào k thêm các sub đó vào k? đọc kỹ rồi, cũng làm network rồi. ưngf tay nhanh hơn não thế bạn
Vậy sao, cho 1 proof là từ browser network có thể lấy dc số imei từ click link trên site đi bạn . Nói thẳng ra bạn chả hiểu gì về đoạn trên cả, bạn chỉ hiểu loáng thoáng qua google dịch thôi.

Vậy sao, cho 1 proof là từ browser network có thể lấy dc số imei từ click link trên site đi bạn . Nói thẳng ra bạn chả hiểu gì về đoạn trên cả, bạn chỉ hiểu loáng thoáng qua google dịch thôi.
mình đây k rảnh mà đôi co vs bạn, ai hiểu thì hiểu, chia sẻ cho mn biết. cứ tỏ ra nguy hiểm

Đây là bản dịch bên hasoffer mà. Có trách thì trách thằng hasoffer nó "bày trò" và thằng goole dịch ko đúng í.
Bạn trênn nói đúng, browser không cung cấp giá trị trên. Vậy thì sao? nó ko cung cấp thì ko lấy được các giá trị đó nên mới bad traffic khi mà NET YÊU CẦU tích hợp theo cách của nó. Điều này có nghĩa là nó ko muốn traffic đến bằng cách copy cái link offer dài loằng ngoằng kia dán vào trình duyệt và chạy. Có ai đó thử tưởng tưởng được là người dùng lại thuộc cái link đó và gõ chính xác vào trình duyệt không?
Đương nhiên họ chỉ click và banner quảng cáo mà bạn promo nó. Tới đây thì đã rõ rồi, khi bạn quảng cáo dạng banner thì đương nhiên phải tính Impression dựa trên pixel rồi. Mà code gắn banner đâu chỉ là 1 cái hình mà nó còn có cả 1 đoạn code nữa.

Ko biết bạn muốn hiểu cho rõ hay giả vờ ngây ngô hay muốn nói khích để hiểu thấu đáo vấn đề nhỉ.
:D k có google dịch ở dây đâu, google dịch đc trồi chảy thế này chắc lãng phí mấy năm học ta quá:D

hix,
không liên quan nhưng pro offer nào rành Xposed Framwork trong android k giúp e với
e trả phí ạ
tkss!

Có ai đọc kỹ bài viết ko vậy, bạn thớt hiểu sai hoàn toàn rồi.
Đối với pixel impression, bạn phải truyền cho nó các giá trị Mac, Deviced ID ... thì nó mới nhận được ( "chuyển các giá trị vào bằng cách thêm chúng vào cuối impression pixel URL") . Việc này chỉ có thể xảy ra nếu offer của bạn được hiển thị trên 1 ứng dụng di động, kiểu như app wall vậy. browser không cung cấp các giá trị trên. Đừng phán lung tung làm hoan mang đồng bào

Chuẩn này :D

Hehe mình click trên bluestack luôn và mỗi click đều change android id và mac. Cách làm này bị dân "pro" trên MMO chê là củ chuối, chậm mà giá lại đắt. Từ ngày click thuê đến giờ chỉ nhận được có vài khách.
Hehe nhưng mà tới giờ vẫn còn click kiểu đó.
Thím làm chắc ăn quá, vấn đề là mấy ông admin làm lớn, tuần vài chục k mà click như thím chắc phải mua 1 dàn PC và 1 lô tool change về mục đích chỉ để click, còn chưa kể đến là iOS phải mua 1 dàn máy + 1 lô thiết bị iOS, như vậy thà bỏ net đi chăn bò còn hơn, trong khi cách click bằng useragent trước giờ cũng vẫn ok, vẫn proof vài k vài chục k. Nói thật đang cheat được thì cứ cheat mà ăn, còn khi nào nó khó quá thì chuyển qua chiêu trò khác. Như thớt nói nó đang chăn gà, đúng rồi mấy con gà đó thu nhập bao nhiêu bạn biết không, khối thằng được mong làm gà như bạn nói đó =))

Thím làm chắc ăn quá, vấn đề là mấy ông admin làm lớn, tuần vài chục k mà click như thím chắc phải mua 1 dàn PC và 1 lô tool change về mục đích chỉ để click, còn chưa kể đến là iOS phải mua 1 dàn máy + 1 lô thiết bị iOS, như vậy thà bỏ net đi chăn bò còn hơn, trong khi cách click bằng useragent trước giờ cũng vẫn ok, vẫn proof vài k vài chục k. Nói thật đang cheat được thì cứ cheat mà ăn, còn khi nào nó khó quá thì chuyển qua chiêu trò khác. Như thớt nói nó đang chăn gà, đúng rồi mấy con gà đó thu nhập bao nhiêu bạn biết không, khối thằng được mong làm gà như bạn nói đó =))
Hehe

tks theart nhé. Lót dép thôi.

Thật ra em đang dùng tool boot click, net nó thừa biết đó thôi. nhưng mà qua mặt được nhà quảng cáo, nhà quảng cáo trả tiền thì net nó trả tièn thôi.

Network và pub thông đồng móc túi nhà quảng cáo, ae cheat mạnh lên nào :p
Cheat thì dè chừng, bác đòi cheat mạnh là die cả lủ nha, nhà quảng cáo đang vô đợt quét. đang bị dính chưởng đây, net nó bảo rằng khi nào nhà quảng cáo xác nhận trả tiền cho mầy thì nó t trả cho mầy hk thì t *** paid và t với mầy chia tay

Last edited:
theo em hiểu thì dù làm thế nào đi chăng nữa nét cũng biết mình cheat và khi nào nó pm hỏi traffic trả lời thế nào cũng ăn block :confused::confused:

theo em hiểu thì dù làm thế nào đi chăng nữa nét cũng biết mình cheat và khi nào nó pm hỏi traffic trả lời thế nào cũng ăn block :confused::confused:
Mình đã được nó hỏi traffic rất là nhiều lần, và đều qua, nhưng lần này nhà quảng cáo làm khó, nó cũng làm khó với mình, số tiền k nhỏ, nó đang định quỵt mình, đừng nghĩ nó biết mình cheat, cũng đừng nghĩ nó k biết mình cheat, tùy net, tùy AM nửa bạn. có nhiều con ngáo đá lắm. :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week