Đầu tư gold siêu lợi nhuận

fx77option

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Đầu tư gold không cần chờ đợi lâu dài, chỉ cần 10 phút thôi thì có thể hoàn thành một phiên giao dịch, lãi cao tới 77%, chỉ cần phân tích giá gold là tăng hay giảm, và đặt lệnh giao dịch, không cần làm gì nữa, khi hết hạn thì sẽ tự đóng giao dịch, vừa đơn giản vừa lợi nhuận cao.
Sàn giao dịch gold option chỉ có tại FX77 OPTION.

Đầu tư gold không cần chờ đợi lâu dài, chỉ cần 10 phút thôi thì có thể hoàn thành một phiên giao dịch, lãi cao tới 77%, chỉ cần phân tích giá gold là tăng hay giảm, và đặt lệnh giao dịch, không cần làm gì nữa, khi hết hạn thì sẽ tự đóng giao dịch, vừa đơn giản vừa lợi nhuận cao.
Sàn giao dịch gold option chỉ có tại FX77 OPTION.

đặt link ref trá hình :)

thiệt là đơn giảnnnnnnnnnnnnnnnnn quá đi mà
đầu tư có rủi ro, nhưng đây là rủi ro cố định, lãi cao 77%

Cái này mà cũng gọi là siêu lợi nhuận á ?
bỏ 1000$ ra ăn đc 770$
còn ko thì mất 1000$
nêu ra 77% chỉ để lòe trẻ con
thà mình vào cásino đánh sóc đĩa bỏ 1000$ ra ăn 1000$
đánh tài xỉu trong bóng đá còn hơn đánh cái này , tài xỉu bỏ 1 ăn đc 1 hoặc ít nhất ăn 0.95
hài :)

bỏ 1000$ ra ăn đc 770$
còn ko thì mất 1000$
đánh tài xỉu trong bóng đá còn hơn đánh cái này , tài xỉu bỏ 1 ăn đc 1 hoặc ít nhất ăn 0.95
làm gì mà nóng tính vậy bác:D:D:D:D

bỏ 1000$ ra ăn đc 770$
còn ko thì mất 1000$
Khi mới tiếp xúc với quyền chọn nhị phân thì nhiều người hay nghĩ rằng cách giao dịch này là chỉ là chuyện may rủi thôi, thậm chí còn cho rằng là đen đỏ.

Nhưng mọi người đã hiểu nhầm về nó, chính vì cách giao dịch đơn giản chỉ cần dự đoán tăng hay giảm, nhưng quyền chọn nhị phân là có thể phân tích thị trường như chứng khoán, nếu nắm bắt được xu hướng thị trường thì tỷ lệ lãi của bạn sẽ cao hơn rất nhiều chứ không phải là 50% của may rủi.

Khi mới tiếp xúc với quyền chọn nhị phân thì nhiều người hay nghĩ rằng cách giao dịch này là chỉ là chuyện may rủi thôi, thậm chí còn cho rằng là đen đỏ.

Nhưng mọi người đã hiểu nhầm về nó, chính vì cách giao dịch đơn giản chỉ cần dự đoán tăng hay giảm, nhưng quyền chọn nhị phân là có thể phân tích thị trường như chứng khoán, nếu nắm bắt được xu hướng thị trường thì tỷ lệ lãi của bạn sẽ cao hơn rất nhiều chứ không phải là 50% của may rủi.

Pác biểu diễn 3 ngày xem pác Win được bao nhiêu? để ACE theo...

Em thì thích đánh kiểu spot trên MT4 hơn, muốn vào lệnh, cắt lệnh, bất cứ lúc nào trong ngày cũng được :)
binary cũng hay nhưng tỷ lệ risk:reward ko tốt lắm, như bác nói 1:0.77, khoản đầu tư nào em nhắm tỷ lệ ít nhất 1:1 hoặc 1:2 em mới tham gia.

Em thì thích đánh kiểu spot trên MT4 hơn, muốn vào lệnh, cắt lệnh, bất cứ lúc nào trong ngày cũng được :)
binary cũng hay nhưng tỷ lệ risk:reward ko tốt lắm, như bác nói 1:0.77, khoản đầu tư nào em nhắm tỷ lệ ít nhất 1:1 hoặc 1:2 em mới tham gia.
pác có thể tài khoản demo thử xem, lãi cũng dc mà,

loại này e vẫn chưa thấy tin tưởng lắm. Đã vào lệnh là nó chạy đến khi hết thời hạn ạ ?
vâng, thời hạn giao dịch là bạn có thể tùy chọn, có ngắn nhất là 60 giây ~ 300 giây, 15 phút, 30 phút, 60 phút, dài thì vài ngày cũng có.
Quyền chọn nhị phân(binary option) được ủy ban giao dịch chứng khoản Mỹ(AMEX) và sở giao dịch quyền chọn CHICAGO(CBOE) cho phép trở thành chủng loại giao dịch chính thức vào tháng 5 và tháng 7 năm 2008.
Đề nghị có thể demo thử xem nào:
https://zone.fx77.com/fregister?lang=vi&campaign=119

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week

Most discussed of week