Đầu tư vào offers bây giờ có ổn không

Chưa biết gì mà offer mà đã đặt mục tiêu cao thía thớt. Nội bỏ tiền ra thuê pro dạy chắc cũng gần hết số tiền của thớt rồi, mà chưa chắc là ngta đã dạy cho nữa. NB ngày cày 10h kiếm 5$ đã khó chứ 15$.

mình ko hiểu ai nhìn captcha cũng bảo căng mắt, mình gõ thấy bt vẫn xem phim ầm ầm, cái khổ duy nhất là hơi chán thôi :)

Theo mjk nếu cậu xác định chọn con đường offer thì nên mua máy bàn tầm i3 ram 4GB hoặc i5 (nhớ chọn card rời nhé) gì đó tầm 10 đến 13tr gì đó số tiền còn lại theo ai đó nhờ họ giúp đỡ cho, tuy offer khó làm nhưng nếu bạn chịu khó theo học pro thì mjk đảm bảo 1 ngày 10$ đến 15$ thì không thành vấn đề.

Các pro thì 20$ đến 50$ đừng chém mjk nhé, mjk gà nên chỉ chơi tầm 15$ là đạt mục tiêu, đủ ăn đủ nhậu chơi bời thôi chứ không mộng cao sang quyền quý như các pro ngày 50$ :)
Card liền thì sao hả anh tính mua i3 sam sung ram4G đây mà mới bị máy giặt nó quay hết 4tr vL

PTC vừa bị giật sập 3 site pro zap fuse đấy thôi grand thì dặt dẹo còn thằng PV thì thấy phiêu quá bản chất chả khác gì HIYP h chỉ còn chơi 2 site buxvertise với adz-pro :(
capcha thì chịu, nhin căng mắt ra gõ dc 10d vn :(
Thật ra nếu chịu khó, có chiến lược thì làm gì cũng được cả! Captcha cũng vậy. Tại bác không biết thôi, thiếu gì người đủ sống với captcha!..:D

MMO là một cơ hội nhưng với mình để đặt mục tiêu cao (>1k/tháng) thì các bạn nên hướng đến những gì lâu dài, có thể con đường đi lâu có $ hơn nhưng khi có rồi rất chắc chắn

Gõ captcha đi bạn, đầu tư chi nhiều thế, 2tr dc rồi.
Siêng thì 1 ngày gõ cũng dc 30$ ( đòi hỏi phải siêng nha )

Ngày 30$ có bí quyêt gì ko cậu

hihi đọc cmt của anh em sướng quá cơ hí hí hí , siêng năng 1 ngày 30$ hả bác bác có đùa ẻm hổng thế :oops:, bác gõ dự án nào vậy :D

khuyên thớt chân thành là đừng kì vọng cao quá kẻo lại thất vọng. Offer nói chung vẫn ăn đc nhưng đấy là chuyện của vài tháng nữa khi thớt đã lành nghề còn bắt đầu thì hãy xác định là gian nan. Kiếm admin nào chịu đào tạo newbie mà làm, đừng quan tâm đến pay ngày tuần hay tháng, hãy xác định là làm ko lương, học nghề là chính, bị scam cũng coi như là bình thường, miễn sao học được cơ bản về offer, cái này ko tiền nào mua nổi, có nó bạn sẽ có nền tảng mà phát triển tiếp. Tựu chung lại, mình muốn khuyên bạn là offer ko đơn giản cho newbie nhất là ko có người chỉ dẫn, nếu muốn ăn chắc mặc bền thì đầu tư khóa học lập trình game mobile (tầm 8 triệu), nghề này đang hot gần đây (bản thân mình cũng học). Còn nếu quyết tâm theo offer thì xác định 3 tháng đầu bỏ tiền mua sock mà chưa chắc đã thu về đc gì, nhưng về sau có thể sẽ khá, ai biết đâu đc, mọi pro cũng đều phải bắt đầu từ noob.

khuyên thớt chân thành là đừng kì vọng cao quá kẻo lại thất vọng. Offer nói chung vẫn ăn đc nhưng đấy là chuyện của vài tháng nữa khi thớt đã lành nghề còn bắt đầu thì hãy xác định là gian nan. Kiếm admin nào chịu đào tạo newbie mà làm, đừng quan tâm đến pay ngày tuần hay tháng, hãy xác định là làm ko lương, học nghề là chính, bị scam cũng coi như là bình thường, miễn sao học được cơ bản về offer, cái này ko tiền nào mua nổi, có nó bạn sẽ có nền tảng mà phát triển tiếp. Tựu chung lại, mình muốn khuyên bạn là offer ko đơn giản cho newbie nhất là ko có người chỉ dẫn, nếu muốn ăn chắc mặc bền thì đầu tư khóa học lập trình game mobile (tầm 8 triệu), nghề này đang hot gần đây (bản thân mình cũng học). Còn nếu quyết tâm theo offer thì xác định 3 tháng đầu bỏ tiền mua sock mà chưa chắc đã thu về đc gì, nhưng về sau có thể sẽ khá, ai biết đâu đc, mọi pro cũng đều phải bắt đầu từ noob.
vote cho bạn :D , bạn cho mình hỏi là bạn có nhận new về đào tạo off ko mình đã lành nghề captcha muốn đổi gió để mai sau có chân dự bị thay phiên nhau kiếm cơm :D:D:D. mà nghe bác nói học khóa học game mobie có khó k bác, có yêu cầu trình độ cơ bản gì ko :oops:

Theo ta, ta sẽ chỉ chỗ cho con đi

:) mình cũng đang muốn tự tìm hiểu về offer, ko biết có nhóm offer hay mem solo nào ở hcm để học tập ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom