Davidken scam

Cậu update lên page1 cho mọi người dễ theo dõi, chia bùn nha , nếu tớ chắc tớ cũng dính scam rùi :| , chắc sau này giao dịch wa trung gian cho an toàn

mình thấy ông ý là master, mà để lên được master thì ông ý cũng phải tâm huyết với 4rum ntn nên mới chuyển tiền trước

Thiệt là cậu bé ngây thơ

mình cũng bị nhiều thằng giả yahoo của người khác vào mua nhưng ko lừa được mình, cuối cùng lại bị con dog dạng master này nó lừa

Ôi haizzz, biết những ngày ntn cũng có thể xảy ra mà

Bác Ken ơi là bác ken, chẳng lẽ tới mức phải bán danh dự lần thứ 2 sao :m173:

Hy vọng không phải thế

Đừng để cho các master & profess khác đã giúp bác như prosperlong hay RuaVietGroup phải hối hận

Ai cũng có khó khăn riêng của họ

Tiền bạc phải sòng phẳng không thể lấy lí do vay mượn suốt được, thế là Scam

Haizzzz..... :binhsua23:

* Chú topic đã từng đọc qua topic của mình chưa http://mmo4me.com/showthread.php?57...cham-dut-nhung-vu-scam-ngo-ngan-ngay-lap-tuc- có rảnh thì xem qua cho biết, đọc phần cuối thôi:m173:

Cuộc đời mà gì cũng có thể xảy ra :m147:

Mình khuyên bạn chỉ nên giao dịch với những master mà bạn có thấy hoạt động tốt trên diễn đàn và bạn cảm thấy an toàn về họ. Nếu gd với 1 master hoặc 1 profess bạn chưa từng biết, bạn nên tìm đọc một số thread họ lập hoặc một số latest posts để xem qua về họ trước đã, có thể họ đang gặp vấn đề gì đó, không ai biết trước được.
Đối với davidken đã từng có thread scandal rồi

Hết profess mmolion đến master davidken,, ai biết ngày mai còn gì nữa :m017:

cha này từng có scandal rồi. chia buồn cùng chủ thread

Oh ! sau khi xem log chat thì thấy cậu quá vội vã :-? . Bây giờ mình đưa cậu profile của admin OnlyC thì có phải là của mình đâu . Trong log chat , scamer còn chưa veri được trên forum ( vì chắc gì đã là davidken ) . Mà cậu đã thực hiện giao dịch rồi :m082: . Cậu mới chỉ xem profile của scamer đưa ra mà đã vội tin . Kể cả đó là davidken thật thì cậu cũng không đủ bằng chứng để kết luận được =,.=

Tới nay vẫn chưa bít ai thả nick davidken ra, có lẽ đây là master đầu tin SCAM của forum.

Ông này mượn cả forum theo thống kê sợ bộ trên 30 tr rồi, trong đó của mình 1 tr. Đã từng đi offline với ông này, và thấy ông này là tay cờ bạc khéc tiếng, hôm đó giao dịch cũng như chủ thớt, nể ổng lớn tuổi hơn giao tiền trước, rồi hẹn mấy ngày sau trả nhưng cũng chả thấy đâu, đến bây giờ là 3 4 tháng rồi.

Oh ! sau khi xem log chat thì thấy cậu quá vội vã :-? . Bây giờ mình đưa cậu profile của admin OnlyC thì có phải là của mình đâu . Trong log chat , scamer còn chưa veri được trên forum ( vì chắc gì đã là davidken ) . Mà cậu đã thực hiện giao dịch rồi :m082: . Cậu mới chỉ xem profile của scamer đưa ra mà đã vội tin . Kể cả đó là davidken thật thì cậu cũng không đủ bằng chứng để kết luận được =,.=
Tiền thì cũng mất rồi. Davidken để yahoo trong profile là odk.pjki mình chát với yahoo cũng là odk.pjki thế ko phải là ken thì sao trùng nick yahoo thế

Sau mấy vụ này theo mình để lên được pro và master không chỉ qua số bài viết mà còn qua sự kiểm duyệt của mod hoặc admin. số lượng như thế không nhiều nên có lẽ không mất time lắm. Nếu không thì ở 1 trang MMO thì newbie biết tin vào ai đây :(

THôi , cứ theo luật chờ lão ken từ giờ tới hết ngày vào giải quyết :) . Là ai thì chúng ta cũng xử lý như thường . Coi như kinh nghiệm cho những người bị nạn =,.=

Sau mấy vụ này theo mình để lên được pro và master không chỉ qua số bài viết mà còn qua sự kiểm duyệt của mod hoặc admin. số lượng như thế không nhiều nên có lẽ không mất time lắm. Nếu không thì ở 1 trang MMO thì newbie biết tin vào ai đây :(

Ông ken này từng đi offline với ổng rồi, nên info của ổng thì ko khó kiếm đâu cậu à

http://mmo4me.com/member.php?10107-davidken&tab=aboutme#aboutme

yahoo của Davidken, LR cũng của Davidken. Vậy đã kết luận được chưa bạn?:m150:

Tới nay vẫn chưa bít ai thả nick davidken ra, có lẽ đây là master đầu tin SCAM của forum.

Ông này mượn cả forum theo thống kê sợ bộ trên 30 tr rồi, trong đó của mình 1 tr. Đã từng đi offline với ông này, và thấy ông này là tay cờ bạc khéc tiếng, hôm đó giao dịch cũng như chủ thớt, nể ổng lớn tuổi hơn giao tiền trước, rồi hẹn mấy ngày sau trả nhưng cũng chả thấy đâu, đến bây giờ là 3 4 tháng rồi.
biết mặt thì tìm đập cho 1 trận vl với mây cái thằng này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week