Davidken scam

Giao dịch buôn bán làm gì có chuyện giao tiền xong bảo 3-4 ngày trả? Thật nực cười vì nhiều khi cần thiết ng ta mới bán tiền. đáng lý ra nên đưa vào 2pic scam ngay từ lần hứa hẹn đầu tiên bởi thực hiện ko đúng cam kết. (cam kết giữa ng mua và bán, ko tính luật)

Mình nghĩ dù hắn ko scam vụ này , thì vụ trước cũng ban hắn forever cho rùi, tiền chưa trả cho người ta , bộ nói vay cho đã rùi khất là xong ? , quay lại master bình thường , có xứng với chữ master ko ? Mod nào unban cho câu trả lời thích đáng cho a e cái ! Quá lùm xùm

Bần cùng sinh đạo tặc là đây, tốt nhất mọi ng` đừng dính tới cờ bạc để rồi SCAM ng khác.

Đùa, vkl chứ.

Cái quả ốm đau lên 4rum xin quyên góp rồi đập HYIP chưa giải quyết xong là đã thấy khắm rồi

...

Thằng này master nhưng lâu ko có hoạt động gì, rồi tai tiếng ở đấy nó chả làm phát scam

Ông admin hôm trước lại còn thả nó ra.

Tôi bảo đảm nó SCAM, rồi lại chuẩn bị có màn kịch "Em bị hack nick yahoo"

VL

Tuơng lai sẽ có rất nhiều người trong topic này sẽ thành scammer phê phán cho lắm vào rồi cũng thế thích thì spam lên master đi rồi nói

Híc, pm chủ topic mua LR cho mà tiếc 8k fee, quay đi quay lại thấy bị scam $40, số tiền thiệt hại gấp 100 lần :| Bó tay

Daviken hồi trước thấy hay gd, sau này lặng lặng thế nào ấy, coi bộ chuyển nghề wa scam rồi, hay bị mất yahoo nhỉ?
mấy bác sau này ex cho các exchanger uy tín ấy, comfirm bằng đt nữa cho an tâm, mình hay ex với anh BinBinQN, anh này làm ex lâu rồi, từ 2009 với hay hoạt động bên vietlockerz
bữa nay cũng thấy onl bên 4r mình đó

Híc, pm chủ topic mua LR cho mà tiếc 8k fee, quay đi quay lại thấy bị scam $40, số tiền thiệt hại gấp 100 lần :| Bó tay

Cái này là thuận mua vừa bán bạn ko nói như vậy được. Đây là tôi gặp dog master thôi.

Cái này là thuận mua vừa bán bạn ko nói như vậy được. Đây là tôi gặp dog master thôi.

Điều ko ai lường trước đc !

giao dịch trung gian cũng do lương tâm của tưng người thôi. Bạn nhờ mod trung gian mấy ngìn $ chẳng hạn lúc đó mod lòng tham nổi nên thì bạn kêu ai?

giao dịch trung gian cũng do lương tâm của tưng người thôi. Bạn nhờ mod trung gian mấy ngìn $ chẳng hạn lúc đó mod lòng tham nổi nên thì bạn kêu ai?

quá chuẩn :binhsua33: mod cũng là người cũng có kẻ mờ mắt trước đồng tiền chứ? đâu phải mod là đã an toàn nhất :binhsua46:

Lịch sử cũng từng có 1 MOD scam rồi, ôi :| xxx

này thì cảnh giác với nick mới :))
nick cũ master đó các bác :)) tin tưởng đi :))

nói chung cứ giao dịch thì nhờ trung gian có info đàng hoàng, ngoại trừ 1 số người có info được người khác xác nhận (người này cũng phải uy tín) hoặc có phí bảo hiểm (giao dịch khoảng dưới 1 nửa phí thôi). Cuối cùng là nhờ admin. Còn lại ko bao giờ send tiền trước :)), và cũng ko bao giờ nhờ mod hay nhờ master, pro gì hết :D vì ko ai biết đc :D, nhiều khi bần cùng sinh đạo tặc thì ko đề phòng được, info cũng chả tin, fake dễ ẹc :p

Kinh nghiệm của mình đó, ai thích gạch đá thì tùy :binhsua37:

Ủa theo mình nhớ đây ko phải là nick của ken :)
mấy bữa nay chú ken vẫn online mà :|

Mod đi qua cứ band nick ken vào đã rồi đợi ông ý vào gt bít đâu bị hack thì sao cứ band đi cho chắc ăn :m190:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week