Dạy cách kiếm tiền online đơn giản nhất

có người nhột ý sử dụng lời lẽ ghê quá , bạn nên bỏ ra 1 vài tiếng đọc lại những topic nhảm của bạn đi nhé : 800 BTC , 1000$ Fanbox , DDos ...
Bạn đào tạo được 1 người 600$ 1 tháng thì bạn bày cả dòng họ cho nhanh giàu , không thì bỏ tiền ra thuê sinh viên ấy , cao lắm 150$ 1 tháng còn lời 450 , thuê 1 trường thì .....
Bạn cứ đọc mấy topic ấy kĩ sẽ thấy nó không nhảm chút nào, 800btc nó chỉ là topic giải trí đầu năm, còn các topic còn lại là để tôi đánh giá các bạn. Một số bạn trên này chắc cũng nhớ tôi đã từng hướng dẫn kiếm tiền, không ít bạn đã thành công.

e thần tượng a lâu lắm rồi, a là 1 người giàu có lại biết nghĩ đến những newbie như chúng e, chắc trên thế giới này chỉ có 1 mình a là tốt, a thật tuyệt với, chắc chắn a là con của chúa trời cử đến để cứu rỗi nhân loại khỏi hiểm họa của các thế lực bóng đêm như : sên-bọ-hung, phi-de cùng tên ma-bư tàn ác
cuối cùng xin cảm ơn chúa trời đã mang a đến, xin chúc a thành công :(:(:(

word, excel,autocard ko phải chuyên ngành, pts thì có làm vài chục bộ manga biết 1 tẹo, ko biết có được không thớt :)

Đủ điều kiện và tiêu chuẩn :), Yh ptc.alllove94

word, excel,autocard ko phải chuyên ngành, pts thì có làm vài chục bộ manga biết 1 tẹo, ko biết có được không thớt :)
quan trọng nhất là word và excel nhé, không cần gõ nhanh, chỉ cần biết chỉnh sửa văn phong và 1 số thuật toán trong excel là được

Nếu kiểm tra ip mà không phải tung hứng thì bạn bị xóa tài khoản nhé, dám không, nếu không dám thì bạn chỉ là loại đàn bà và GaTo thôi
ip không trùng ai chả làm được , bạn cần mình làm vài chục acc không ???
Nếu bạn nói bạn làm 1 tháng bằng bọn mình làm cả năm thì show cái proof lên nhé .
Chiều mình show cái proof tổng thu 4 tháng của mình , nếu bạn có cái proof 1 tháng nào không lớn hơn được thì band acc nhé

Nếu bạn nói bạn làm 1 tháng bằng bọn mình làm cả năm thì show cái proof lên nhé .
Chiều mình show cái proof tổng thu 4 tháng của mình , nếu bạn có cái proof 1 tháng nào không lớn hơn được thì band acc nhé
Càng nói tôi càng thấy bạn đàn bà lắm, thôi không cần khoe mẽ làm gì, ra ngoài hộ cái.

Biết bạn giàu rồi, giàu thì lập topic khác chia sẻ, đừng vào đây comment linh tinh

bạn ko hiểu từ bid là gì à? Bid là đặt giá, chào giá, trong các văn bản nhà nước nó còn có nghĩa là chào thầu. Đừng phàn nàn gì về trình độ của mình, thanks
ngu dyt chịu dc :) bid chủ yếu dùng cho đấu giá thôi con zai, mà mmo này éo có cái gì liên quan đến cái bid đâu mà đưa vào, ngu nó vừa thôi

có người nhột ý sử dụng lời lẽ ghê quá , bạn nên bỏ ra 1 vài tiếng đọc lại những topic nhảm của bạn đi nhé : 800 BTC , 1000$ Fanbox , DDos ...
Bạn đào tạo được 1 người 600$ 1 tháng thì bạn bày cả dòng họ cho nhanh giàu , không thì bỏ tiền ra thuê sinh viên ấy , cao lắm 150$ 1 tháng còn lời 450 , thuê 1 trường thì .....
bạn nói đúng đấy, nếu thế thì dạy anh em họ hàng cho nhanh giàu, cần gì phải dạy người ngoài
đúng là tung chảo thế giới ảo

ngu dyt chịu dc :) bid chủ yếu dùng cho đấu giá thôi con zai, mà mmo này éo có cái gì liên quan đến cái bid đâu mà đưa vào, ngu nó vừa thôi
Thế bạn có hiểu công việc mình chuẩn bị dạy là gì không, dù nó có nghĩa chủ yếu là đấu giá đi nữa thì bạn có chắc nó ko liên quan đến mmo ko, chắc bạn nghĩ mmo chỉ là gõ capcha hay click ad như bạn à, đầu óc kém cỏi đừng phát ngôn nữa nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week