Dạy cách kiếm tiền online đơn giản nhất

a
ôi 1 tháng của bạn , bằng 1 năm làm của mình đây sao , trời ơi , mình phục bạn quá ........
Xem lại cái đầu của bạn đi nhé
bạn nhìn lại đi, đây chỉ là doanh thu của 1 trang /1 tháng thôi nhé, mình đâu có làm cố định 1 trang đâu, 1 tháng làm nhiều trang lắm, khổ thân bạn quá,

doanh thu tháng trước chỉ có thế này thôi , nhìn cho đỡ thèm nhé, :)
Đôn ke :p

Thớt ơi.. Doanh thu NGÀY HÔM NAY của tớ nè :p Không cần thèm đâu :D

Đây là chương trình Freelancer . Bạn ấy cần newbie có trình độ rồi hướng dẫn để làm dự án . Công việc mà bạn ấy cần là word với Excel là để nhập liệu , thiết kế văn bản , tính hàm và thống kê trong EXCEL và một số công việc về photoshop hay auto card v.vvv . Các bác nên ủng hộ bạn ấy để đào tạo Newbie vì Freelancer rất khó

Đây là chương trình Freelancer . Bạn ấy cần newbie có trình độ rồi hướng dẫn để làm dự án . Công việc mà bạn ấy cần là word với Excel là để nhập liệu , thiết kế văn bản , tính hàm và thống kê trong EXCEL và một số công việc về photoshop hay auto card v.vvv . Các bác nên ủng hộ bạn ấy để đào tạo Newbie vì Freelancer rất khó
Sao bạn biết, cũng làm freelancer à, thanks, mình thực sự đang muốn đào tạo newbie mà mọi người vào ném đá ác quá, nên thôi mình suy nghĩ lại chắc

bạn ơi, bạn photoshop à, sao bạn ngu thế, màu mực khác nhau kìa, chưa bao giờ mình thấy người nào ngu như bạn, face cũng ngu, mình hỏi thật ngoài shjt ra thì bố mẹ bạn còn cho bạn ăn gì khác không :D:D:D
=)) Bạn bị cuồng PTS à :D Màu mực khác :O Mình chỉnh trong code của nó thì lấy đâu ra sai màu mực. :D LOLLLLLLLL. Freelancer còn không biết cả tiếng anh Face hay fake :v

Thôi , có bạn biết mình làm gì rồi. Mình cũng xin nói luôn là mình làm Freelancer, định đào tạo newbie kiếm tiền nhưng thôi mình xin bỏ cuộc.Các bạn trong này chủ yếu là sinh viên nhưng mình thấy buồn thay cho bố mẹ các bạn. Trong quá trình học tập các bạn không chịu trau dồi tích lũy kiến thức cũng như kĩ năng, các bạn chỉ biết lên mạng và học những thứ vô bổ.
Mong mod xóa tài khoản của mình luôn cũng được. Đây là lần cuối mình vào diễn đàn này.

Sao bạn biết, cũng làm freelancer à, thanks, mình thực sự đang muốn đào tạo newbie mà mọi người vào ném đá ác quá, nên thôi mình suy nghĩ lại chắc
Tâm lý tất cả mọi người đều muốn kiếm tiền nhanh . tâm lý ai cũng cần phải có PROOF chỉ cần cái này thôi mọi người sẽ theo cậu răm rắp

Thôi , có bạn biết mình làm gì rồi. Mình cũng xin nói luôn là mình làm Freelancer, định đào tạo newbie kiếm tiền nhưng thôi mình xin bỏ cuộc.Các bạn trong này chủ yếu là sinh viên nhưng mình thấy buồn thay cho bố mẹ các bạn. Trong quá trình học tập các bạn không chịu trau dồi tích lũy kiến thức cũng như kĩ năng, các bạn chỉ biết lên mạng và học những thứ vô bổ.
Mong mod xóa tài khoản của mình luôn cũng được. Đây là lần cuối mình vào diễn đàn này.

vietanhdhhh BANNED! Theo yêu cầu! Chờ admin xóa!

Không chịu nổi gạch đá :D

Chả biết có liên quan ko, đi ngang thấy ngứa mắt up chơi cái fee của paypal :rolleyes:
Thấy ảnh của mình không có phí hả? :D Mình fake đó :v Với cả Neobux pay thì mất phí từ lúc pay.
Còn đã về Paypal rồi thì Fee là 0 USD :D

lập topic tuyển newbie xong lại đòi ra đảo vĩnh viễn là thế nào?!
thế ai dạy em đây:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week