Dạy chơi poker miễn phí và có phí

Up lên cho pro này. Nhìn lịch sự account thấy có những bước tiền " thần tốc". Đáng để học

show graph hay ko là quyền của thớt, ko ai có quyền ép, chỉ là nếu show graph có lợi nhuận cao thì nhiều người sẽ mê và theo học thôi, còn ko show thì hên xui thôi, theo như graph gì của 1 bác show về profit của sting2582000 này http://www.sharkscope.com/#Player-Statistics//networks/PokerStars/players/sting2582000 thì qua 18501 games lợi nhuận = 1936$ tính ra mỗi game fifty50 turbo 30 phút(ko turbo 1 tiếng) , cứ thế tính ra lấy 1936$/(18501*30/60) = 0.209$/1 giờ/1 bàn, multi tabs 8 bàn thì ~1.67$/giờ, lợi nhuận như vậy thì... mọi người tự xem nên chơi hay ko nhé!
à quên tính tương tự với phần upswing từ game thứ >6250 gì đó thì được 0.278$/1 giờ/bàn, 8 bàn thì ~2.24$/giờ!
PS: dân văn phòng nhàn rỗi kiếm thêm thì có vẻ được đấy, còn chơi pro grind tour thì...hên xui!

Last edited:
Chơi 3 năm kiếm khá mà h lại định nhường bí quyết của mình cho thằng khác à =) lại còn bày đặt thu phí vs k thu phí.
Thứ 1 : Đây là box Poker chứ k phải box QUẢNG CÁO mở lớp cho bạn
Thứ 2 : Là nếu khẳng định tài năng của mình thì khi có ai hỏi show pro thì đã show r,đằng này lại còn bày đặt ứ thích để đến khi có ng khác vào nói thì lại chồm chồm lên bảo CƯỢC TIỀN show =)).
Buồn cười

Chơi 3 năm kiếm khá mà h lại định nhường bí quyết của mình cho thằng khác à =) lại còn bày đặt thu phí vs k thu phí.
Thứ 2 : Là nếu khẳng định tài năng của mình thì khi có ai hỏi show pro thì đã show r,đằng này lại còn bày đặt ứ thích để đến khi có ng khác vào nói thì lại chồm chồm lên bảo CƯỢC TIỀN show =)).
Buồn cười

Bạn buồn cười kệ cha nhà bạn. Mình pro mình có quyền. Ok. Mình *** rảnh để ai hỏi thì mình phải show, muốn show thì bỏ tiền. Ok

Buồn cười

Mình thấy bạn có vẻ vui nhỉ ? Làm hoài 1 trò bạn cảm thấy nhàm không ? Mình thì mình thấy nhàm đó và mình thường tìm cái khác để làm và vẫn kiếm lợi từ cái cũ.
Thu phí hay không là chuyện người ta. Bản thân mình ở mmo4me này cảm thấy không bỏ tiền ra thì cũng đừng mong mà đủ tiền net tiền điện, hà tiện.
Cái "thứ 1" của bạn, bài viết liên quan Poker chả lẽ post box Betting hay Offer hả bạn ?
Cái "thứ 2" dù gì cũng là mạng ảo, tin thì theo, không tin thì thôi. Thích thì show, không thích thì thôi. Cũng như bạn thích thì vào comment đấy thôi :rolleyes:

Tự nhiên nửa đêm thấy ngứa mồm thôi thông cảm :D

Mình thấy bạn có vẻ vui nhỉ ? Làm hoài 1 trò bạn cảm thấy nhàm không ? Mình thì mình thấy nhàm đó và mình thường tìm cái khác để làm và vẫn kiếm lợi từ cái cũ.
Thu phí hay không là chuyện người ta. Bản thân mình ở mmo4me này cảm thấy không bỏ tiền ra thì cũng đừng mong mà đủ tiền net tiền điện, hà tiện.
Cái "thứ 1" của bạn, bài viết liên quan Poker chả lẽ post box Betting hay Offer hả bạn ?
Cái "thứ 2" dù gì cũng là mạng ảo, tin thì theo, không tin thì thôi. Thích thì show, không thích thì thôi. Cũng như bạn thích thì vào comment đấy thôi :rolleyes:

Tự nhiên nửa đêm thấy ngứa mồm thôi thông cảm :D

Đồng quan điểm :)

Buồn cười
Trẻ trâu đâu ra vậy :confused:
Mình tuy 0 phải pro nhưng cũng có tìm hiểu về poker , trong giới poker vn thì đa phần mọi người đều ẩn dật ít show proof này nọ , nếu là người có am hiểu và giao lưu thì ít nhiều cũng biết đến các tên tuổi pro như bác sangnv , hung,và sting2582000 ( là bác thớt ) và nhiều người nữa mình 0 đề cập đến ..:)
Các bác theo hay không thì đừng tỏ ra mình hiểu biết trẻ trâu o_O

Vừa mới động đến tổ kiến 1 cái là cả lũ ùa ra sợ quá.Mà hung hăng nhất là a chủ thớt =) dễ mất bình tĩnh thế mà đòi poker với po keo =).
Muốn ng ta học thì trc tiên phải cho ng khác thấy mình làm đc gì,đừng có nói mồm,chẳng ai tin đâu.
Nói lại 1 lần nữa nhé : Đọc lại nội quy xem đây là box về poker chứ KO PHẢI LÀ BOX ĐỂ GIỚI THIỆU,KINH DOANH CÁI LỚP HỌC POKER nhé.
thứ 2 là pro hay noob thì cũng đều là dân poker,ai góp ý thì nên biết tiếp thu,chứ đừng SỒN SỒN lên như thế thì càng chứng tỏ độ TRẺ TRÂU của mình thôi thớt ạh ;)
mình là newbie trong poker thôi nhưng mình đọc hết các cm thì thấy chính cậu mới là trẻ trâu đấy
xin hết

Đa số dân cư mmo thì vẫn thích chỉ trích hơn là khuyến khích ở những topic như thế này. Nói chung ai muốn theo thì theo ai ko theo thì có thể ấn back để ra ko đọc nữa. Mà đa phần thì những người "không ở trong cuộc" lại là người thích chỉ trích nhiều nhất, trâu buộc ghét trâu ăn thôi. Người ta giỏi thể loại gì người ta có quyền thu phí chứ có gì mà phải ném đá. Rất thích môn này vì nó thực sự trí tuệ chứ ko hẳn là 100% hên xui nhưng chưa có time theo đuổi, chúc thớt thành công với sự nghiệp poker và tuyển dc nhiều học trò giỏi.

Thôi dừng ở đây,dân poker vs nhau mà góp ý tí đã mất bình tĩnh quá chủ thớt à :)).

Đối với các thành phần trẻ trâu như bạn thì mình chả việc gì phải bình tĩnh, chơi poker bình tĩnh còn ra tiền chứ ngày gặp vài thằng trẻ trâu như bạn thì chỉ có mất time. À, đừng nói với mình là dân poker vs nhau nhé, trẻ trâu như bạn mình không xếp vào dân poker với mình đâu ;)

cờ bạc là bác thằng bần :D

mình biết đến poker thông qua bạn pokervn2012, lúc đầu mình cũng nghĩ trò này là đen đỏ nên chơi thua ngay 100$ lúc mới bắt đầu, tuy nhiên mình thấy rằng thua hay thắng thì may mắn cũng chỉ quyết định 1 phần, vì trò này là do người chơi quyết định hầu hết, có theo hay không là do mình. Nếu bài xấu, không hit bài thì theo là thua phải rồi. Sau đó mình xem thêm video của pokervn2012 và học cách đánh tại số forum poker, rồi mình chọn một thể loại mà mình thấy ok nhất để theo đuổi, sau 2 tháng mình bắt đầu có lãi, và đến hôm nay, sau 2 năm mình kiếm cũng khá về poker (hơn 10k$). Vì vậy nếu bạn nào thật sự theo đuổi trò này, bạn sẽ thấy nhiều điều thú vị trong đó

Để hôm nào rỗi rỗi pm bạn stings học hỏi thêm ít kinh nghiệm.

Vẫn fifty hở stings :)

Có bạn nào hứng thú cash 6 max, hay hyper 6 max pm mình :) Không dám nhận pờ zồ, profit tháng vài k chắc đủ dạy :)

Last edited:
thôi xếp gọi rồi lại làm việc thôi :D

mình thấy bác pokervn2012 chịu dạy cho mọi người là điều quá tuyệt vời rồi, tiếc là mình ở xa quá nên không thể trực tiếp học hỏi được. Mình cũng đã chơi trò này được hơn 1 năm rồi, trình còn non lắm muôn tìm hiểu thêm qua sách vở nữa, bác pokervn2012 có sách dịch của Dan harrington (3 tập) thì chia sẻ với mình nhé, ( chi phí hữu nghị là ok)! địa chỉ mail của mình: [email protected]

Poker này có giống *** ko nhỉ, chả biết loại này?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back