Ask Đây là lỗi gì ????????????

bearblackhtht

Newbie
Reactions
89
MR
0.000
Số là mọi hôm mình làm Off ngày kiếm dc cũng tàm tạm.Mình dùng HMA

Nhưng hai hôm nay khi log acc thì -------->cheater ------------->mất toi 3 acc không rõ nguyên nhân chưa kip pay

out:binhsua18:

Reg 1 đống acc mới thì bị báo là Proxy

Acc site nào reg dc thì link off báo toàn đại loại thế này "The campaign provided has not been approved ...."

Hic mấy cái dòng này thì không lạ nhưng reg 1 acc mà thế cả thì dân ò có làm cả tháng cũng chẳng đủ tiền trả $ máy

:binhsua75:
Trước kia mình cũng từng dùng sock 5 và cũng bị lỗi này làm đủ mọi cách thậm chí ghost cài laị win cungc không ăn thua

Bác nào giúp em đc vụ nào -thank nhiều
-Send 5$ gọi là cảm ơn
-đặc biệt tặng 1 site off Instant PP 100% kể cả lần đầu pay cao site ngon không phải loại củ chuối như LR Instant gọi là làm quen

Last edited by a moderator:

Tigon2010

Senior
Reactions
877
MR
0.000
chẳng liên quan gì đến máy đâu bạn ơi, cái đó do ip thôi, có thể bạn sơ suất ở bước nào đó bị phát hiện hoặc làm off download mà chưa fake toàn máy nên bị phát hiện

mà khả năng cao nhất là site đó nó thả lỏng giờ nó check kĩ rồi

còn tùy thuộc nguồn sock 5 bạn lấy ở đâu nữa

hic thank bạn nhiều nha nhưng mình bình thường làm rất kỹ nên hầu như lỗi vấn đề kinh nghiệm không có.Còn off download thì mình chủ yếu không xài loại ấy nên chắc không do download :binhsua09:

comicvn91

Senior
Reactions
292
MR
0.461
có thể site bạn đang làm đã blacklist nốt hma rồi . Site tớ làm = hma lần trước cũng ngon nhưng chỉ sau một đêm thức dậy thì cái acc hma mới mua đã vô dụng .

hma đem làm những site nó check kĩ thì dễ dàng bị phát hiện mà :D

pm qua mình cho sock làm thử, chứ sock free thì còn tệ hơn nữa

mà ko liên quan gì tới máy đâu đừng ghost nhiều hư máy đấy

thank bạn nha đúng là có chuyện đó mình cũng từng bị band ip.một số trang ban cả port.nhưng mình cũng thử dùng con sock 5 thì thấy vẫn bị báo là proxy
đây là site ví dụ mình đã bị band :
http://www.thesimplegpt.com/

mình chơi nhiều site nữa nhưng những site trên các Off mình làm tầm 0.5 trở lên trung bình 0.75
Trước khi chưa có vụ này thì mỗi ngày không dứoi 20$ mấy hôm nay lại thế này chắc tình hình dân Off ngày càng khó khăn
tigon cho mình cái yh làm quen

tuonelashao

Junior
Reactions
42
MR
0.000
Bạn giống tình trạng chơi offer us như mình rầu:binhsua46:. Vấn đề này (detect proxy) mấy bữa trước mình đã hỏi và các pro đã trả lời rầu mà. link nè:

http://mmo4me.com/showthread.php?39366-Co-cong-cu-nao-de-check-sock-tot-hok-moi-nguoi

Giờ này chơi off us không còn sướng nữa, nhiều site ngon ăn đã sử dụng dịch vụ proxstop (hệ thống chống proxy tốt nhất hiện nay, đọc trên mạng thấy vậy) nên không chỉ HMA mà cả sock thường của các lò sock như winsock, ussock, sell5socks,... đa số sock đều nằm trong bảng đen của proxstop nên cũng không thể chơi các site offer us sử dụng dịch vụ. Cậu check 10, 20 con sock fresh thì có chừng 1,2 con qua được proxstop mà chơi đỡ nhé. Có tiền thì mua 5socks mà chơi, nghe các pro nói thế:binhsua95:
Tiện thể mình có cái link khỏi phải đăng ký cũng biết sock qua được proxstop hay không nhé, hihi, thích thì pm YH mình nhé: halkehoae

nguyenvanhai1

Senior
Reactions
130
MR
0.000
Call me! Call me!
vấn đề của bạn ở đây chính là socks không clear :binhsua53: nếu con socks clear thì bạn sẽ qua được cửa của nó thôi :binhsua57:

---------- Post added at 09:09 PM ---------- Previous post was at 08:54 PM ----------

up cái payment cho anh em có khí thế kiếm chút tiền tiêu tết chứ nhỉ :binhsua57:

---------- Post added at 09:13 PM ---------- Previous post was at 09:09 PM ----------

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom