SCAM Dạy offer ios mất toi 4 triệu - anh em cẩn thận

Status
Not open for further replies.
Nói chung là nhận tiền mà không có trách nhiệm. Mod nên xử lý nghiêm và cũng là bài học cho thread. Ở MMO chẳng có cái gì ngon đâu. Có ngon người ta ăn một mình Nát thì bắt đầu bán hoặc share. Không hay ho gì cả. MMO chỉ là kiếm ít tiền phụ thêm thôi. Mong nó là nghề chính thì không có đâu
cái nick reg 26-5-2014 ban thì thôi chứ có gì đâu :D

Đi học, bỏ tiền, mà nó làm như bố thí, ko thích support nữa thì nói mje 1 câu, tao chỉ dạy đến đây thôi, tự tìm thầy khác, ghét nhất cái kiểu câu giờ, 1 người thì lo sốt vó, 1 thằng đi chơi vs đi ngủ tỉnh bơ
Chọc cho ngta điên tiết lên, rồi h bảo "nó tự bảo thôi đấy nhé" vl thái độ. Nó mà ko report chắc gì đã lòi mặt lên. Hên là nó tìm đc người khác chỉ tiếp , dù là tốn thêm 20$ còn hơn chờ thêm vài thế kỉ nữa.nói cứ như thể mình đây bị hại, muốn giúp mà ngta đ' cho :-jjjjjjjjjjjjjjjjjjj

cái nick reg 26-5-2014 ban thì thôi chứ có gì đâu :D
Tôi chỉ tiếc cho bạn trẻ. Đang lúc khó khăn. Net, hosting, sock chẳng biết gì mà support bạn ấy ko đến nơi đến chốn, không có trách nhiệm nên tiếc cho bạn. Còn số tiền mong là bài học cho bạn ấy

bên này vẫn hd nhé. học ai 20$ cách add site rồi. nên k cho mình team qua nữa
M nên coi lại trong topic ne có ai bênh vực m ko?, hay sao m còn gân cổ lên cãi? đưa 4tr cho m rồi ngay cả bước cơ bản nhất là lead of mà vẫn ko làm dc thì m dạy cái j?

Đi học, bỏ tiền, mà nó làm như bố thí, ko thích support nữa thì nói mje 1 câu, tao chỉ dạy đến đây thôi, tự tìm thầy khác, ghét nhất cái kiểu câu giờ, 1 người thì lo sốt vó, 1 thằng đi chơi vs đi ngủ tỉnh bơ
Chọc cho ngta điên tiết lên, rồi h bảo "nó tự bảo thôi đấy nhé" vl thái độ.
em mà scam đc 4 triệu em cũng im luôn :D mà đếch có thằng nào cho mình scam :D

nói chung là giao tiền cho một người ko có tín nhiệm gì hết trên 4r. những 4tr, số này ko phải là nhỏ. đã vậy nick reg từ 26-5-2014. bạn mất tiền cũng là đúng rồi.
Thôi vui vẻ đi. thất bại nhiều thì dễ thành công :D đừng lặp lại lịch sử lần nữa nhé:oops:
không phải mới reg đâu. nick trươc là maritimehot11 đó. mà bị hacsk cái gmail. nên login = FB luôn đó

Chọc cho ngta điên tiết lên, rồi h bảo "nó tự bảo thôi đấy nhé" vl thái độ. Nó mà ko report chắc gì đã lòi mặt lên. Hên là nó tìm đc người dạy , dù là tốn thêm 20$ còn hơn chờ thêm vài thế kỉ nữa.nói cứ như thể mình đây bị hại, muốn giúp mà ngta đ' cho :-jjjjjjjjjjjjjjjjjjj
like cho cậu (y)

Đọc xong logchat và commet mình thấy tức và ấm ức cho chủ thớt cấm 4t nhờ người giúp mà ngay cái thèn chơi điểu những lý do mà nó đưa ra để trốn tránh ai mà nói ko được ,, người ta đã thuê thì phải có trách nhiệm chứ .. xin chia bùn chủ thớt :oops:

không phải mới reg đâu. nick trươc là maritimehot11 đó. mà bị hacsk cái gmail. nên login = FB luôn đó
vậy là đúng rồi. reg cái nick khác là xong :D

M nên coi lại trong topic ne có ai bênh vực m ko?, hay sao m còn gân cổ lên cãi? đưa 4tr cho m rồi ngay cả bước cơ bản nhất là lead of mà vẫn ko làm dc thì m dạy cái j?
mấy cha có biết cái gì đâu. thấy report lên là ào ào vào gạch đá. Xem team 2 bên xem cái gì rồi hãy phán chứ.

mấy cha có biết cái gì đâu. thấy report lên là ào ào vào gạch đá. Xem team 2 bên xem cái gì rồi hãy phán chứ.
cái log chat như vậy m còn chối dc, lý do m đưa ra là bận đi chơi để dt ở nhà, ăn tiền kiểu m dễ thật nhỉ

"MÌnh đợi cả ngày hôm sau, mặc cho bố mẹ gọi về quê ăn rằm, nhưng mình quyết định ở lại để học, nhưng gọi hoài không thấy,"
Sự thật là cả đoạn rp của bác chủ thớt thấy buồn nhất đoạn này :(
ngta bỏ cả về quê ăn rằm với gia đình để chờ mày đấy thằng đểu ạ
nốt 4tr k trôi đâu
Chia buồn sâu sắc với thớt

cái log chat như vậy m còn chối dc, lý do m đưa ra là bận đi chơi để dt ở nhà, ăn tiền kiểu m dễ thật nhỉ
ê. tao nói là t hd xong nhận tiền nhé. còn cái việc kia là tôi bận chưa giúp đc. cái đó gọi là dài tay nhé.

ê. tao nói là t hd xong nhận tiền nhé. còn cái việc kia là tôi bận chưa giúp đc. cái đó gọi là dài tay nhé.
ng ta ko lead được con off nào mà m bảo xong, xong cái ****** m

Trên kia thiếu gì ADM OF tuyển mem xin vào đó làm ngày 3-4giờ kiếm 2-3$ 1ngày đã cái gì cũg từ từ ai đâu đùng 1cái kiếm 10tr dễ thế đâu thớt chuận bị tinh thần là mất 4tr đi còn bạn kia chắc cũg học lại rồi về dạy này kia chứ nhin logchat y kiểu 8phét chứ dạy quần què gì cứ sock poxy nói hoài nhảm vL .mìh có 1cái dt k có máy tih vẫn clik PTC như ai .còn bạn kia nếu có tí đức thi trả lai cho thớt 2tr còn 2tr uốg nước coy như là sức ngồi chát chứ ăn ng ta 4tr sau này bạn sẽ mất nhiu hơn tích đức cho.mìh cũg như cho con cái sau này :)

Trên kia thiếu gì ADM OF tuyển mem xin vào đó làm ngày 3-4giờ kiếm 2-3$ 1ngày đã cái gì cũg từ từ ai đâu đùng 1cái kiếm 10tr dễ thế đâu thớt chuận bị tinh thần là mất 4tr đi còn bạn kia chắc cũg học lại rồi về dạy này kia chứ nhin logchat y kiểu 8phét chứ dạy quần què gì cứ sock poxy nói hoài nhảm vL .mìh có 1cái dt k có máy tih vẫn clik PTC như ai .còn bạn kia nếu có tí đức thi trả lai cho thớt 2tr còn 2tr uốg nước coy như là sức ngồi chát chứ ăn ng ta 4tr sau này bạn sẽ mất nhiu hơn tích đức cho.mìh cũg như cho con cái sau này :)
thì bác thớt mới chơi offer mà :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week