SCAM Dạy offer ios mất toi 4 triệu - anh em cẩn thận

Status
Not open for further replies.
- ai có nhận dạy mình off ko, hoc phí 1BTC luôn!. hoc xong thấy đẹp trai bonus thêm 1BTC.
- còn kiếm $ được hay không cũng ko sao!

- ai có nhận dạy mình off ko, hoc phí 1BTC luôn!. hoc xong thấy đẹp trai bonus thêm 1BTC.
- còn kiếm $ được hay không cũng ko sao!
ko biết dạy off mà chỉ đẹp trai thui, lấy bonus 0.5 btc thui đc ko :oops:

thì bác thớt mới chơi offer mà :)
Nhưng cũg khuyên thớt trả ai giàu có mà đi kiếm $ cả nhìn mấy thằg mấy con đại gia ấy tiền 3mẹ nó kiếm ra chúg nó ăn chơi cần gì lo còn mìh ví dụ ốm yếu k phụ hồ làm xưởng đc thì tìm việc MMO làm mong sao đủ sốg cũg đc cậu hãy đi làm thuê cho người khác rồi sau này cậu lại đi thuê ng khác làm cho mìh thì sao đời mà giốg SRT vậy ngày đậu 9k 6k/1ạc bán 0.5/1k nè có ai nghĩ để lại đến bây giờ 4$1k k?? K ai biết trc đc gì hết lên cứ từ từ mà đi chấp nhận cái giá 3$ 1ngày đi đã :)

Mất 4tr mà không học được gì cả? đắng

@nguyenhaPTG
Khi nào bố cậu, mẹ cậu, vợ cậu, con cậu bị người ta làm cho ấm ức như vậy thì cậu mới thấm thía. Cậu chờ đi nha, có nhân có quả hết đó.
Sống thì cố gắng mà tích đức!

Tại cái đt nó cùi. k chụp dc ảnh. quăng nó ở nhà. mang cái sờ mát tay đi cho nó bảnh mà quen cái sim beeline nó dính trong máy đó.
Hồi sáng có online mà k thấy cậu ấy online. tôi ngủ tới chiều vì mệt, hơn 6h t online thì thấy c ấy nói này nọ thôi c.
haizz vẫn còn cãi cố được. nếu thực sự nhiệt tình thì xin hỏi bác tại sao online buổi sáng không hồi âm cho người ta 1 câu nào để người ta lo lắng.

Gợi ý cho các chú niu bai nhé :)).
Sắm con MAC chạy bộ Xcode, có account Dev, thế là có thể tạo visual idevice bét nhè luôn. Fake IP trên máy hay qua LAN thoải mái.
Mấy chú ngáo ngơ toàn bị sói lừa :D

Gợi ý cho các chú niu bai nhé :)).
Sắm con MAC chạy bộ Xcode, có account Dev, thế là có thể tạo visual idevice bét nhè luôn. Fake IP trên máy hay qua LAN thoải mái.
Mấy chú ngáo ngơ toàn bị sói lừa :D
anh thử chạy app đc ko , nghe nói ko đc mà

t
- có đẹp trai hog zay? nếu đẹp bonus 1BTC lun.
thế là thím tuyển đẹp trai hay tuyển dậy off :D
chú mún hông, dạy off cho anh đi:rolleyes:
send 4 triệu đây em dậy cho thím :D
lần sau ông gì gpt scam thì kín kín tí. làm anh em phải vào đây chém gió :D

mình cũng rảnh ngồi đọc hết logchat từ đầu tới cuối, nói chung cái thằng dạy mất dạy quá, tao hỏi m, ngậm 4tr rồi đến bây giờ ng ta ko lead dc 1 con thì m dạy cái j? cái lý do m đưa ra là đi chơi ko dạy được trong khi m hẹn với ng ta rồi, cái kiểu làm ăn chụp giựt đó thì m chơi với ai? Mấy thằng vô thần luôn đáng sợ.
Pác pang e nó mạnh và chuẩn. Vừa like pác phát òi :D

Theo tớ ông kia trả lại cho chủ thớt tiền, ko đủ 4tr thì 3tr5, 2 bên cùng thiệt.... một người mất thời gian, một người mất tín....

Mình nghĩ rằng Forum có rule cấm sell TUT cũng là chính đáng. Không biết bao nhiêu người vì chuyện "hướng dẫn có thu phí" cái này, cái khác mà phải mất công, mất của, rước rắc rối cho bản thân rồi. Mong rằng các Mod, BQT forum cần xử lý nghiêm và ngay những hành vi sell tut hay còn gọi cách khác là "hướng dẫn có thu phí".
Thực tế có một số người ti toe biết được tí tẹo mà đã đòi "hướng dẫn có thu phí" người khác, Bản thân còn chưa nắm rõ hết thì hướng dẫn người khác sao được, đến lúc gặp khó thì bỏ rơi "khách hàng" không thương tiếc. Và cũng chính vì xuất hiện ngày càng nhiều hiện tượng "hướng dẫn có thu phí" dẫn đến việc chia sẻ cho người khác, giúp đỡ người khác tiến bộ ngày càng ít đi, forum mmo ra đời tôn chỉ mục đích là để cho mọi người giúp đỡ lẫn nhau, giao lưu, học hỏi lẫn nhau nhưng thực tế giờ đây nhìn lại forum mmo này xem, hầu như muốn học, muốn hỏi cái gì cũng phải bỏ tiền, hoặc phải đánh đổi cái gì đó. Thành ra forum giờ theo mình thấy gần thành cái "chợ thương mại" rồi, "con buôn" và "kẻ lừa đảo" theo đó xuất hiện ngày càng nhiều và hệ quả tất yếu là những kẻ "nhẹ dạ, cả tin" phải nếm trái đắng. buồn! :(

nếu thầy hướng dẫn nhiệt tình thì học trò chưa biết gì có thể học được trong vòng 8 h đó không vậy các bạn?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week