dạy tiếng anh online cho anh em mmo

Vấn đề này địa phương không thể xác nhận được cô giáo ạ,tuy nhà thì mặt tiền, như tiền thì không có. E có thể trả phí nhưng trả góp được không, và cô giáo có thể đảm bảo là e có thể đọc và nghe được sao khóa học không. :binhsua74:
trả góp như thế nào? muốn nghe và nói đc đòi hỏi 1 thời gian dài, chịu khó của cả người dạy lẫn người học. mình học 4 năm đại học, mới có thể dùng đc. bạn định học trong vòng mấy hôm?

10lr, chia 3 or 4 lần, e chịu fee, tình hình là đứt cáp ,mạng chập chờn, chưa biết thu nhập 1 tháng thế nào. nên trả góp thì có thiếu thì xin tiền bố mẹ cũng được. :binhsua123:
nhỏ lẻ quá. ai cũng như bạn thì mình biết làm thế nào?
Tiện đây mình cũng nói sơ qua về tình hình học ngoại ngữ của sinh viên việt nam: 50% ra trường là vừa câm vừa điếc? haizzz, một thực trạng đáng buồn

Last edited by a moderator:
nhỏ lẻ quá. ai cũng như bạn thì mình biết làm thế nào?
Tiện đây mình cũng nói sơ qua về tình hình học ngoại ngữ của sinh viên việt nam: 50% ra trường là vừa câm vừa điếc? haizzz, một thực trạng đáng buồn
up lên nào. chìm sâu dưới đáy đại dương rồi

:binhsua02: dạy thử 1 tuần hoặc 1-2 buổi gì đó với số lượng nhiều để xem có thích hợp học onl ko?
Chứ mù mịt thế này ít ai bỏ 10lr theo học lắm

hix muốn học lắm nhưng mà nghèo quá, khi nào mở lớp cô giáo báo tiếng, mình đứng ngoài học lén với :x

up hoài vậy cô giáo, có kế hoạch cụ thể gì chưa. Hay là tạo room skype học đi. Ai đóng tiền thì cho vô room học, ai k có tien mà đep giai thì duoc giảm 50% :D

Nhưng mà khi nào bắt đầu đó, đóng tiền xong là bắt đầu liền ah. Hix chỉ mong lấy cái bằng A cho có cái bằng Anh văn thoi

google thần chưởng.tự lực tự cường.

khi các bạn luyện được google thần chưởng thì các bí kip khác cũng xẽ tiếp thu được nếu muốn học.hehe

hix có lớp nào bắt đầu chưa bạn, học 1 tháng có đảm bảo lấy được bằng A không. Có cho học thử 1 buổi rồi quyết định được k vậy. 10 LR lớn quá, nhà đang nghèo. Bạn thông cảm, nghèo hiếu học mà :)

mình có phần mềm luyện nói tiếng anh tell me more english. Học rất hiệu quả. giá 15lr. ai mua thì comment. MÌnh sẽ hướng dẫn cụ thể cách cài đặt và cách học

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,811
Latest member
chienpn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back